Honda Thái Lan giới thiệu Dream 110i phun xăng điện tử

Didu
7/12/2011 9:21Phản hồi: 316
316 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Balu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dream 110 Honda VN có bán được đâu ? Giới người già hồi trước bây giờ có nước đi xe lăn thôi còn người già thế hệ này không ai mà bỏ tiền mua xe cổ lỗ như vậy đâu .Hay là Honda đợi 20 năm nữa sản xuất lại xe AB đợi cho giới trẻ này già đi để mua rồi gọi là hoài cổ
bimbom
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Balu riêng dream đi không bao giờ lỗi mốt bác ạ, nhìn rất khỏe, mấy cậu teen toàn phóng vù vù ngoài phố đó thôi
baamboo8
ĐẠI BÀNG
11 năm
Honda bây giờ thiết kế xe nhìn xấu quá, thua xa chiếc tem lửa hồi đó
nam08ac3
ĐẠI BÀNG
11 năm
giống y Dream mới ra ở VN mình mà, có thêm phun xăng điện tử thôi.
sao chưa thấy fan SU nào vào đây kêu cạch mặt honda nhỉ. cho cũng ko thèm nhỉ. đùa chứ nghe mấy cái kiểu anti là thấy ngứa đ
qua đắt😔
Thật ra công nghệ phun xăng điện tử là công nghệ tiên tến thật nhưng nếu là mình thì mình xẽ chọn chế thường thứ nhất chi phí sửa chữa thấp còn về ăn xăng thì trênh nhau không đáng bao nhiêu với xăng nhiều tạp chất như hiện nay thì nếu chế hỏng thay thế tầm gần 3 lít với giá đó chọn chế thường cho lành không oai làm gì

Gửi từ GT-P1000 của tôi
Honda đã làm hỏng toàn bộ kiểu dáng kiêu hãnh và huyền thoại của dòng dream khi ra mắt super dream và con dream FI này. thật sự đã thất vọng lớn lao khi nhìn thấy em FI lăn bánh trên đường.
Honda đã làm hỏng toàn bộ kiểu dáng kiêu hãnh và huyền thoại của dòng dream khi ra mắt super dream và con dream FI này. thật sự đã thất vọng lớn lao khi nhìn thấy em FI lăn bánh trên đường.
Nói thật là hàng Honda Thái Lan em luôn tin tưởng,máy móc bền....và chạy êm,ít hao nhiên liệu....em đi AB Thái nên em biết rõ,Honda VN em cạch tới già khi bị 1 lần con Super Dream,Wave Alpha😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019