[[HOT]] Cài appstoreVN trên ios7. [Cảm nhận, chia sẽ] IOS 7 trên [iphone 4] FINAL.

tommy442
11/6/2013 5:34Phản hồi: 1.295
1.295 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

newsun2608
ĐẠI BÀNG
11 năm
Beta 6 quả thật là rất mượt mà, tuy nhiên về lại 6.1.3 còn mượt mà hơn nhiều, thôi đành chờ bản chính thức vậy 😃
bản Beta 6 này chưa ổn rồi! còn bị đứng máy và phần tìm iphone vào định vị thì bị văng ra ngoài! o_O
Yang.zeze
TÍCH CỰC
11 năm
@sony27 Trông chờ vào bản chính thức thôi
mình không có teamvier bạn nhé
đôi khi bị mất nút từ chối cuộc gọi !
Lúc thì vậy, lúc thì kia không biết đâu mà xử ?
ảnh 2.PNG
@sony27 Lúc iphone khoá màn hình và vào chế độ nghỉ mà có cuộc gọi đến thì chỉ có trượt để nghe, bạn từ chối bằng cách bấm nút nguồn 2 lần, còn lúc chưa khoá màn hình thì vẫn hiện từ chối cuộc gọi => như ios 4 và 5 @@ mong là bản GM sẽ khác nữa :3
Đánh dấu 2pic này hehe!
tommy442
TÍCH CỰC
11 năm
Có ai chơi asphalt 8 trên ip4 ios7 chưa nhỉ 😁. Nói chung chơi vẫn mượt. Thỉnh thoảng có lag. Hiệu ứng chắc chắn không đẹp lung linh như trên 4s 5, hay ipad rồi. Đều cũng có cái mà chơi cho hợp thời đại :D
image.jpg image.jpg
beta6 ios7 trên iPhone4 khá là ngon rồi đấy chứ :">
bản chính thức ra chắc sẽ ok luôn 😁
Đang rất bực mình với cái appstore là k thể nào loading dc những app đã mua trong phần purchase. Làm thế nào cũng k dc >_<
bachwww
ĐẠI BÀNG
11 năm
Theo dõi...
tux4892
TÍCH CỰC
11 năm
haizz cả chiều mà mãi k lên đc beta 6
tommy442
TÍCH CỰC
11 năm
@tux4892 Nó báo lỗi gì bạn.
tux4892
TÍCH CỰC
11 năm
@tommy442
chắc là do down về bị lỗi bạn à. đêm qua mình tìm đc link torrent up lên được luôn
Có bác nào biết xoá máy cái Mục ưa thích này ko. Tiện thể cho em hỏi làm sao để vào fb trên safari luôn nha
@Goltran Cài app facebook vào nhanh hơn bạn ạ
Còn xoá mấy cái kia thì bạn vào safari chọn mục hình quyển sách - chọn mục ưa thích - bấm chọn sửa là sẽ xoá được bạn nhé.
@Yến Libra Mình muốn vào fb trên safari để đăng nhập mấy cái tk trên web. Thanks bạn nhiều
tommy442
TÍCH CỰC
11 năm
@Goltran Vậy bạn vào fb trên safari bị chặn hay sao mà vào không được.

Sent from my AT100 using Tapatalk HD
của em hiện tại đang dùng 6.1.3 là hàng trả bảo hành ạ

em k biết là có lưu shsh gì gì hay k( vì em up fw lên bằng itunes)

