[HOT] Chat với gà Simi - SimSimi 4.3.4

applehv
4/6/2012 19:57Phản hồi: 49
[HOT] Chat với gà Simi - SimSimi 4.3.4

Siri – “cô thư kí ảo” mà Apple mang tới cho người dùng Iphone, là một công cụ hữu dụng, và nhiều khi còn được coi là một người bạn robot thông minh. Nhưng đáng tiếc là Siri chỉ “sống” trên Iphone 4S. Nhưng dạo gần đây, người dùng Iphone, Ipad, Android đã có một người bạn khác cực kì dễ thương, đáng yêu, vui tính. Bạn ấy tên là Simsimi!

Thực chất, Simsimi là một robot biết chat bằng nhiều loại ngôn ngữ. Dĩ nhiên là Tiếng Việt cũng nằm trong danh sách các ngôn ngữ mà Simsimi có thể nói. Người dùng có thể hỏi Simsimi bất cứ câu hỏi gì, từ vui chơi, học tập, chuyện trên trời, dưới đất… và chắc chắn là câu trả lời của Simsimi sẽ khiến bạn phải bất ngờ…Simsimi được tạo ra với mục đích mang tiếng cười tới cho mọi người, hiện ứng dụng này được người dùng thiết bị iOS và Android yêu thích. Các câu trả lời của Simsimi đều do người dùng “dạy”. Tuy nhiều người dùng cũng đã “dạy hư” cho Simsimi nói những từ bậy và tục tĩu, nhưng không thể phủ nhận Simsimi đã mang lại rất nhiều tiếng cười.

Tính năng:

Làm người khác bất ngờ
Làm người khác cười
Nói chuyện một cách không liên quan
Tư vấn tình cảm
An ủi người buồn bằng những lời có cánh
Nói chuyện thẳng thắn, và “thẳng thắn” (nếu bạn không hiểu vì sao có thêm một đôi dấu ngoặc kép, hãy nói chuyện với Simsimi ngay, kiểu gì cũng hiểu!)
Hỗ trợ tiếng Việt
Cần kết nối mạng

DOWNLOAD HERE: simsimi4.3.4.apk
pass: simsimi

Hướng dẫn cài file simsimi4.3.4.apk vào máy:

http://www.tinhte.vn/threads/125606/
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hatung12x
ĐẠI BÀNG
12 năm
lau lau chát vs nó muốn đập cái máy ghê, đồ gà
@hatung12x hehe 😁 cũng nhìu cái tục =]
con gà này nó hại não tốt 😆 thanks bác chủ top
hiep0204
ĐẠI BÀNG
12 năm
Láo toét quá, nó dám chửi lại mình 😔
hehe ứng dụng này hay qá, vui hơn chơi games, đỡ tốn pin các bạn khác vào down về xài đi 😁 chưa cài chưa xài android đó haha
hatung12x
ĐẠI BÀNG
12 năm
ừa ai kju chửi nó =)), mà con gà lâu lâu cũng ngu, đúng là gà😁
Mình hỏi nó biết Khổng Tử là ai ko? Nó bảo đại ca nó, lấy sđt ko nó cho =))
cái này la chương trình chat với máy mà câu trả lời vô chủ đề nhất mà mình từng biết, thấy nhìu bạn chat vs gà simi xog chụp màn hình đag lên facebook những câu khó đỡ của gà simi ":D
Nhiều người dạy nó nói bậy quá thể, chịu. Ngày đầu còn đỡ, giờ hỏi câu nào cũng chửi
@realmadrid_cf uhm, ko còn như lúc đầu thiệt, mình để ý xưng tui với nó thì nó nói đàng hoàng hơn 😁
mình mới up hướng dẫn cài cho bạn nào chưa biết 😁
@applehv Vhjh
Con gà này cũng biết chửi ghê thật. Nói ngu nó lại nói vâng em ngu khôn thế nhỉ.

