Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Hot] - ETERNITY WARRIORS 2 [Game RPG Glu cực hay cho Android đã ra mắt phiên bản 2]

huynhtong
23/8/2012 1:2Phản hồi: 279
279 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mấy bạn cho mình hỏi là sao 2 máy mình chọn chung 1 sever Asian mà lại ko thấy phòng của nhau @@
mình vào sdcard/Android/data/ nhưng ko thấy cái này com.glu.android.gwallet/files de chép gwallet..pro chỉ mình vơi,mình mới xài androi nên gà lắm,máy mình là xp ion
@cherubs Bạn lên CH play tải 7zip về rồi vào đảm bảo thấy và tha hồ mà chép 😁

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Mình update xong vào game là bị văng ra có bác nào bị giống mình kg vậy

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
LV 54 Cam Vu Ký 730k set tùm lum toan trên 300k 1 mình đi HenlFai 3 bozz combo 1 cái vẹo 😔
kid881412
ĐẠI BÀNG
11 năm
@BiVe_BeBu nói thiệt bạn, cái này chơi k hack thì zui hơn, mà đánh boss thì never. HF mà dụng con boss wave 6 chay tới chém 1 hit là về làng trong khi def trên người cũng trên 2k. hack chơi để có cảm giác chiến thắng thoy
kid881412
ĐẠI BÀNG
11 năm
hiện tại mình bị âm 40k gold. có cách nào fix k mn?
ban co file .gwallet cho minh di,minh tai ve ma ko co(.) o dau ko sd duoc,ban co cho minh nha thanks.lyanhtuan090@yahoo.com
kid881412
ĐẠI BÀNG
11 năm
ok đây bạn, mà có điều chép đè vào file .gwallet trong Android>Data thì hack ok, choi offline cũng ok. khi mà chơi online thì nó âm liền ah'

link down: http://www.fshare.vn/file/PFLYYWAF9Z/
chjtnjjj
ĐẠI BÀNG
11 năm
MÁY CHƯA ROOT CHÉP KHÔNG ĐC! vì trong đường dẫn Android/data/com.glu.android.gwallet/files đã có thư mục tên .gwallet rùi! nó k cho chép chồng
mình mở game bị báo "download failed because you may not have purchased this app" . file apk down như ở bài 1 ( ~3mb )
zvotinhz
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bãn 1.4.3 có hack dc ko các bạn
Hack trò này ko cần root máy.Các bạn máy chưa root lên CH play dow 7ziper về giải nén và chép vào như hướng dẫn ở trang 1.Cách hack này áp dụng cho mọi phiên bản, mọi game của Glu.Nhớ là ko được kết nối mạng vì như thế sẽ bị âm tiền.Âm tiền thì xóa 3file vừa chép đó đi chép lại 3 file # vào lại ok ngay.Nhưng hack chơi chán lắm 1 hit quái die 😁

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
vuhuy116
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình cày game này đến LV55, ép vk bằng bạc kiếm được lên 1365. đánh núi lửa và sa mạc không qua được màn 6. một lần vào bị lỗi game hay sao ấy, co5 vàng mà mua được hết đồ, ép lên hết. lần sau vào hỏng game luôn. gỡ đi cài lại mấy lần mới chơi lại được, từ đó hack game 180.000 vàng theo một bài trên tinhte này. đánh hết núi lửa và sa mạc rồi. bạn nào mới chơi đừng hack, nản qua mới hack
meilivn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình cài bản 2.2.0 ko hack được.
Chỉ có thư mục Android/data/com.glu.android.warriors/files
chơi đc đến lv13 thì giờ không vào đc game nữa
chán quá
có ai dùng p999 bị như mình không
tu luc game update len ver2.0 choi offline thi ko Sao chu online dang muitiplayer la gflu coin hack luc nao cung con -3000 ko thoi.co ai bi tinh trang tren giong Minh ko?
xloi mod em online dt nen Viet ko dau.
zvotinhz
ĐẠI BÀNG
11 năm
@rgx2003 Ai cũng bị hết ko riêng gì bạn đâu chơi online là bị âm liền mình âm gần 100k glu rồi
Sent from my Lenovo P700i using Tinhte.vn
sao mình cop gwallet vao roi ma van ko co xien nhi
Hack glu coin mất cái hay các bác ơi . Game hay nhưng hack vào up đồ khỏe thì nhàm chết . Mình là mình chơi ko cho nó hay

Sent from my LG-P999 using Tinhte.vn
Bạn ơi, mình làm theo hướng dẫn, tắt cả mạng vàg wifi rồi mà nó vẫn âm tiền khi mình chép đè thư mục gwallet vào máy. mình đang chơi bản EW v2.1.0 tải trên google play. 😔
trungitpro
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em cũng đang bị âm 6470 đây, giờ Glu nó úp lên phiên bản mới không hắcck xu dc rồi.... đang nản....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019