[HOT] CFW cho NOKIA ASHA 302 v14.78 kèm HD HACK, ASHA 200 v11.81 full t.việt + GAME KHỦNG +THEME.

HoangNguyen2080
4/9/2012 11:18Phản hồi: 400
400 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

asha 302 co firmware 14.78 rui anh em ơi.
@notice12 Chưa có tiếng Việt, Bạn bao HoangNguyen208 add tiếng Việt , tối mình mới ol đc, giờ đi học đã, tối về mới add TV đc
@starlit1012 kỳ quá ta. navifirm của em ko có 14.78. cũng là bản 1.7 plus mà. bác tải giúp bản gốc 14.78 đi rồi em add vào chứ navi em ko có
@HoangNguyen2080 đã tìm hiểu phải clear cache để navi kết nối lại server mình làm lại và tìm ra 14.78 rồi thực ra mình xóa cái navi cũ đi rồi giải nén cái khác
@notice12 Em lấy về và flash rồi. Add tiếng việt nhưng bản này ko cho lấy ngôn ngữ trích trong bản tiếng việt của ver thấp hơn nên rất lâu mới có thể add đc. Bác có cách nào khác add đc giúp anh em với
kinki
ĐẠI BÀNG
12 năm
a e nào thử firmware 14.78 chưa?
@@, 14.78 đây bạn ơi
😃 14.78.PNG
Sắp đc nghịch nữa rùi. hị hị
flash bản 14.78 vào ko có tiếng việt nhưng khi vào store sẽ đc tặng 40 game đỉnh của EA đó. có game tới 60k cũng cho free đó
@HoangNguyen2080 bạn cứ tải fw lên đi không có tiếng việt được có lẽ sắp tới phải chờ nokia việt nam thôi
@notice12 Em đang kéo lên
Chuẩn bị flash ko biết có lên đc Tiếng Việt ko @@
@starlit1012 e da thu add tv vào nhung ko ðc. Lâu läm.
@HoangNguyen2080 Mình add tiếng việt vào ppm nhưng khi flash no báo lỗi, vụ này có vẻ khó khăn quá
kinki
ĐẠI BÀNG
12 năm
bản 14.78 có khắc phục được cái đa nhiệm không 2 bác?
Asha cái nào cüng thê thôi bác ah. Chûa khac phuc ðc ðâu
kinki
ĐẠI BÀNG
12 năm
@@
Add de nhung ma rat lau vi phai lam thu cong. Do no ko cho trich ngon ngu tu fw cu. Ma nvay lau qua nen luoi. Sr mod vj online bag dthoai
asha 302 này hình như hack đa nhiệm được nhưng nhiều lỗi lắm mặc dù hack được
@notice12 hack dễ òm nhưng ko ẩn đc ứng dụng thôi. ẩn đc nhưng nếu thoát ra hẳn thì ko vào lại đc mà phải reset máy mới vào lại đc ứng dụng đó
thế nên bạn nào muốn chạy đa nhiệm phải chờ xem có cách nào hay hơn
kinki
ĐẠI BÀNG
12 năm
mong sớm sớm có cách nào hay hay,😔
chủ thớt có rảnh làm thêm bản fw có tiếng việt đi
@notice12 muốn add bản này phải làm thủ công. nghĩa là mở ppm nó lên và edit từng câu tiếng anh của nó sang tiếng việt chứ ko cho trích font từ FW cũ sang nữa. 1 là trình độ anh văn em ko cao, 2 nữa là rất mất tgian nên em chỉ mới add vào những cái cơ bản nhất thôi. đợi thứ 7, chủ nhật này rảnh em add cho full đã rồi em share lên luôn
Bản 14.78 nó thay đổi quá nhiều, chỉ có cách là chờ nokia VN thôi.
cũng không hiểu rỏ nokia vn ra bản nào 14.58 hay 78
@notice12 ra thì ra 14.56 trước đó. Việt nam mình chậm chạp lắm
@notice12 Chắc là ra bản 14.78 thôi, chắc cũng sắp ra rùi. Minh thấy con asha 303 firmware bản mới nhất có Tiếng Việt rùi.
bạn ơi,bạn cook cho mình Fw của asha 305 cái
@Acepro115 Asha 305 em ko cook, của em em còn ko cook nữa là, vì em chỉ cook FW cho N8 xài thôi chứ S40 em lười vọc lắm, vì chẳng có chức nang bao nhiêu. bác thích thì em add tiếng việt ver cao nhất giùm thôi. còn thích cook bác tải Pm em cho link trang1 về tự làm đc mà. Nhớ là đưa opera ra màn hình menu hay bất cứ app nào khác thì flash xong dùng phoenix browser aip làm cũng đc chứ ko nhất thiết phải cook trước. Còn hướng dẫn xoá, thêm app vào FW hay font thì trên google rất nhiều mà.
@Acepro115 SR bác, con 305 này mới ra nên FW của nó chỉ có 1 bản thôi. bác xài tạm vậy, nếu bác thích cook mà ko làm đc thì pm yahoo em dưới chữ ký rồi rãnh em giúp bác cook 1 bản cho vừa ý
s40 không thể nào như symbian ^3 đúng là không có nhiều cái để nghịch bạn chịu khó chờ các bản cập nhật khác hoặc có thể tải navifirm mà tìm các bản cập nhật

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019