Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[HOT] [CFW N8] -Nokia Belle Refresh - 1511 - 141012 - Controller V8.0

III
14/9/2011 7:54Phản hồi: 3.212
3.212 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ban trich ra cho minh mod log wifi gprs dc ko!dang can lam minh dung c7!sr ko co tv
uranus27
TÍCH CỰC
13 năm
Đã test thử , có vẽ ổn , nhưng để xem sao đã 😁
3H&L
TÍCH CỰC
13 năm
Sao vẫn còn tiếng Anh hả bác? (photo editor, video editor, navigation...)
uranus27
TÍCH CỰC
13 năm
À , cho mình góp ý cái này , cái themes í , bạn khỏi cài theo cfw , tại mình cũng thấy ko thix bộ icon của nó , bạn có thể trích themes ra file sis riêng với bộ cfw , mình sẽ sử dụng đc themes neon với bộ icon của pác tài cũng đc . chứ giờ nó ko xài đc icon mới mà bắt buộc phải xài icon anna .
co ai thu vien nhac ko cap nhat dc ko,sao may minh ko tim thay nhac nhi
mình cung kô vào đc thu viên nhạc, buồn thế, các ung dụng vẫn vào trong, hình như mọi thứ van la ruột Anna bạn ạ, ................
hack xong cam nhan ..........hack tiếp .........máy tối thui........... koo rung kô rật ....kpp nháy bất cứ cái gì........... hình như lại daed máy ...........lại buồn ......... kê mông ngồi dép tông ngóng trông tiếp...các bác ơi hinh như em Belle kô muốn kết hôn với em hay sao ấy.........em dã dẫn em ấy đến nhà ngh rùi mà em ấy kô bật điện lên...........làm sao đây...............hu hu hu ực ực ực.....rãi rớt em đang chảy.......
Bật Phonix kích vào Dead Phone chơi tiếp thôi ! Chuyện phình phường mà.
bản này đã mod lại menu bạn mún ứng dụng ko vào trong xài bản v3.0 của vutai thử đi hoặc bạn chuyển các icon ra ngoài.belle khac anna nhiều lắm bạn ah
em thuộc loại đần độn về tiếng Anh nhưng vẫn cứ phải vọc, vọc xong vẫn thấy mình đơ đơ, bản của bác Vutai dùng cũng sướng cả cái phần người còn phần con vẫn chưa sướng, em lại đang hack tiếp kô biết thế nào, chác em lại ngời đợi bác Vutai cho ra bản tiếng việt thui, khổ thế thời đại bùng nổ thông tin mà sao mình vẫn dở
uranus27
TÍCH CỰC
13 năm
Uh thư viện nhạc hình như ko cập nhật đc , nhưng mình chưa có thời gian test , mới mở sơ qua thấy thế , chưa kiểm tra kỹ , lát rãnh mình xem lại xem .
moi thu thay tot moi toi kp cap nhat nhac dc
vip_colosi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Down về rồi làm gì nữa mấy bác ơi, em mới mua dt đc mấy ngày nên không biêt gì hết, help me.
:hot: thía này sốc chết mất mới cài lại ,,....tất tần tật xong , mịa đen thật :banghead:
ai giup toi voi copy nhac vao file nao bay gio nhi copy music va taptin am thank deu ko dc y
Có ai chạy được định vị GPS trong Ovi Map không, của tôi không hoạt động.
Bản CFW hay, mình xin phép đưa lên chú ý cho mọi người tiện theo dõi
III
TÍCH CỰC
13 năm
Cám ơn các bạn đã report. Mấy ngày nay mình dùng bản chỉ tiếng Anh thì ko bị lỗi nào hết. Hôm nay add TV, sướng quá ko để ý,h nghe các bạn nói mình mới biết. Mình đang cố gắng fix lại. Sr nhé!
vang thnk anh
Bản này chơi Game có bị lag ko?
Hjx mod nhạc đọc ở đâu vậy ôg bạn . ông anh mình quen trên mạng hỏi mình. Mà mình k bít.@@
Mình thì ko flash bản của bạn lên chịu rùi.
Lấy ra dùm mình log gprs wifi edit equalizer đc kô bạn!trích mod này ra dùm mình với?mình dùng c7
III
TÍCH CỰC
13 năm
ok, bạn chờ nhé. mình sẽ gửi cho bạn
@vutaikt : E:\Music, F:\Music. Đang nghiên cứu xem lỗi gì.
ConnectionSessLogging(Anna)[1].zip
Cái file ConnectionSessLogging(Anna)[1].zip là gì vậy Bác?
Có phải là hiện dung lượng kết nối internet ko?Và cái này xài cho sym Anna được ko?
III
TÍCH CỰC
13 năm
Mình attach cho bạn hỏi ở trên, dùng đc cho Anna 😁
cài vào rùi.Nó vẫn ko hiện Bác ui.
uranus27
TÍCH CỰC
13 năm
Bản này chơi game mượt mà . Nhưng có vài điểm mình thấy chưa ưng lắm , nhưng chỉ thoáng thấy thui , nên cũng chẳng có ý kiến gì nhìu . Cái effect xoay màn hình nó tắt rùi lại mở màn hình có vẻ hơi rối tí . Chỉ cần xoay thui , ko cần phải tắt mở màn hình đâu .
lúc trước mình có flash bản tiếng việt 10% bên trang nước ngoài music cũng ko đọc đc như bản này vậy đó, chủ topic xem lại nhaz để mình flash hehe...!
III
TÍCH CỰC
13 năm
Đã fix đc lỗi quét nhạc. h mình sẽ fix 1 chút effect và cố gắng Việt hóa cho hoàn chỉnh (nói Việt hóa ngại vãi, bạn Dale bạn ý lại xù lông lên).
[MENTION=537430]uranus27[/MENTION]: lúc đầu mình cũng đã để kiểu đấy, sáng nay thấy kiểu mới hay hay nên lại fix lại. Mình sẽ add riêng thêm mấy kiểu, ai thích dùng cái nào thì dùng nhé. Mà ko biết cái đấy còn hay đã xóa nữa. 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019