Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hot share Bộ Phần Mềm Xem Truyền Hình Cáp FULL HD Trên internet.

congtuoc8x
9/9/2011 17:18Phản hồi: 85
85 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phuocloc
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn ơi sao mình cài vào toàn tiếng hàn ko vậy .....mình ở hàn lúc cài đặt cài chọn tiếng anh roi
xem rất nét và không bị giật. thanks! nhiều. cố gắng phát huy
xem tren VCL no cung bi dung hinh chan chet duoc
Các ban ơi, giúp mình với. cách 2: Chỉ Áp Dụng Cho Webmaster: up đoạn code sau lên host (chỉ chạy trên host), vào phan mem octo la nhu the nao?
bạn lưu đoạn code đó lại file *.htm up lên host xong.
còn bạn có hứng qua bên mình (wWw.Fc-nhOC.nET ) có rất nhiều code tivionline sử dụng giao thức P2P (P/S:cái này giống sopcast) cho bạn.
Chủ top ơi cho minh xin list kênh mới đi. List kênh này có những kênh không xem được nữa rồi bác ah.
thanks for showing this application
tu_vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
hic. có bác nào xem được một lúc thì cứng đơ máy như em không ạ.... có cách nào khắc phục lỗi này khôg? thanks
ari.phan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phần mềm rất hay. Mà không hiểu xem được những trận bóng mà K+ chiếu không bác nhỉ.
tknobita
ĐẠI BÀNG
12 năm
chạy ngon lắm, cảm ơn bác nhé!
bác cho e với lengoctribkht@gmail.com thanks
kênh bị khóa hết òi.
HDTV mà nhìn ScreenShort mờ quá, mấy kênh nước ngoài còn có HD thật, Việt Nam mình chắc UpCalse lên
bác ơi, e down về rùi nhưng không xem được, nó báo lỗi nè!
tivi24h.org cũng được các bác ạ..
Xem truyền hình FULL HD bằng internet chắc phải có đường truyền cap quang 20mbps mới có thể tải đúng HD ...Không khả thi , không kinh tế ( 1 giờ phát full hd 1080-1920 ) dung lượng khoảng 10GB ) ..Gói cáp quang thuê cước khoán 1,2tr/tháng , thuê kênh truyền hình HD tháng 70k , nên chọn cái nào vậy mọi người ?..Share cái gì chứ cái này không dám nhận .
tknobita
ĐẠI BÀNG
12 năm
huhu, ko xem đc nữa rùi bác ơi
minhphan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình mới tải về vẫn xem bình thường, các kênh đều ok cả. Duy chỉ có kênh VTV1 xem được một lúc lại bị nhảy kênh. Tầm 10-15s gì đó. Bác nào biết chỉ mình với. Mạng ok ko giật. Xóa tất cả các kênh chỉ để lại VTV1 vẫn bị nhảy. Nhưng tự nhảy lại chính nó. Bóa tay.
tuyen@392
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn ơi, sao mình không download được 3 phần mềm ở trên. Bạn hướng dẫn giúp mình với, mình rất đang quan tâm đến bài viết của bạn để được xem các kênh HD trên laptop...
Cảm ơn bạn trước!
Xem vẫn bình thường nhé các bạn.
P/S: 1 số hôm server lỗi xem hok được các bạn thông cảm.
k cahy dk la sao ha pac oy .huong dan cu the di

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019