Honda SH300i về Việt Nam, giá hơn 300 triệu

chuyengiaphaxe
28/8/2015 11:53Phản hồi: 370
370 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xe hơi phiên bản hai bánh nè. Cũng Abs, keyless, đèn chiếu ban ngày...
Thật ra những người mua xe này chủ yếu là những người đã có xe hơi nhưng cần thêm một chiếc xe máy để đi lại thuận tiện. Chứ người bình thường chắc ít ai bỏ ra 300 củ ra chơi ngông thế này.
Xe đập thùng nhé anh em ImageUploadedByTinhte.vn1440804576.206107.jpg
gtvtkid
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bố xư, thuế với má đội lên kinh người, bố xư cái đất nước hãm tài
MrBrookTag
ĐẠI BÀNG
9 năm
bác nào trúng số làm con ô tô thừa tiền ra mới mua thêm con này 😆
Hơn 1 củ 1 cc.tuy đắt nhưng cũng đáng đồng tiền bát gạo.mỗi tội e ứ có xèng 😁
minsun03
TÍCH CỰC
9 năm
đi giao pizza đây sao ? 😁:D
Tiền nào của ấy thôi nhỉ; mình có đực mượn đi thử một đoạn mà sướng tê người; đỗ dưới chân dốc khoảng 35 độ mà kéo ga một phát phóng thẳng lên đỉnh tý ngã ngửa, đấy là con ẻm cho mượn đã cảnh báo trước là anh đi cẩn thận vì nó bố lắm...
jacubi
TÍCH CỰC
9 năm
bao h smart key tích hợp trên xe máy hết ta, khỏi sợ mất, mà nếu lắp thêm thì bộ này bao nhiêu vậy các bác
Dang dinh cu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thừa tiền mới mua em này. 300 triệu tớ mua ô tô cho rồi. Cái giá quá chát.
bb7290deu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình đang làm cnc bên nhật,cty mình cũng làm hàng cho honda nên có rất nhiều quảng cáo,và catalog của honda thì thấy sh chỉ thấy sản xuất cho thị trường ở thái và việt nam.giá thì sh còn kém cả cub nữa.Đúng là thị hiếu khách hàng khác nhau thiệt.
thantai
TÍCH CỰC
9 năm
xe đẹp,mà làm cái đồng hồ tệ quá,nhìn như xe phổ thông,k làm nguyên cái đồng hồ điện tử nhìn cho nó hiện đại nhỉ?😃😃😃
Thể loại thiết kế này mình hok mê...
diễn đàn thì tinh tế mà thành viên thì tinh tướng. chắc toàn mấy thằng chưa được đặt mông lên 300i bao giờ ngồi dạy người giàu cách tiêu tiền.

thứ 1: khi đã bỏ 300 củ ra mua con xe máy thì người ta đã có 1 hoặc nhiều chiếc xe hơi rồi. đừng mang cái luận điệu :" nhiêu đây tiền mua xe hơi cho sướng" thối lắm!

thứ 2: khi đã có xe hơi vẫn phải cần xe máy đi lòng vòng thành phố cho cơ động, lúc đó 300i là best choice vì sàn xe đi không văng sình, dáng ngồi thư thái, nhích ga là vọt, không phải khổ sở bóp côn gảy số còng lưng vặn ga như bọn " đam mê" mô tô.

thứ 3: giá cao là do thuế đánh vào chứ không phải do honda. mà honda cũng không bán chính thức xe này, đây là người ta có nhu cầu mua, người ta nhờ tiệm oder. tiệm tự nhập, chả liên quan gì đến honda cả. bộ cứ anti là không cần dùng não hay sao?

nói chung nghèo thì tốt nhất nên im lặng, âm thầm phấn đấu để 1 ngày bằng đucợ hoặc gần bằng người ta. gato làm gì cho mau già.
@hitokiri_1287 Mình thích cmt của bạn, trừ đoạn bạn gọi ae mê moto là bọn 😃
tầm này mua 5 cái exciter đủ màu sắc về bày trong sân cho đẹp 😁
thereaperr
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đẹp nhưng mà mình chẳng có tiền mua, mà có chắc cũng chẳng mua vì để tiền mua nhiều thứ khác vui vẻ hơn 😁
Nhiều thành viên cmt hài không chịu nỗi! Viết tiếng việt thì tùm lum luôn!!! Thích nhất là cái cmt mua 5 con lead! Nhà có điều kiện chứ 5 con lead! Mà lại mua y chang nhau! Chắc bố 1 mẹ 1 con đầu 1 con út 1 và cuối là người làm 1.....
p.s: người ta thiết kế ra chuẩn của Châu Âu, cái đầu bên đó cái chuẩn bên đó người ta thích vậy! Các bác ở Châu Á đem gu mình ra phê phán! Có phê phán hay bình phẩm chuẩn 1 chút đi để người khác nhìn vào thấy mình đỡ trẻ con
Vinhhm
ĐẠI BÀNG
9 năm
dung tích 279 cc, có phải nâng cấp bằng lái xe nếu đi còn này không nhỉ?
Shiranai155
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cho xe thì dùng, cho tiền k mua.
em thấy ko được đep, ai kêu em ngu em chịu
nokishock
TÍCH CỰC
9 năm
Cốp xe này nhét gái được không ta? Được thì mua 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp