[Hot] - Kingdom Royale [ Một game hot của Gamevil mới ra lò, kết hợp nhiều thể loại]

huynhtong
1/9/2012 0:26Phản hồi: 1.103
1.103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

shivakl
ĐẠI BÀNG
12 năm
game này lag do game nó làm kết nối mạng ko tốt đấy ,, ko phải do game nặng đâu. so với little emprire thì LE chạy mượt hơn,kết nối máy chủ nhanh hơn nhiều. gamevill kém quá
shivakl
ĐẠI BÀNG
12 năm
hài, thành thì cứ bị nó đem quân đi rĩa chết lính từ từ.. ko thể thủ dc .. hix.. có cái mõ bị chiếm quài giờ thiếu tùm lum oải thật
ikarus_0209
ĐẠI BÀNG
12 năm
shivakl add mình nhé ID: Nhat0209
eremes8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai chơi add nik eremes8x nhé <3

Mình vào thành chính -> Manage -> Progress có hiện ra mấy cái mỏ ròi có nút proceed, ấn nút đó có tác dụng j vậy mọi người, tại sao mình deloy unit ra mỏ có mỏ hiện Defende Time có mỏ không hiện là sao nhỉ ???
ikarus_0209
ĐẠI BÀNG
12 năm
@eremes8x ấn nút đó để tới tắt các mỏ khi nhiều mỏ rồi thôi. Khi bạn đánh chiếm xong một mỏ thì mỏ đó có defend time là 3 hours, và khi quân địch chiếm mỏ của bạn cũng vậy, hết 3 hours đó mới tấn công được, không liên quan gì tới deloy unit cả. Add mình đi bạn, mình ko có acc gamevil không add dc
soidemkhung
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cũng chơi game này đang lv30
Ai chơi add mình nhé
nick mình: soidem
eremes8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã add soidem rồi nhé

Tks ^^ hỉu rồi, còn vụ kêu bạn bè giúp đỡ trong trận đánh có tốn phí j k bạn, mình mới level 16 gọi đc unit lv4 của bạn ra đánh tiện ghê 😆
ikarus_0209
ĐẠI BÀNG
12 năm
@eremes8x Không tốn phí gì cả bạn à nhưng mà mỗi bạn chỉ giúp được 1 lần thôi, cho nên đừng có lãng phí, để dành các bạn lv cao để hợp sức đánh. Giờ mình đang mắc kẹt tại mỏ 12 con boss lv 6 đây, không tài nào đánh được, mà nếu không chiếm được mỏ đó thì không xây được quân lv 4 @@. Chắc phải chờ bạn bè lên lv cao rồi gọi quân đánh quá @@
@ikarus_0209 hình như xây nhà cấp cao chỉ cần đủ lvl vs nguyên liệu thôi mà. 😔 mình cũng vừa đến con ấy. chắc phải gọi thêm 2 bạn nữa lấy con elf magic cấp 4 nó cho may ra bem đc.
ikarus_0209
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguyen1209 Không, ý mình là đánh xong con đó mới chiếm được mỏ kim cương để build quân cấp 4 ấy. Phải đánh nó tới 2 lần @@
soidemkhung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mà hình như mỗi người Bạn chỉ nhờ giúp đỡ được 1 lần thôi hả? Lần sau mình nhờ thì thấy không cho chọn người Bạn mà mình đã nhờ lần trước?
mới lvl 21 😁 dồn hết crown mua gold vs Food hì hì
eremes8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai chơi add eremes8x or để lại nik nhé ^^

Hình như 1 ngày 1 lần thì phải, hôm nọ mới add gọi ngay nay lại gọi được đó, để mai xem thế nào 😁
Sao k add dc eremes nhi. Add minh nhe: kute
padcanlong
ĐẠI BÀNG
12 năm
đánh cái dấu sau này ngiên cứu
eremes8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
add rồi nhé ^^

Mình oánh xong 2 con lvl6 máu 5k7 rồi
Kinh nghiệm thế này, add bạn bè lvl >35 sẽ gọi đc lính lv5 ra trợ giúp, còn lại 4 slot thì để 4 con lv3 cũng đc, đánh thì chỉ đánh con lvl6 đừng đụng mấy thằng tôm tép làm j vì có turn tụi nó sẽ đánh -> giảm damage, cứ thế mần xong con lv6 thì tụi còn lại làm gỏi cái một ^^

