Honda Việt Nam sẽ giới thiệu Air Blade 125i vào ngày 22/12?

cuLong
19/12/2012 8:6Phản hồi: 404
404 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nói chung honda ra xe nào cung~ ko đẹp ! cung~ chang co gì Hot hoặc là làm người tiêu dùng mong đợi,.
tonnie
TÍCH CỰC
11 năm
Vãi Honda
xấu hơn Nouvo LX nhiều lắm lắm!!!
Lại còn yếu ke!!
@tonnie http://news.zing.vn/the-gioi-xe/3-thay-doi-trong-thiet-ke-cua-honda-air-blade-125/a292217.html#home_tintop vậy mà yếu hả bạn, 125 cc mà công suất 8,2 kw bằng công suất với nouvo 135cc nhé bạn, sx chỉ có 7,7 kw thôi
@doanminhkien Công suất của honda toàn ảo tung chảo ! Từ waves tới future , airblade, PCX,... so với suzuki , yamaha lúc nào honda cũng hơn. mà chạy thực tế ý ẹ 😆
@hiepthong Bạn có hiểu về kỷ thuật không để mình nói nhé, công suất đo dc là lực truyền xuống bánh xe, bạn có biết vì sao yamaha vs suzuki luôn bóc hơn là vì số vòng tua máy (rpm) của yamaha luôn cao hơn, momem xoắn cao hơn, nên bóc hơn và chạy nhanh hơn cùng dung tích, đó củng là lý do yamaha uống xăng hơn và máy mau sào hơn honda, nồi của ya cực kỳ mau mòn, và ya không bền bằng honda ớ chổ đó, suzuki còn hãm tua hơn honda nữa, x bike 125cc của su kéo hết ga chỉ hơn 90. nhưng bạn gắn cục ic racing thì chạy ngang ngữa ex 135 cc nhé
chymchuot
TÍCH CỰC
11 năm
ko biết động cơ có giảm ồn đi ko,chứ AB bây giờ kêu như công nông ghẻ,chỉ cần 2 con đi vào ngõ là ầm ầm không các gì giải đua F1 =))
thang honda la chuyen gia lam xe xai` chung 1 cuc may'.. khac moi~ cai dan` long =]] the' nao mot ab ra cung bi lam` gia' tren troi`.. co* ma` chac ng` VN van? dua nhau mua thoi.. thuong hieu honda ben bi~ voi lai uy tin' ma chu nhi~.. noi that chu h no leo doc' du~ lam roi.. xe thi khoan~ 2011-2012 thiet ke' xau wac'.. cach lam viec phuc vu khach hang` thi phai noi la honda nam` bet' so voi Yamaha, Suzuki va` SYM..
tranhuy0609
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Grunkatz Bác nói vậy thì bác không biết gì. Thế thằng sirius và thằng jupiter chẳng chung 1 máy ah`, thằng nozza với nouvo Fi cũng chung còn gì.
Mà bác đi xe gì?
@tranhuy0609 Nozza 115, Nouvo 125
iphone1224
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chỉ còn 1 ngày để sống.
Mọi người hãy cùng làm những j mình thích
nhà mới mua chiếc xe 35k, không ham con này 😁
Nói đúng ra con này chạy sướng vãi lều,nhẹ và dọt
doihoang
ĐẠI BÀNG
11 năm
Máy 125cc + với cái vỏ của ab thái thì mình xúc ngay.chứ ab vn nhìn mà chán.chẳng khác nào cưỡi trên con cá trê.xấu vậy làm em ex 2011 côn tay 40tr.sướng hơn nhiều

Gửi từ GT-I9070 của tôi
@doihoang Chính xác, chạy ecxiter sướng hơn chạy AB nhiều, chạy AB nghe nó gào mà muốn điên luôn.

Gữi Từ Cục Gạch √1100© http://lectracadviet.blogspot.com
doihoang
ĐẠI BÀNG
11 năm
@haduytintyt235 cảm giác đi con nouvo cùi 115cc thấy máy nó còn êm ái hơn ab
alokaka91
ĐẠI BÀNG
11 năm
mong chờ Air2013 thái 😃
bác
Bác này muốn ngồi bóc lịch hay sao mà tung tin tận thế vậy,,,dạo này mấy bác CA truy lùng gắt gao những người tung tin tận thế đấy, bác mà để các bác CA tới nhà hỏi thăm thì khổ
Click 125i được bán với giá khoảng 1500 USD ở thị trường Thái Lan, và đang có giá bán khoảng 60 triệu đồng khi nhập về Việt Nam.
có vẻ như cái gì ở mình cũng đắt nhỉ 😔
thanhmklc
ĐẠI BÀNG
11 năm
không có gi là đột phá......mà jo đổ xăng lại mở cốp à
Vẫn xấu, vẫn gào như xưa.

Gữi Từ Cục Gạch √1100© http://lectracadviet.blogspot.com
Bình mới nhưng rượu vẫn bị thiu. Nản!
đúng là xe thái đi sướng hơn vn rất nhiều; có khi ra mình đổi 😁
khanhdbp
TÍCH CỰC
11 năm
Tối qua thấy quảng cáo Honda trên tivi cũng có nói cái gì đó vào ngày 22/12..... Rồi hãy chờ xem, chắc là em này rồi :pVới 2 cái đèn pha lộ ra thì có vẻ nó ko giống với mẫu tiền nhiệm mà khác hoàn toàn.
@khanhdbp hình như cái đèn nó như thế này nè bác http://www.tinhte.vn/threads/1747856/#post-29603473
khanhdbp
TÍCH CỰC
11 năm
@kiddylan1989 CHuẩn luôn rồi đó bác. Thế thì đúng rồi, em nó sẽ sử dụng bộ đèn này chăng @@
tranhuy0609
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ở thái 1.500 USD mà về VN 60 củ cà rốt. Trừ tiền vận chuển, lãi thương gi thì Thuế sợ thật
Để xem em nó thế nào, chứ AB cũ không phải là mẫu xe xuất sắc.
giờ AB, PCX, SH xài máy giống nhau hết nhỉ, khác mỗi cái giá vì kiểu dáng bên ngoài. Nhưng tính ra AB có 40t mà SH những 66t thì 26t đó cho dàn lông cũng hơi mắc à 😁 thế mới thấy Sh vẫn có thể giảm giá típ, còn 50t cũng còn dc hehehe
Mua xe này có tặng kèm bình PCCC không nhỉ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019