Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HOT HOT FLASH trên ipad ngay trên Safari

hong_duc224
8/7/2010 4:23Phản hồi: 48
48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrkissn
TÍCH CỰC
14 năm
Có 1 cách dễ nhất ai cũng làm dc. Cài iFIle vào trước sau đó Load file Frash.deb trực tiếp bằng safari trên iPad theo link đưa bên trên. Load xong thì chọn open in iFIle rồi cài và thưởng thức thôi khỏi lằng nhằng khó hiểu như trên. Lưu ý là lúc bấm download xong thì chịu khó đợi safari nó tải xong hết nó mới hiện cái bảng open file. Tải chưa xong nó ko hiện ra j đâu đừng tưởng là tải ko dc mà mở qua cái khác
Mr.Physics
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác này nói chuẩn, safari và iCab đều bị như vậy, Youtube trên nền browser thì bó tay toàn tập luôn. Kể ra với mình thì frash này cũng chưa giải quyết đc nhiều vấn đề lắm, nhưng thứ đặc biệt chờ đợi đều chưa đáp ứng nổi, lại chờ tiếp
maquan
CAO CẤP
14 năm
nói chung là ko khoái lắm vì load trang web nào mà nhiều quảng cáo là nó cứ hiện các chữ F to đùng vật vã nhìn rất khó chịu. Kể ra nó load luôn flash mà ko phải bấm vào chữ F thì hay hơn. Và nếu có thêm chức năng enable hay disable thì dùng mới ổn. Giờ tạm thời đang xóa đi đợi bản update rồi cài sau 😁
các bạn ráng đợi vì bản mới nên có 1 số lỗi xài đỡ đỡ hơn không có
xóa cái này thì làm thế nào vậy các bác,em cài vào thấy xấu quá muốn xóa đi.
Mr.Physics
ĐẠI BÀNG
14 năm
vào cydia mà gỡ thôi
ohyebipbip
ĐẠI BÀNG
14 năm
Không bít áp dụng lên iphone có đc ko?
cáin này chỉ có chạy được flash ở 1 số wed .chứ chưa có chạy được hết cài vào cũng như không nặng máy thêm
cài bằng iFunbox có 3phút, chả cần set root gì hết.......... ^.^
cái này hay nếu như anh em nào muốn chơi flash còn nếu sợ nặng máy thì cái chương trình để đặng chi
cái này cài vào thì choi flash tốt nhưng nặng máy wa vô nhiều file flash là nó văng ra ngay mong một ngày sớm có file nén tốt thích hợp cài vào con ipad
CHưa khr dụng lắm nhưng cũng thank bác vì giúp ích thêm cho anh em keke
thachvx
ĐẠI BÀNG
14 năm
tình hình có vẻ căng thẳng nhỉ?
Có rồi nhưng lại ko được như ACE mong muốn.
Đành phải chờ thôi.
Thanks!
Các bạn add source http://repo.benm.at
Co flash đấy cái bản này nó hiện flash màu xám chứ ko phải hình tròn màu đỏ nhìn ngứa cả mắt
Cài thêm cai Frash tonggle trong source ấy là có thể bật tắt flash thoải mái trong sbsetting mà ko cần gõ ra cài lại lằng nhằng !
Tuyệt quá, đnag cần hehee!
bó tay toàn tập cài cả đóng Frash Flash..tá lả âm binh không chịu chạy gì cả toàn chữ f to đùng hic..bó chíu ku job
cả làm ăn được gì cả..ku Jobs này không bắt tay Frash + Flash thì chẳng xài được các mạng của Việt Nam
thanks 1 bai viet rat ha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019