Hộp đựng bao cao su mô phỏng kích thước theo các loại củ quả, cầm là biết vừa hay không

levuongthinh
30/8/2015 3:28Phản hồi: 197
Hộp đựng bao cao su mô phỏng kích thước theo các loại củ quả, cầm là biết vừa hay không

Nhà thiết kế người Đài Loan Guan-Hao Pan đã nghĩ ra một cách đóng gói bao cao su mới dựa trên những loại củ quả có hình dáng giống với dương vật. Và khi người mua cầm hộp bao cao su lên là có thể quyết định loại nào vừa cho mình. Mỗi loại đều có màu sắc đúng với từng loại củ quá, trông rất hay và thú vị.

Loại bao cao su có tên Love Guide Condoms của Guan-Hao Pan được đặt trong hộp hình ống được làm theo kích thước và màu sắc thông thường của từng loại rau quả và bên trong là các bao cao su đúng với kích thước đó.

Có năm mức kích thước khác nhau từ trái Zucchini (trái bí ngòi hay có người gọi là mướp) - đây là loại có kích thước lớn nhất với đường kính 5cm - thấp hơn là củ cải, chuối, cà rốt và cuối cùng là dưa chuột với đường kính 3cm. Nhà thiết kế hy vọng với việc cầm những hộp bao cao su Love Guide Condoms trên tay là người dùng có thể biết nó vừa với mình hay không.

Trong mỗi hộp hình ống có 12 chiếc bao cao su được đóng gói riêng lẻ và từng bọc có hình dáng như lát cắt của từng loại rau quả. Được làm từ giấy nên phần hình ảnh in trên hộp rất sinh động và đẹp mắt.

Ý tưởng của Guan-Hao Pan khi tạo ra sản phẩm này là để giúp ngăn ngừa việc người dùng chọn bao cao su không đúng với kích thước của mình vì điều này có thể dẫn đến các hậu quả không mong muốn.

Theo Pan, “các nghiên cứu cho thấy có hơn 60% người dùng chọn sai kích thước khi đi mua bao cao su. Bên cạnh việc gây cảm giác không thoải mái, bao không đúng kích thước còn có nguy cơ bị tuột ra và bị thủng.” Hậu quả của việc bao cao su thủng là gì thì chắc nhiều anh em cũng rõ rồi. 😁

Quảng cáo

197 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đi mua bao, gặp em bán hàng xinh đẹp, chẳng lẽ lại chọn dưa chuột. Cứ Zucchini mà quất nhé anh em. :v
lom-com
TÍCH CỰC
9 năm
@levuongthinh chắc thường đi mua bao lắm đây..........😁:D:D
ngole88
TÍCH CỰC
9 năm
@levuongthinh bác phải hỏi em bán hàng là còn loại nào to hơn không em =)))
@levuongthinh Bác này nói chuẩn vải. Em ấy thấy to thế xin cho thử là chết nha bác!😁:D:D:D
thereaperr
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ô hay nhỉ? Đỡ phân vân không biết chọn size nào cho vừa 😁
@thereaperr Nhìn e trong avatar của bác,e quyết định trọn Zucchini
inhongthai2
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình thì chọn dưa....gang 😁:D:D
halong148
TÍCH CỰC
9 năm
@inhongthai2 Về làm nón hả bác?:D
tamuct
TÍCH CỰC
9 năm
@inhongthai2 Bác chọn loại đó để bọc điện thoại khi đi đường gặp mưa chứ gì. Em biết mà :D
inhongthai2
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tamuct
😁 :D :D :D tiện quá
Trái muớp bự dữ ?
Đút vào chắc chết@@
@Zalo0966924858 Em chỉ thấy có : Dưa leo, dưa chuột (baby), củ cải trắng, chuối và củ cà rốt. Chứ đâu thấy trái mướp 😁
Mà công nhận, công cụ hỗ trợ tình dục ngày càng thú vị.
Quá nhọ cho dân FA :D
@Last Resort
joethinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chuối và Củ cải sẽ cháy hàng. Không ai dám mua dưa chuột cả.
Tungvs8888
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em muốn mua no!
Người Việt mình nói thật đừng buồn là sỉ lắm nên sẽ chọn loại to nhất cho đỡ mắc cỡ với cô bán thuốc😁:D:D
Cứ to nhất mà mua thôi 😆)))))))))))

ankJawd - Imgur.gif
trangnfc
ĐẠI BÀNG
9 năm
iu:p
inhongthai2
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác cuhiep vào cho cái video trên cái đó đó cho nó nóng :p
humadat3
ĐẠI BÀNG
9 năm
@inhongthai2 minh họa bằng JAV hả 😁:D:D
inhongthai2
ĐẠI BÀNG
9 năm
@humadat3 Tại trên FB bác Hiệp là người khởi xướng vụ bcs này, nay tinhte đăng thì Bác ấy phải có trách nhiệm minh họa cho anh em :D
Mình thì chọn trái mướp thôi 😁
@Kính Cận 0_0 "Mướp đắng" hả bạn? :D
IdolPC
TÍCH CỰC
9 năm
Cái này chính xác size của em...Nhỏ nhưng có võ, vợ luôn khen
linhkangta
ĐẠI BÀNG
9 năm
@trieuniemvui ha ha, vãi bác...aaaaaaaa
Mr.Nofear
ĐẠI BÀNG
9 năm
@IdolPC Cái đó mà bác bảo nhỏ, bí ngòi đó bác, ko phải đưa chuột đâu
@cuhiep Anh cuhiep chắc dưa bao tử 😁:D:D
@P.Vincent Lê Đừng vội khinh thường nhá người ta nói xấu mà gầy gầy là thầy Đ....đấy. To béo thì chắc chắn chỉ cỡ hột....dưa cùng lắm là hột.................... mít thui.
SaoPhaiSo
TÍCH CỰC
9 năm
em chưa đi mua bao giờ nên không biết nhé 😁
ngụy trang kiểu úc
Bên trong vẫn là cái bcs bình thường, chỉ là chế biến lại cái hộp mà nhìn cool quá.
Có trái chuối xanh hông ta, loại trên 20cm ý😁
vãi các thánh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019