[Hot] - Kingdom Royale [ Một game hot của Gamevil mới ra lò, kết hợp nhiều thể loại]

huynhtong
1/9/2012 0:26Phản hồi: 1.103
1.103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

eremes8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
chiều mới update thì đổi tài nguyên lợi ghê, 1 lương thực ăn tới 4-5 vàng mà ấn vô k cho đổi, lát sau thì ấn vô là dis, giờ zô lại đc thì giá đã thay đổi thành đổi ngang, hết lời ròi, k biết có bác nào đổi đc lúc hời k ta 😁
rockboster
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao mình không thấy gì khác vậy, chả thấy update thêm gì cả
silverhi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Build sao vàng bạn đi đánh quân khác,đánh nhiều sẽ được lên sao,được bonus thêm máu nữa.Minh exchange buổi sáng bt mà,buổi.sáng tỷ lệ đổi rất sướng tài nguyên cuối đổi với vàng 1 ăn 50,hi,mà chiều nó chỉnh lại rồi 1 ăn 1,hic

Sent from my NexusHD2 using Tinhte.vn
ikarus_0209
ĐẠI BÀNG
12 năm
@silverhi Hic h 1 ăn 1 rồi đen quá, 1 ăn 50 mình có 20000 opal mà đem đổi thì :U
@silverhi Build sao vàng sao bạn, có phải vô cái nhà Traning k? Mà làm sao đi đánh nhà khác đc hả bạn hay chỉ đơn giản là cứ chiếm mỏ rồi cạnh tranh với những người khác hả bạn?
rockboster
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đổi kỉu gì vậy sao mình ko thấy
Add mình vô nha : gagage [LV32]
silverhi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thì sáng nay mình có 36k opal mà,lúc đấy đổi có 20k haiz,đổi đc kha khá vàng,ha ha

mới đổi 20k opal đổi ra 9k diamond
ikarus_0209
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hic sáng nay đổi lời quá nhỉ, khi chiều mình mới update tiếc ghê
😃 Game này chơi được trên Bluestacks rồi, bạn nào máy có trục trặc ji ko chơi dc game này thì lên pc dùng bluestacks chơi nha.
hoangbazz
ĐẠI BÀNG
12 năm
@-Zesus- có ai chơi đc bằng bluestack ko. Mình cài xong lúc chạy game nó toàn báo lỗi rồi ko cho chơi.

Báo là "cannot conect market" 😔
@hoangbazz Cái đó là do lỗi của Bluestacks thôi, bạn restart lại là được, còn mình thì h dính cái Unlawful Activity nên hết zô dc rồi @@!, chiều hôm qua mới chơi được mà h tạch rồi
silverhi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hic,nó update thành chuối rồi,gọi bạn ra giúp toàn lev 36 38 39 mà gọi ra unit toàn lev 3 với lev 2 là sao,chuối rồi,hu hu,có ai bị giống mình ko?

ikarus_0209
ĐẠI BÀNG
12 năm
@silverhi Ừ, bi h toàn gọi ra lv thấp thôi, như vầy làm sao đánh boss lv 8 đây, mình xoá mất bản backup 1.0.0 rồi @@
@silverhi Giống mình, gọi mấy ông lv cao mà bạn cho nick toàn ra lv2 3. Cơ mà lạ chỗ là gọi silverhi vẫn ra lv5 😆
Update market kiểu này chắc mình xây full mỏ cuối trong thành quá, cần j cứ đổi ngang ra cũng dc 😃)

Mighty Defy - WIUI 2.5.27
ikarus_0209
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vietales Hic tiền đâu mà xây mỏ cuối ác thế, mình được có 130 crown
@ikarus_0209 Làm j có. Nói chơi vậy thôi
Unlock 1 mỏ hết 91 crown rồi

Mighty Defy - WIUI 2.5.27
eremes8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
hèn chi chiều giờ gọi toàn ra j đâu k, hình như random thì phải, điên wá @@

đề nghị lần sau kèo thơm thì báo nha. chiều mới update thấy mà k đổi đc T___________T
hoangbazz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhờ bạn bè đánh một ngày 1 lần hay chỉ một lần duy nhất vậy các bạn

Sent from my Dell Streak using Tapatalk 2
ikarus_0209
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoangbazz Tầm ... vài ngày một lần bạn à 😃
eremes8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ikarus_0209 đúng rồi, thấy k cố định 😃)

tiện thể cho mình hỏi 1 người đc tối đa bao nhiu friend nhỉ 😁
eremes8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
@eremes8x cho bạn bè vào mỏ tăng %, xong vẫn tiếp tục nhờ bạn đó trong lúc đánh quái đúng k nhỉ, k ảnh hưởng j hết thì cứ add chứ tội j :D ai confirm hộ cái :D
hoangbazz
ĐẠI BÀNG
12 năm
hu hu có con Lv4 làm quest đc mang đi hổ báo dọn bản đồ, húc ngay vào cái mỏ hàng khủng chết mất rồi 😔(((
giờ lại train lv3 thì bao giờ mới khủng đc :(((

Giờ gặp con mod Lv6 ở mỏ kim cương 5k7 máu, ai biết làm cách nào qua ko 😆)
làm acc mới mà nó không + cho crown khi tải game nữa. nản lun
silverhi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Công nhận vụ gọi friend random này là nản nhất,hồi trước còn bo bo giữ quân được,lần này thì toi rồi,bạn gội mình help mà vẫn gọi được lev 5 chắc do quân mình toàn lev5 nên random kiểu j cũng ra lev 5,hi

ikarus_0209
ĐẠI BÀNG
12 năm
Từ 12h đến giờ sao mình không vào được game nhỉ, các bạn có vào được không
silverhi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nó đang bảo trì server đó,sáng mình vào thấy báo trên hệ thống mà quên mất ko nhớ bảo trì đến bao giờ,haiz

eremes8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
vô đc ròi đó, nó fix lỗi rồi, giờ gọi friend trong mỏ tài nguyên thì k nhờ đi oánh nhau đc @@ làm sáng gọi cả mớ vô mỏ giờ điên wá đây @@
rockboster
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái quest " Unite 15 Area" là sao vậy mọi người, mãi ko xong để được thưởng Unit lv5
soidemkhung
ĐẠI BÀNG
12 năm
@rockboster Quest đó là chiếm 15 mỏ tài nguyên. chiếm xong nó cho quân lv5. Dùng quân đó đánh các Quest phụ kiếm thêm tài nguyên khá tốt đó Bạn
eremes8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
@rockboster Chiêm giữ 15 mỏ, bạn ấn vô quest nhìn góc trên bên phải thấy dòng Unified Areas là số mỏ bạn đang có đó 😁

Mới xong quest 18, có 3 em lv5 canh mỏ, chiều đi làm về thấy nhập ziện ráo hết @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019