Honda SH300i về Việt Nam, giá hơn 300 triệu

chuyengiaphaxe
28/8/2015 11:53Phản hồi: 370
370 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1053787
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tóm lại là tùy vào điều kiện. Ông nhiều tiền ông mua chả ai cấm, còn lại ko có tiền thì có muốn cũng chả đc, Gato làm quái j. Nhiều tiền tiêu theo kiểu nhiều tiền.
max đẹppp!!!! bao giờ giảm còn 1 nửa chắc mới có xiền mua 😔 dự là sẽ chỉnh sửa 1 số thứ kekeke
(lượm lặt trên Facebook)
@bataefrenreyes
Bác post dàn xe trên tôi bảo đảm lát sẽ có đứa vào trách ông chủ nhà sao không Mua BMW 760 mà lại chơi con 3 series và nhiều motor lắt nhắt ! Hài vải , sự thật nhiều tay đi dream wave nhưng topic xe là vào chê mua Sh dở này nọ , sao không thế này không thế kia , bọn nó tiền đâu mà chơi nên làm sao hiểu được đại gia họ chơi theo sở thích , phong cách như thế nào !
@davidhaye Lúc đó xin tham khảo xem bạn ấy đang đi xe gì và xin chỉ giáo thêm chứ sao giờ =.=" , em nhà nghèo xài đồ bèo ko dám đòi hỏi và sân si đâu ạ ~.~
nikos27
ĐẠI BÀNG
9 năm
xe này mới về thì hôm t4 đã gặp 1 ông ở cần thơ chay rùi...nhìn bên ngoài khá to cao
@nikos27 lô đầu tiền về toàn nước khoảng 20 mấy chiếc à. Lô sau sẽ về nhiều hơn. Giá sẽ tốt hơn được chút. Màu đỏ hot nhất.
Mình chỉ mong là họ nhập xe thì nhập luôn phụ tùng. Chứ 2 đời trước 300i kiếm phụ tùng zin khó lắm. Nhiều khi phải thay đồ của xe khác vô nữa @@
Phụ tùng zin đã có các dịch vụ ở Sài Gòn chuyên đặt từ web Mỹ, Âu, Nhật về. Đồ xe bây giờ là điều khá dễ dàng với dân chơi xe, quan trọng là túi tiền
datheon
TÍCH CỰC
9 năm
Xe này ở nước ngoài dùng cho công nhân vệ sinh đường phố, về VN thì ôi thôi....:p
http://www.xaluan.com/modules.php?name=News&file=article&sid=972105

vitalk.vn/threads/xe-sh-300-trieu-o-viet-nam-cong-nhan-nuoc-ngoai-dung-di-don-rac.215614/

http://dantri.com.vn/kinh-doanh/300-trieu-di-sh-dang-cap-o-viet-nam-di-don-rac-nuoc-ngoai-1388822817.htm
EpLic
ĐẠI BÀNG
9 năm
@datheon Bạn đã có tiền mua xe dọn rác đó chưa?
@EpLic like mạnh. ông bà hay nói mấy thằng hay chê ỏng chê ẹo vì nó gato đó mà. Nó chê nhưng vứt cho nó xem nó có chạy ko? Rồi có vênh mặt lên tao di su hào ko hahahahah
datheon
TÍCH CỰC
9 năm
@EpLic Mình k chê xe gì cả, vì ngày xưa đi toàn xe đạp, mình muốn nói mức sống dân VN mình rất thấp so với nước ngoài. Nên mỗi xe nhập khẩu k riêng gì SH đều làm chúng ta bàn tán, trầm trồ, khen chê về: giá, ngoại hình, chất lượng..., và đây là cơ hội để các đại lý thổi giá ngất ngưỡng. Tất nhiên chúng ta có tự do ngôn luận mà. Nhưng nếu ai cũng biết " thờ ơ" nhưng vẫn đam mê trước "độ hot" của các dòng xe, hãy lo làm công việc thật tốt kiếm thật nhiều tiền thì chắc chắn sẽ mua được con xe ưng ý về giá cả cũng như chất lượng để thỏa cái đam mê này.

Trả lời bạn: Xe dọn rác như trong topic này mình chưa có, nhưng xe dọn rác như trong các bài báo trên mình có rồi nhe bạn. Thân !
EpLic
ĐẠI BÀNG
9 năm
@datheon Thế sao bác vẫn còn mua? =)). Ở vn mình dòng xe tay ga bánh lớn thì sh nó độc bá rồi, vì chẳng có con xe nào khác để mua cả. Mà nói j thì nói, cảm giác lái sh nó vẫn hơn rất nhiều các con xe tay ga phổ thông khác, kể cả shvn. Còn mấy bác nào thích so sánh thì so sánh sh ý 2010 vs sh ý 2013 ấy, đừng lôi shvn vào, vì ai cũng biết chất lượng nó cùi hơn rồi 😆
longvc3
ĐẠI BÀNG
9 năm
vespa 946 dep mua sh 300 nhìn xấu
F5x
ĐẠI BÀNG
9 năm
ai già rồi đi xe bốn bánh tránh mưa gió koo bệnh bạn.
@F5x Đi chợ hoặc đi ăn vịt lộn thì đôi lúc cũng ko cần phải đi 4 bánh chi cho mắc công 😁
Con này 300 củ khoai thì làm con CB400 đời 2015 tại Thưởng Moto có vẻ hợp lý hơn nhỉ 😃
lohubu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyenkhachuong Em sẽ mua một chiếc Spark chạy hehe !!!
tach123
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đẹp nhờ. Haizz! Cứ đọc đến những cái dòng như thế này lại buồn. Nhiều người lắm tiền thế.
ngocminh1212
ĐẠI BÀNG
9 năm
Công nghê bao ngon nhưng mà giá cũng bao cao. Nhìn chung là thấy đẹp.
Chân ngắn nên không mơ mộng gì 😃 mặc dù nhìn rất đẹp
Mấy bác đừng cải nhau nữa, tóm lại thế này trong mắt người giàu tiền là giấy, trong mắt người bình dân tiền là mồ hôi là nước mắt nên phân chia ra 2 thái cực khác nhau k thể áp đặt cái suy nghĩ ntn là đúng được, phía nào cũng có cái lý riêng. Giống như khi đi ăn uống thì người bình dân chỉ cần vào quán gọi 1 dĩa cơm 1 ly trà đá còn người giàu phải vào nhà hàng sang trọng có tiếng tăm ăn các món đắt tiền, cái đích đến cuối cùng vẫn là no cái bụng thôi. Tiền trong túi ai nấy xài thôi nhưng cái chính ở đây cần quan tâm là suy nghĩ của người VN có phần sang chảnh, dẫu biết món hàng đó đắt hơn giá trị thực của nó rất nhiều lần nhưng vì "muốn cho oách" thì cở nào cũng chơi.
luomanni
ĐẠI BÀNG
9 năm
giống xe dylan,trộm quả này khóc,có bác nào đi chưa cho xin tý nhận xét
Mấy người bạn đang đi Ducati, ô tô thì có cả SUV và sedan, nay lại muốn mua thêm SHI300 vì nó đẹp và mạnh mẽ. Nên khuyên họ thế nào nhỉ?
@Habinh2603 Thích gì cứ mua nấy khỏi nghĩ ^^
ko có tiền mua
ku.linh
ĐẠI BÀNG
8 năm
300m mà sao xấu thế, xấu hơn cả con 150i nhập

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095