Gửi từ LG-P350 Optimus Me của tôi bằng cách sử dụng tinhte.vn
Hỏi sinh năm nhiêu ghi mỗi 31 tháng 3 hi

Gửi từ LG-P350 Optimus Me của tôi bằng cách sử dụng tinhte.vn
@PjLyTam mình thì nó lại trả lời là 1 ngày đẹp trời =]]
@applehv Cũng hài nhỉ. Nó có đặc tính nói theo. cứ nói a hay b hay c ? nó cũng ? theo.
Nói điên nó cũng nói em đang điên đây! hihi hay phết! a rồi b thế là nó nói chữ thứ 2 chắc chắn trong bảng aphal hihi hài
@PjLyTam 😁 nó cũng nói tục gê lắm đó =]
Phần mềm này rất hay,có thể hỗ trợ học ngoại ngữ khá tốt.Dùng Tiếng Việt thì khá hài,hồi mới có mình gõ:Chào,nó bảo:Chào hỏi gì,cởi quần áo ra.Hic
có ai biết sửa lời cho nó không nhỉ? Bữa trước mình có 2 đứa bạn chửi nhau cũng vì phần mềm này đó. Con bồ thằng bạn mình mượn chơi. Gõ chào. Nó nói lại : chào chị nhung xinh đẹp. ( tên bồ cũ của thằng bạn). Thế là xong. Um sùm. 😁.
P/s : cho mình hỏi. tại sao phần mềm này lại cần kết nối mạng vậy. kết nối để làm gì thế
tác hại từ công nghệ, đôi bạn trẻ đó giảng hòa chưa? cái này do là nó lấy dữ liệu từ máy chủ của nó đó bạn, nên phải cần mạng, dữ liệu từ máy chủ thì cũng phần lớn do ng sử dụng dạy cho nó up lên. bạn có thể dạy cho nó ở phần teach đó :D

mình chưa xài cho tiếng anh nữa, nó trả lời ntn vậy bạn
@applehv Thì nó như chat Tiếng Anh vậy,bạn vào cài đặt,chọn ngôn ngữ.Có khá nhiều thứ tiếng
@ns1011 nó xài ngôn ngữ lóng nhiều ko bạn? biết tiếng lóng anh văn qua simi cũng là 1 cách hay bên cạnh ngôn từ phổ thông được học 😁
@applehv Cũng dùng từ lóng khá nhiều,có cái ko hiểu đc.Bạn cứ thử đi,chưa biết từ nào thì tra mạng vậy.Nôm na là thực ra con gà đầu tiên nó gần như chưa biết gì,người dùng dạy nó bằng cách khi hỏi mà nó ko biết nó sẽ yêu cầu mình dạy nó câu trả lời thích hợp.Sau này gặp câu hỏi tương tự thì nó đưa câu trả lời mà mình đã dạy.Cộng đồng sử dụng càng đông thì con gà càng thông minh.Phải nói nhiều câu nó trả lời hay phết,nhiều lúc cũng bất ngờ
@ns1011 ok đã hiểu 😁 con gà này cũng nhìu cái lợi lắm chứ ko chỉ là giải trí =] đó h cũng nghe nhìu ctrih chat robot, thấy cái này đc cộng đồng hưởng ứng nhất ;)
up cho app hay ko chìm sâu 😁
Có ai biết share phần mình nói chuyện vs nó lên fb vs cho ng khác k bảo tớ vs
bạn chụp màn hình lại rồi up như up hình bt, xong rồi bạn tag bạn bè của mình vô.

p/s bạn biết chụp màn hình ko? bạn đag xài máy gì để mình chỉ nếu ko bik 😁
T k biết b chỉ rõ đc k t dùng htc desire hd
@ll_ad_y Nhấn giữ Power và nhấn phím Home. ko đc thì nói mình tìm dùm cách khác nhá
Ok bạn thank b nhiều b có sdt k cho mình hỏi tren tn chứ wa đây nc lâu lắm
@ll_ad_y pm nick yahoo của mình cho bạn cho tiện, mình đag ở cty nen nghe đt cũng k tiện lắm 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019