Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hot ExCiter 2012 ....?

Mr.Orionth
19/3/2012 18:19Phản hồi: 490
Hot ExCiter 2012 ....?
Exciter 2012
[HR][/HR] vừa sang bên biker lấy về cho anh em chém.... hehee

Tình cờ em đi đường chụp được vài kiểu do mấy anh trong Yamaha đang đi test xe. 2 đồng chí không muốn cho chụp hình nên đóng lên đến 80~90km/h
đi được 3~4km thì cắt đuôi nhưng không thành công đã up được vài pic

[TR]
[TD="class: td1 width: 20"][/TD]
[TD="class: td2"][/TD]
[/TR]

490 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoangtrungs
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vẫn 5 speed và thay tem giống như style Nouvo SX RC....
2 con này tem ko đẹp.... Nội dung của bạn quá ngắn. Vui lòng viết dài hơn, nội dung thật hữu ích, có đầy đủ dấu tiếng Việt và có ít nhất 30 ký tự. Cảm ơn bạn thật nhiều
êch 2012, thay tem........hêt bài............@@
2 bộ tem , ko dc , bộ nào , chờ hết hơi ko lẽ lại thất vọng toàn tập ri hà
Cứ GP mà mua là kg bị lỗi model đâu,RC thì thay tem thay màu còn GP chuẩn rồi
Không có nhiều cải tiến. Khuyên anh em nên trung thành với GP cho nó đỉnh!
hình như càng thay trông nó càng kinh kinh kiểu gì ấy nhỉ, nhìn con R mới đầu thoáng thoáng trông còn cứng, sau nhìn kỹ như xe bọn trẻ trâu tập đú, màu mè nhằng nhịt lên, chán
vote cho tinh thần săn ảnh của bác chủ thớt
Online sớm thế em? Sáng ra đã ăn ngay quả Hot với chả Cold này thấy ớn à!
sớm gì nữa anh, 8h hơn là bình minh được rồi ^^
Sáng sớm ra mưa gió đi bẩn quá, mới tối hôm qua lon ton đi rửa xe của 2 vc, hôm nay dính đủ! :banghead:
5SPEED.....CÂU TRẢ LỜI CÓ RỒI
con R đỏđen nhìn Sên bọ hung gớm. tin vui rồi. kiều này đẹp mềnh sẽ thay tem.:smoke:
k có j ngoauif dự đoán.này thì đủ 30
ôi không biết tem năm nay có mạnh hơn năm ngoái kô nhỉ, dán vào đem đi test thế kia nếu kô mạnh chắc design tem khác dán vào, khi nào mạnh thì thôi =))
hờ hờ, may quá chỗ em hôm nay hết mưa, đường khô trời ấm rồi, mấy hôm trước nhà nồm bẩn kinh
Ờ mà Ex 2012 chỉ có thay mỗi bộ tem thì mấy ông thần này lôi ra test làm gì ko biết nhỉ, xem tem mới lắp vào thì có bớt hú ko ak, hay đề pa nhanh hơn 2011 :mstickle::mstickle::mstickle:

anh chỉ được cái nói đúng 😃..........
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
Chốt lại là tem GP đến thời điểm này vẫn là vừa con mắt nhất . . .
nhìn tem thấy ghê quá. tốn công mình mong chờ rui`😔....! ko bít con gp mới có tem đẹp ko nữa!
em đang có con ab 2010 Fi .. mới cong ken tính bán mua ex 2011 chạy anh em thấy thế nào
@MinhTi2012 vote làm lẹ đi 😁
Lâu lâu đổi mới tý nhưng kiểu này lại như mấy con Wave xào đi xào lại mấy cái tem cũng chán!

Bán nhanh còn kịp. Mình cũng bán A Bò Lết để sang Nouvo mà! 😃 Tuy nhiên mình không thích Ex cũng vì anh trai mình đang đi GP!
con airblade đc cái kiệm xăng với nhìn nó hiền lành ... dòng yamaha thấy có vẻ choai choai ^^
diorlee
TÍCH CỰC
12 năm
Tiết kiệm xăng hay không thì mình không biết chứ hiền lành thì không đâu :yellowcarded: động cơ như phản lực, tốc đo so với tiếng máy đúng là 1 trời 1 vực, xe thì to = thô :smoke: hiền lành thì chỉ có xe đạp thôi :mstickle:

tinh tế dạo này bị ddos hay sao mà hay lỗi thế nhỉ, hay bị nỗi disconnect, gửi bài thì lag luôn. gõ 2 chứ d để thành chứ ddos mà nó cứ hiện ra nguyên mỗi chữ đ là sao ta >.<
Xấu mù......................................😔
GP GP GP GP GP GP GP GP GP GP GP ngon nhất.haha
hix chỉ thay tem thôi chưa tha61ygi hấp dẫn>>> nhìn e no ko ăn ảnh là mấy
anh em có định mua thì hốt GP lẹ đi nha, mốt nó ra tem mới GP với tem cũ lên giá đó 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019