Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Honda Sonic 150R đã về Việt Nam giá 90 triệu đồng

chuyengiaphaxe
26/8/2015 7:58Phản hồi: 647
647 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thêm vài ảnh em nó :v
@thanhtu1988 Bác thấy và lái thì thấy khác rõ lắm . Em nói thật . Nhìn nó cứng vs đẹp hơn rai nhìu . Yên to hơn rai . Đồng hồ đẹp hơn . V..v mà với lại chắc thích honda hơn nên có cảm giác với ẻm tốt hơn =)))
@Zodiac_97 Đúng rồi lúc nào thần tượng của mình cũng nhất mà, con này với rai đều đẹp cá tính nhưng không đẹp và sang trọng bằng ex150, tại mình fan Ya hahaha.
@thanhtu1988 😆) mình cũng chả cuồng em nào. Tại ex 150 tướng mình chạy k đẹp thôi 😃)
@thanhtu1988 Nhìn cái cách bạn đó nói về xe, chụp hình về xe mà ông còn nói người ta thần tượng nữa thì cũng bó tay, người ta ko biết gì về xe, chỉ thấy đẹp rồi mua, giá cả cũng ko quan trọng. Rõ ràng người ta là 1 người tay mơ nhưng nhìn thích ngay con Sonic chứ ko phải Raider hay EX là bạn đã thấy rõ tại sao rồi......
Chờ cả tháng chưa có bs ==" chả đi đâu đc @@
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Zodiac_97 Làm cái clip rì viu trên tay em nó đi bác, tiếng máy, bô, cảm giác lái.v.v. Cho anh em chiêm ngưỡng.chúc mừng bác nhìn xe nghiền vãi
@hoangstuped À à mấy cái đó biết 😆 . Đợi có time làm cái clip Hd em nó <3
Tướng đẹp mua bà nó chiếc ktm duke ==
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Zodiac_97 Hóng clip của bác đó nhé.hjhj. Bác có thể làm vài dòng nhận xét về em nó. Hóng từ hôm tới giờ đó mà hôm giờ toàn những người mua mà ko chơi tinh tế. May mà có bác.;)
son trang
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ôi Việt Nam !
Trong nước làm giá
Ngoài nước làm giá
Nhưng lúc nào cũng thấy kiểm tra giám sát
....................................???????????????.?
Đắt vãi lều
- Xe dư này mà 9 chục củ thì cũng hơi đắng lòng nhỉ 😁
50 củ thì đẹp hơn!
Thu nhập của em tháng 8tr. Trừ ăn uống, phí sinh hoạt, nhà trọ thì may ra dư 3.5-4tr. Nên chỉ mong có em sirius chạy là mừng rồi. Vậy là tới giờ vẫn chạy cub cà tàng
@Gacongnghiep9999 ChẮc chiu cũng mua đc mà bác 😃
@Zodiac_97 Nếu làm chỉ để mua xe thì được. Nhưng tiền còn nhiều việc phải làm nhiều việc khác bác ạ. Tại em sống có mình thôi bác ạ
90 củ thì giá cao quá!
xe nhập tư nhân giá cao là tất nhiên rồi sao nhiều bạn cứ kêu nhỉ
RaiderBoy
ĐẠI BÀNG
8 năm
từ ngày ra mắt đến giờ đi đường có thấy bao giờ đâu, chắc giá đấy chỉ dành cho những ai có điều kiện và thực sự đam mê thực thụ :mad::p
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Trường Nguyễn - Evergreen ông HONDA hình như không có mặn mà gì với mấy xe này thì fải, hjx. hóng dài cổ
underbone
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Trường Nguyễn - Evergreen Sonic bên inđô hay Thái, giá bên Thái khoảng bao nhiêu bác?
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
8 năm
@underbone hình như sonic cũng đâu có ở bên Thái nhỉ?o_O
@underbone Ý bạn đó nói Sonic 150 trên Indo so với MSX Thái, nhưng thực tế thuế từ Indo nhập cao hơn !!!!
loithinh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sonic 150 sao không trang bị phuộc upside down giống MSX có phải ngon hơn không. Chi phí có tăng lên 5-10 triệu cũng rất đáng giá
loithinh
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thanhtu1988 100 triệu cho chiếc xe phổ thông thì nước ngoài ko ai mua đâu bác(Vn máu thì giá nào cũng hốt). Ý mình muốn nói giá trị thực khi lên upside down thì tầm giá cũng 2k obama thôi nhưng nâng giá trị chiếc xe lên rất nhiều
@loithinh Thì biết giá trị nó ở mức nào rồi những vẫn có người nhắm mắt mua, thật tình mà nói người vn cái tôi cao lắm, nước thuộc top nghèo mà cái siêu xe nào ra vn cũng có.
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thanhtu1988 hí hí. vì vậy VN là cái bánh béo bở mà.😁:D. bởi vậy các anh em mê xe hơi bị vất.
@loithinh phuộc upside down có gì đâu mà đắt, lấy phuộc thường lộn ngược lại, thay đổi thiết kế một cguts là ra ngay
hanoi555
ĐẠI BÀNG
8 năm
ladaza bán 78tr roi nha
@hoangstuped Co khi nao ve chinh hang 50tr k bác 😁
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
8 năm
@kawasakih2r fải rẻ hơn FZ và đắt hơn rai chắc cỡ đó đó bác hoặc là 48 triệu,:D mà phong cách của ông hear là làm giá mà chắc 50-55 triệu đoán thui nhé đừng chém.😕.
PS:Hi vọng là SUVN cũng nhập ông satria Fi về luôn, thì sẽ hơi bị ngon cho ae mê dòng UNDEBOR😃
angelsun
TÍCH CỰC
8 năm
@fr3nzjpl4nt Lazada nó kinh doanh trung gian mà bác
@angelsun chính xác ! và đối tác bán hàng đó là thằng Quang Phương đó...!
lâu xem lại mấy cái kiểu bài như thế này đề ngi thớt khi viết bài thì nên cung cấp thông số cho chính xác nhé ko người ta bảo mù chử thích viết báo đấy trên trang web suzuki việt nam thông số raider 150 công suất cực đại là 11.7kw tôi tra trang wikpedia chuẩn là 1 kw =1.36 hp vậy 11,7 x1,36 = 15,912 hp nhé đã không đưa thông số ra thì thôi đưa ra phải chính xác khong người ta nghĩ thớt chưa hoc qua đại học chữ to
@fr3nzjpl4nt thế cái này là bịp ah https://vi.wikipedia.org/wiki/Mã_lực
@thecityneversleeps Ông thấy nó viết bằng tiếng việt không ? Và ông hiểu nguyên lý của Wikipedia ko ?

