Honda Việt Nam giới thiệu Civic hoàn toàn mới

El Ku
9/8/2012 10:58Phản hồi: 127
127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dao2nd
TÍCH CỰC
12 năm
Ở VN đi CUV là tiện nhất. Mấy em gầm thấp đi phà chỗ e vỡ mồm.😁

...from my HD2.
@Dao2nd quan trọng là tùy theo sở thích thôi bác àh, như em thì lại không thích SUV này.....chỉ thích sedan và couple thôi...
lnq2510
ĐẠI BÀNG
12 năm
giờ đi xe máy, biết bao giờ có tiền mua oto nhỉ
@nampd
CAO CẤP
12 năm
bề ngoài vẫn xấu như thế, mình thấy chả có điểm nhấn gì cả 😔
Sao tinh tế không làm 1 bài điền tên và số điện thoại bốc thăm trúng Honda Civic giống như bài trúng smartphone nhỉ 😁
Civic với toyota camry chiếc nào ngon hơn vậy các bác, về giá cả, độ tiện nghi bới độ đằm. Bác nào chạy qua rồi cho e xun ý kiến. Civic em chưa ngồi, nhưng camry ngồi nhiều rồi (ko lái), thấy cũng bình thưòng như đi inova
@hadahi Bác phán như thánh vậy ! Camry mà so với Inova thì mình bó tứ chi ! Hãy thử cảm nhận bằng cách leo lên đạp thực tế đi bạn ạ ! Vô cao tốc, đi qua bãi mìn hay sọc ngựa thì có cảm nhận tinh tế nhất
gunz_95
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẹp wá!
Giá cao quá! Kiểu dáng vẫn bảo thủ như thế hệ trước. Đèn hậu xấu na ná giống của Huyndai accent!
Không biết có trả góp ko, thích civic lâu rồi, nhìn lịch lãm, sang trọng. Giá hơi cao, kham ko nổi, giá dưới 500tr thì còn đc

Sent from my MT11i using Tinhte.vn
sonbkmta
ĐẠI BÀNG
12 năm
mong ước có con Civic từ lâu lắm rồi.. giờ vẫn chưa có... do biểu thuế của VN cao quá! 😔
ngon hôn Altis rồi
"Sức mạnh động cơ trên Civic 2012 không có bất cứ thay đổi nào đáng kể. Honda Việt Nam vẫn đưa ra 3 phiên bản gồm 1.8 MT, 1.8 AT và 2.0 AT. Hai phiên bản 1.8 MT và 1.8 AT đều sử dụng động cơ I4, dung tích 1,8 với công nghệ i-VTEC cho công suất cực đại 139 mã lực và mô-men xoắn 174 Nm. Trong khi đó, bản 2.0 AT sử dụng loại I4 dung tích 2 lít cho công suất cực đại 153 mã lực và mômen xoắn 190 Nm. Về hệ truyền động, riêng bản 1.8 MT là sử dụng hộp số tay 5 cấp trong khi hai bản còn lại đều sử dụng hộp số tự động 5 cấp"
cái này chỉ thay đổi ngoại hình thôi, chứ làm sao lại nói là "Civic hoàn toàn mới" được bạn
-LongHùng-
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xe VN chắc vẫn ồn như thế hệ trước
alihieu
TÍCH CỰC
12 năm
Thực sự là xấu. Ko thấy đẹp bằng con đời cũ
tarzanvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thêm 15% trước bạ nữa thì đã trên 40k obama...olala !!
khi nào giá xe Việt Nam mới bằng 1/2 so với bây giờ nhỉ.
DuyPK
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tự nhiên lai cái dáng Altis vào trông hèn hẳn xe.
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
bản nâng cấp rất đáng giá đấy
xe đẹp, lại hot trong năm tới
Civic đời mới k đẹp bằng đời trước nhỉ.
nhìn ngầu quá, like a boss....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM