Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hot ExCiter 2012 ....?

Mr.Orionth
19/3/2012 18:19Phản hồi: 490
490 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhokryn1221
ĐẠI BÀNG
12 năm
E còn thêm thắc mắc GP với RC ngoài khác nhau tem còn khác gì nữa ko các bác ! Thấy đa số a e thích GP mà chẳg hiểu mong có ai đó giúp e giải đáp !
@nhokryn1221 ngoài hà nội giá mềm hơn! Mình thấy giá loại rc vàng 11 là 39,6 gp 43 !
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhokryn1221 Ko có gì khác đâu bác, Gp là phiên bản đặc biệt, nghe đâu là sản xuất 4 em thì 3 em RC và 1 em GP, Gp chiếm 1/4 tỉ lệ nên nó hiếm hơn các phiên bản khác! Anh em bây giờ có tiền và mê cái đặc biệt của nó nên xúc em nó nhiều, em cũng thấy GP đẹp thật nhưng đi đầy đường rồi, giờ em đang phân vân 2 con RC trắng và vàng 2012! Chúc bác chọn đc xe như ý! ;)
@duymis vậy thì mỗi màu 1 xe rồi thì có gì đặc biệt đâu.lốc máy,gắp,thụt sơn đen nhìn khỏe xe hơn nữa
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hsccv6 Thì nó đặc biệt ở mấy chỗ đó đấy bác! Ý em nói là về chất lượng đều như nhau 😃
Đã
Bác đã có hơn 40 chai thì tiếc j vai trăm k mà phải lăm tăn. đam mê thì múc thaoi chứ chần chừ suy nghĩ nhức đầu lắm bác. (khuyên chân thành đừng ném đã em nhá 😁 )
nhokryn1221
ĐẠI BÀNG
12 năm
@iol 44tr thì cũng chấp nhận mua nếu tiết kiệm được ít nào hay ít đó bác ui !
nhokryn1221
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã mua e RC vàng 2011 cho đúng sở thích tem 2012 chán kinh ma được cái biển số 59-L1-445.51 biển đẹp ko nhỉ ????
Sao mua rồi mà lại kêu chán hả bác? Bien của bác em ko hỉu ý nghĩa của nó nên ko thể bít đẹp hay ko đc ^^!!! mà Cảm giác xe vừa lôi ra khỏi 3s đi thấy sướng ko bác? hihi
nhokryn1221
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cuong_pham 208 E ko mua 3s chê con tem 2012 chán vì nó hem có đẹp mua bên đại lý ủy quyền Quang Phương bên LHPhong hôm nay nghe nói xuống 500k rồi tem 2012 màu đỏ rất đẹp ngặt thay ko thích màu đỏ nên làm con vàng 11 luôn ! Vô kho lấy ra vô 3 lần mới được chiếc ưng ý !
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác đó chê tem 2012 đó mà 😁!
Em thì giờ mê con RC trắng 2012 thôi hehe! Bác cuong_pham khi nào mới xúc vậy!? nhớ post hình lên nha ;)!
duymis hi tui phải đến tháng 8 ra tr mới đc mua bác ah! chỉ sợ chờ đến luk đó thấy chán rùi ko mún mua nữa 😔!!! thích ex cách đây 5 năm rồi mà mãi vẫn chưa đc sở hữu em nó! từ trc dến giờ mới đi ex đc có 1 tiếng mà phê vãi!
duymis mà bác sắp lấy xe chưa vậy?😃
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em bị cho leo cây tới giờ thiệt tình muốn nản! Đầu tháng 7 chắc "chính thức" đc xúc mà phụ huynh làm em nản quá ko còn húng thú y như bác, hic😔!
nhokryn1221
ĐẠI BÀNG
12 năm
@duymis Bữa mua xe bà cô mình cũng kiếm chuyện trời đất mới chịu cho mua bởi vậy chán lắm mà kệ chiến đấu vì mục tiêu !
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhokryn1221 còn nhà em mua mà đắn đo này nọ quá làm em thấy cũng ko zui! Tính đi làm mua cho rồi, tiền của em em ko lo, nhưng mê nó chết mê chết mệt mà đợi thêm mấy năm nữa cũng canh cánh! hic😕
thieuha01
TÍCH CỰC
12 năm
Em thấy bảo Ex 12 ko ngon bằng ex đời 11 phải ko ợ?
@thieuha01 máy móc y sì, chỉ khác mỗi tem thôi, có gì mà không ngon bằng
sao cứ phải lăn tăn nhỉ. các bác nhắm đi chiếc ẹc của các bác dc 10 năm ko. khoảng 5 năm nữa có con xe mới xinh hơn ngon cơm hơn thì sao? liệu có bác nào muốn đổi ko? keke
nói chung là chỉ chém cho vui thôi! Ai có điều kiện thế nào thì múc loại đó! Mà đã múc cái nào thì nên thoả mãn với em nó nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019