Chúc vui ^^
@eremes8x Cho mình ít nick lv cao để add với
Vẫn đang kẹt ở con đó nè 😔
Add mình nhé: vietales

Mighty Defy - WIUI 2.5.27
eremes8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vietales Nik lv cao nè yihwoan - Silverhi - demidemo - soidem
eremes8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mỗi lần ghé thăm friend mình để ý có 3 cái tia sét xanh góc trên, mỗi lần mình lấy turn từ mỏ bạn bè là cái sét xanh đó lại giảm, hình như mỗi ngày chỉ đc lấy 3 turn từ bạn bè đúng k nhỉ 😁
Vùa kill con ấy, cực đơn giản mà k cần ai giúp. Đội hình: 1 elf magic lvl 4 (lam quest cho) 2 elf melee lvl 2, 2 elf ranger lvl 2. Cac ban cứ lấy con magic lvl4 bem con lvl 6. Kêt thuc chi mat 2 con lvl 2. 😃
eremes8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguyen1209 Nghĩa là bạn hên, con lv6 chẳng đập phát nào, tớ trc cũng liều mà xui sao nó khùng lên bem =)

Làm quest no cho unit random lv4, mình đc range orc 😁
@eremes8x lần đầu nó đập 1 phát, lần sau 2 phát. các con kia lvl1 lại khắc hệ nên bem mấy bé lvl 2 chỉ vài chục máu. mình chỉ cần bem 7,8 phát là con lvl6 chết rồi.
silverhi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bạn đã ai hạ được boss cuối chưa?mình dùng cả phép giảm dame của nó xuống mà unit lev5 đã nâng cấp 2 lần máu cũng 1 hit,haiz.Còn kinh nghiệm đánh để lấy lại câc mỏ tài nguyên mình toàn dùng quái lev3 và và friend lev cao cho đỡ phí,các mỏ quan trọng như mỏ kim cương mình dồn hết unit lev 5 để giữ,nếu bị thua cũng ko bị mất unit,hi

Sent from my HD2 using Tinhte.vn
ai chơi add mình nhé GumihoVN hiihi minh add mà k đc ai ý 😔(
có add rồi nè 😁

Nhân tiện mọi người chia sẻ cách xây mỏ của mình đi

Bạn cũng cho ít nick lv cao để add đi :D
À, ở mỗi mỏ có phần Help Friend là j nhỉ? Mình add mấy nick lv cao vào đó rồi giờ ko kêu người ta đi đánh được :(
@vietales hixhix k hiểu sao nó vẫn k hiện friend này buồn luôn add mọi ng hết rôi mà nó k hiện :(
mình gặp lỗi không hiện các friend trong game hix add rất nhiều ng rồi. trước cũng có 3-4 ng rồi nhưng tự nhiên mật hết k còn ái h phải làm sao nhỉ mọi ng,k lẽ lại lập nick mới đanh lại huhu
@vulong1307 Lap lai thi cay met lam:p

Sent from my GT-S5830 using Tinhte.vn
@xuandieu001 đanh lên đên lv 25 rồi mãi mới chiêm đc mỏ kim cương h mà đanh lại chết nhe răng
@vulong1307 Minh level 24 nhug chua chiem duoc cai mo kim cuong nao
Bi ket ko danh tiep duoc

Sent from my GT-S5830 using Tinhte.vn
ikarus_0209
ĐẠI BÀNG
12 năm
@xuandieu001 Tập trung lực lượng dồn friend chiếm mỏ đi. Hoặc dồn crown xây ngay trong nhà cũng được
ikarus_0209
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bạn ơi làm sao add friend được thế, bày mình với. mình lv 30 rồi, ai add thì add mình nhé ID: Nhat0209.
Con lv6 đó cũng dễ xử lắm, nếu ko có magic elf lv4 thì đi 1lv4 với 4 con lv thấp và gọi thêm friend là được.
chán luôn cả nhà ạ em cứ ra vào lại cái mất hêt bạn luôn buồn k biết phải làm sao h có bạn thì mới đanh đc k có thì vất lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019