em muốn hỏi là giờ em muốn lên ios7 beta6 thì có được không
và down fw ở đâu

các bước ntn mong tommy giúp đỡ

thanks bác
huyhl92
ĐẠI BÀNG
11 năm
@pearlwar mình on bằng dt lên không cop link dow cho bạn đc.bạn cứ lên gg tìm kiếm link dow ios 7 beta 6 ipsw.dow fw dành cho máy bạn về.sau đó kết nối ip vs pc mở itunes lên bấm shift + check for update chọn fw vừa dow về.đợi tầm 10p là xong 😃
Yang.zeze
TÍCH CỰC
11 năm
Còn 13days nữa thôi
em hỏi luôn là
máy em ông anh bảo là máy trả bảo hành, em không rõ khoản này lắm, chéck imei trang chủ apple thì k thấy
mà đứa bạn bảo nhìn seri thì cũng nói là hàng trả bảo hành
vậy khi up lên có sao k ạ
IMEI 012962006283862
SERI 5K1524Y7DZZ
@pearlwar Máy của bạn check thì là bản qt nhưng bị thông báo replaced nên tốt nhất là máy đang dùng bình thường thì không nên làm gì cả bạn ạ 😃
tommy442
TÍCH CỰC
11 năm
@pearlwar máy trả bảo hành bình thường vẫn check có thông tin. mình cũng đã từng dùng 1 máy 5K. check hiện thông tin ở apple support. cái này check không có không biết sao. bạn nhờ ai check xem có bị blacklist không rồi hẳn lên.
@tommy442 nếu em nó bị blacklist thì có khác gì không ạ,thật sự em tìm đọc mà vẫn chưa hiểu rõ lắm
ai tóm tắt ngắn gọn giúp e k ạ

hiẹn tại thì em lên ios7 beta 6 rồi, dùng từ tối qua giờ rất mượt tuy nhiên vẫn chưa bằng 6.1.3 dc

thanks các bác
tommy442
TÍCH CỰC
11 năm
@pearlwar Mình nghỉ blacklist gặp khó khăn với máy lock thôi. Sẽ không unlock được. Nếu máy bạn không phải máy lock thì không sao.

Sent from my AT100 using Tapatalk HD
cảm ơn bác đã chia sẻ ,. yên tâm về con máy của em rồi, đợi ông anh chán ip5 thì gạ đổi thôi :v
Có bạn nào biết cách tắt ứng dụng chạy ngầm của IOS7 không. Thanks All
strawman
ĐẠI BÀNG
11 năm
@chivu212 Bấm đúp home, rồi vuốt từ dưới lên trên là sẽ tắt đc
@KhoangLang2810 Mình vuốt từ dưới lên không được bạn ơi. Nó hiện lên bảng phím tắt.
strawman
ĐẠI BÀNG
11 năm
@chivu212 Bạn phải chọn vào ứng dụng thì mới tắt đc chứ. Chạm vào ứng dụng cần tắt rồi đẩy nó lên trên nhé
@KhoangLang2810 Mình làm được rồi. Cám ơn bạn nhiều.
Mem nao up lên ios 7 GM xong xài cho ACE biết có lỗi lầm gì không nhé!
b1win
TÍCH CỰC
11 năm
@Kevin Kính lổi tè lè :p lổi đầu tiên là băng thông down quá chậm nên nảy giờ chưa down xong😁
tommy442
TÍCH CỰC
11 năm
@b1win Tối qua xem thấy chính thức ngày 18 tưởng mất công xem mà k có quà :D. Ai ngờ sáng nay dạy có bảng GM. Chuẩn bị up thôi. Chờ lâu quá rồi. beta dùng lâu lỗi tùm lùm. Phải up thôi.
b1win
TÍCH CỰC
11 năm
@tommy442 1 cảm giác tuyệt vời bạn ah, hiệu ứng đã nhanh hơn rất nhiều , nhạc chuông mới, hinh anh và phông chử hiển thị rất sắc nét, có nhiêu hinh nền mới bên hinh tĩnh còn hình động rất nhiêu màu sắc
tommy442
TÍCH CỰC
11 năm
@b1win bạn dùng 4s hay 5 mà có hình động. 😁 tưởng 4 có hình động nữa. trông từ bản beta1 đến giờ.
b1win
TÍCH CỰC
11 năm
@tommy442 4 ko có hình động chỉ có hình nền mới
cho e hỏi là đã khóa sign 6.1.3 chưa ,e sợ lên 7 gm rồi ko xuống đc thì khổ,mất công hóng jb
tommy442
TÍCH CỰC
11 năm
@MeoBe0 chưa đâu bạn. khi nào có bảng chính thức mới khoá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019