Wikipedia là 1 cuốn từ điển mà kiến thức của nó chính là do người dùng tự viết lên đó. Viết bậy hay viết đúng gì cũng được đấy !!!

Gặp thêm mấy thanh niên VN kiến thức ko vững vàng vào viết bậy thì lại chả bảo bịp ? Sao bao nhiêu nguồn khác ko xem !_! !!!!!
@fr3nzjpl4nt wikipedia khả năng không đúng bằng thánh này😁
@thecityneversleeps Tôi nói đến thế mà ông vẫn ngang tàng thì chịu. Ông sai toẹt từ đầu, tôi cũng góp ý nhẹ nhàng ko miệt thị. Ko chịu tiếp thu những cái mình ko biết. Tôi có nói wikipedia ko bằng tôi khi nào ? Tôi nói Wikipedia nó là 1 kiến thúc người dùng chung tự viết, ngay cả chính ông cũng có thể lên đó sửa và thêm thông tin !!!!

Tôi chỉ thắc mắc là tại sao ông ko xem bao nhiu nguồn khác, mà chỉ khăng khăng tin vào 1 cái wikipedia do 1 thằng Việt Nam ghi có vài dòng chữ ? Xem thử mấy cái khác xem nó có vài dòng chữ không ? Thử xem ví dụ như 1 dòng xe chẳng hạn, Airblade, Nouvo LX xem có vài dòng chữ không ? Thế mà vẫn cứ cứng đầu không thông =]] !!! Mệt !!!
:v image.jpg
Demon8654
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Zodiac_97 Bữa nào cho ngồi chạy thử với bác, ka ka.
@Zodiac_97 xăng cộ ra sao vậy bác ? đi lợi xăng ko ?
@Zodiac_97 xăng cộ ra sao vậy bác ? đi lợi xăng ko ?
Giá này thì làm 2 rai là hợp lý. Còn tiền bạc không quan trọng thì thêm chút lấy cb150 là ok
@phuptvn Bác tính vậy cũng k phải lắm đâu, bỏ có 90tr để sở hữu 1 chiếc xe độc ra đường khỏi sợ đụng hàng thì còn gì bằng nữa. VN thích hàng độc mà.
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thanhtu1988 hjx. những ai có điều kiện thì quất sớm thui, còn như mình chỉ biết người ta chạy mà thèm thui, đợi về chính hãng vậy.
@thanhtu1988 Đó h mới thấy phát biểu chuẩn đó. Rõ ràng là giá trị của xe ko đúng với giá bán của nó, cái này ko ai phủ nhận. Nhưng cái người ta đổi lại đó là " xe nhập chất lượng cao " và " độc lạ đẹp " đó.
Chứ thử hỏi nhập 1 con MX King 150 từ Indo về đây bán 90 tr xem có con ma nào mua ko ?
underbone
ĐẠI BÀNG
8 năm
79 bao giấy
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
8 năm
@underbone lazada hả bác
underbone
ĐẠI BÀNG
8 năm
quang phuong 😃