Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Honor 4C chính thức ra mắt tại Việt Nam, bán trực tuyến, giá 2 triệu 990 VND

bk9sw
24/7/2015 11:12Phản hồi: 339
339 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhiều khả năng là nv Honor mới tạo nick vào cmt 😁
Tthanh1964
TÍCH CỰC
9 năm
Mua con này của tgdd đợt ra đầu tiên,xài ngon lành đc 15 ngày đầu ,hiện tại đi bảo hành 2 lần rồi ,đến bây giờ vẫn còn nằm ở tgdd. Lỗi kg hô trợ kết nối Usb 2.0,chép file 1g mà mất hơn 1h,,lỗi thứ 2 :ở chế độ chờ kg có sim 7h mất 50% pin,khi lên bảo hành mấy ông kỹ thuật ở tgdd nói pin như vậy là bình thương,bó tay luôn kg biết bình thuong cho nao
@Tthanh1964 Lần sau nó nói thế thì lấy đt đập vào mặt nó
Chiều nay chắc phải chạy lên tgdđ trên tay em nó cái rồi quyết định vậy.
Sao em thấy nó hao pin quá vậy mấy bác.
Máy em xài 3g facebook + zalo + lướt web mà hơn 4h là sập nguồn.
@thắng đồng nai Vậy là ngon rồi 3G hao nhanh lắm😃. Máy mình pin 2600 3G chỉ 3h là cùng :oops:
dnrock
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cái post này toàn bọn bưng bô tâng bốc, ăn tiền xong đi la liếm. Cái thằng này thuộc tình báo trung nam hải đó các bố ạ

Gửi từ E2312 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Tthanh1964
TÍCH CỰC
8 năm
Đã đi bao hanh lần 3 rồi mua máy 2 tháng mà nằm ở bao hanhv1 tháng,lỗi hao pin và kết nối máy tính,bao hanh lan 2 vê máy thay main luôn xài đúng 17 ngày thì bị lỗi y vây
@Tthanh1964 Bác xài máy kiểu gì thế này, em mua máy được hơn 3 tháng, máy vẫn ngon ơ. Chưa bảo hành hay vá vấp gì chỉ nâng ROM theo hướng dẫn thôi
Tthanh1964
TÍCH CỰC
8 năm
@cherrypryok Mình mua ở TGDD ,kg root,kg chơi game ,chỉ nghe goi ,lướt web ,
@Tthanh1964 Mấy hàng dt này còn tuỳ duyên với người sử dụng. mà nghe nhiều anh em bảo rôt nhưng cũng đang ngại đây, sợ xui xui đơ máy rồi mang hoạ
Thấy xài ổn mà, chơi được cả game hạng nặng vẫn ngon ơ
@danongpropuda Có root không bác? đang muốn nâng lên 5.1 đây
@kinhdoanhtructuyen Nâng lên cho nó mạnh nhưng mất bảo hành. Mà cũng dễ bị lỗi lắm
duongcmontt
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tiếc là không sớm mua em này với giá hời thế này, lúc đầu cũng e ngại vì sp mới ko biết xài sao, ss em nó vs a7. Theo dõi thời gian thấy cũng có nhiều review tốt nên xúc em nó về chung chăn chung gối và em nó cũng hoà hợp chăn ấm nệm êm tới giờ được 2 tháng ùi
@duongcmontt Tui phải đăng nhập để like cái cm của bác. Viết văn được đó, lai láng nhể. mà giờ ra em a7plus rồi, đối thủ đáng gườm
Sao có vài anh chị nói bị tụt pin mà máy em nó vẫn phà phà, có khi gần 2 ngày em mới nhờ đến cục sạc nhé. Em là em nghiện phim Hàn lắm luôn, xem miết, chỉ có cái là hok chơi game thoai
@khocnhepapylove Con gái xài có khác, chắc thiếu cái chụp hình nữa. Cứ ra khu đi bộ Nguyễn Huệ mà xem, toàn thấy mấy chị em "tự sướng" với smartphone
@Kingslife 😃 Em thấy máy chụp hình cũng rất đẹp mà. thích nhất là tiện ích thông minh, ko cần mở camera cứ vẽ chữ là ra, buồn buồn tay cũng lấy máy ra nghịch vẽ chữ này vẽ chữ kia
Từ khi nâng rom b130 thấy máy chạy mượt mà hơn, đang hóng bản nâng cấp mới
Tthanh1964
TÍCH CỰC
8 năm
Nếu đợt này sửa máy kg ổn nữa mình đinhj lấy con Lenovo P1m,giá bằng con này,bo nhớ trong tới 16G,mình tưng xài con Lenovo P780 đã gần 2năm rồi mà kg bị gì cả.Con Lenovo P1m cục pin 4000mA
@Tthanh1964 Chắc là bác ko có duyên với em này hay sao rồi, mà sao ko y/c đổi máy hả bác? hàng điện tử thì ko thể nói là hoàn hảo, phải có cái này cái kia.
Như trước em xài ip4 mọi người xài ngon ơ, sao tới lượt em nó lỗi mãi, chụp hình nó tệ gì mà tệ, nhưng sau chuyển đổi sang máy khác thì ko bị gì. Giờ thì em đang xài con 4c này, em thấy cũng rất ổn, chưa trục trặc gì
Mua giá 3,490k chứ ko được giá 2,9 thế này đâu, tiếc vì chần chừ. Thấy cũng okie, đang hóng xem có dòng mới ko thì đổi trải nghiệm tiếp. Bên tgdd có hình thức đổi định giá máy nên ko lo
Đã xài honor 4c và Alcatel flash 2 thấy pin, chụp hình, thiết kế của Flash 2 tốt hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019