[Hot] Share tool free fix ussd ios 8.3, 8.2, 8.1.3 lock docomo,au,softbank,sprint for ip5/5c/5s/6/6+

maplestory2
22/5/2015 12:47Phản hồi: 756
756 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

maplestory2
ĐẠI BÀNG
9 năm
tool này cho 8.3 trở xuống, 8.4 có jb rồi, các bạn có thể fix full dễ dàng 😃
@nhatlongvn Vâng, em không muốn jabreak nên chịu khó ở 8.3 và dùng cách này bác ạ.
Đang hóng bác nào lên 8.4 mà fix full không cần jabreak thì em theo thôi
nhatlongvn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@truongtuananhhau1 mình lên 8.4 dùng cái này fix ko được bạn ạ
dn9116
TÍCH CỰC
9 năm
@truongtuananhhau1 Bác giống mình, ko thích jb nên cứ để 8.3 xài vẫn ngon chán, kiểu gì vài bữa nữa cũng có tool fix ko cần jb cho xem. Hehe

Sent from my iPhone using Tapatalk
longku25
TÍCH CỰC
9 năm
@dn9116 khi đã có jb thì ko ai rảnh làm tool fix nữa đâu.yên tâm nhé
quocviet84x
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình 5s 8.3 AU đã jailbreak nhưng vẫn dùng tool này thấy ổn. chỉ có điều phiền toái là hay bị báo update carrie và không dùng được air drop, không lên được bluetooth. Bác nào có cách fix hướng dẫn giúp mình nhe, có biện pháp nào fix full thì cho mình xin link luôn.
longku25
TÍCH CỰC
9 năm
@quocviet84x cách thì trên dd nhiều.jb rồi fix ful như quốc tế có sướng hơn ko.
Orbit85_1
TÍCH CỰC
9 năm
Các bác lạ thật, jb có thể fix full lỗi 1 cách ổn định thì ko thích lại thích dùng tool này, ấn nhầm vào update carrier làphair fix lại. Jb có ảnh hưởng gì đến máy đâu, các bác sợ cài nhiều tweak tốn pin, máy thiếu ổn định thì sau khi jb chỉ cần duy nhất ifile để fix lỗi là xong. Fix xong ko thích thì lại xoá nốt ifile đi thì khác j máy chưa jb đâu 😃

Sent from my iPhone using Tapatalk
Thank thớt mình đã thử trên IP5C lock AU của mình OK phết
- Sau khi chạy patch thì thêm fix lỗi *101#
link đây
rockboys
ĐẠI BÀNG
9 năm
5c lock softbank lên đc 8.4 & dùng heicard đc ko các bác
Cái lỗi hỏi bản cập nhạp khó chịu thật. Ai có cách ẩn cái đó đi k nhể.
Mà ip 5 8.1.2 sử dụng tool này đc k nhể
nhatlongvn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ngọc hưng spl31 trong diễn đàn có cách copy file host vào mục etc đấy, cách chặn khá ok, bạn tìm thử xem
lexus1987
ĐẠI BÀNG
9 năm
iphone 5 lock Au sao k đc thớt ơi 😔
không thích tiếng chụp "soạch" trong con ip 5c AU của mình tý nào 😔
@truongtuananhhau1 Nếu JB rồi thì fix được rồi nhoé
@blackeyes.kool Thanks bác, e đọc được 1 bài về việc vì sao một số quốc gia họ bắt buộc phải có tiếng động khi chụp ảnh để tránh tình trạng trẻ em sử dụng máy ở nơi công cộng ví dụ Shop quần aó... Rồi post lên mạng => mình cũng cân nhắc. Vì người được chụp có quyền được biết
AU hay DCM lên 8.4 ko được nhé các bác, đã test 2 con này
Mr.Pisces
ĐẠI BÀNG
9 năm
Help me!! sao lại mất sóng vậy m.n! AU ip5 8.3 😔
có jb rồi nên mọi người jb để full fix lỗi nhé!
@Hải Việtt ios 8.4 có hao pin ko bạn
@nguyenanhtuan54 so vs 8.2 thì mình thấy hơn
@Hải Việtt tình hình là mình xài ip5 lock at&t, đã jb nhưng fix không được lỗi tên nhà mạng với 3G, dù đã làm đúng theo hướng dẫn, vậy là sao bạn?
@nguyenanhtuan54 lock mạng này hình như hơi khó nhằn, bạn thử lên cydia.vn xem, mấy mạng bên mỹ hình như là xóa mấy mục trong carrier bundle khác vs lock nhật
cái này có fix được cho 5c docomo 8.4 không các bác
@vampire7490 jailbreak để full fix nhé
Cho mình hỏi máy 6 docomo có fix nhà cung cấp ko ? mình JB rồi fix các kiểu nhà cung cấp trong About vẫn tiếng Nhật , khi nhắn tin hay gọi điện vẫn thấy có tiếng Nhật hơi khó chịu
superdance92
ĐẠI BÀNG
9 năm
đã kiểm tra đc tài khoản rùi
ip 6 docomo os 8.1, mới xài ios chưa biết JB ntn, không biết có hướng dẫn nào dễ không
Iphone 5c Docomo, thử trên IOS 8.4 không được rồi 😔. Mình cũng đã Jailbreak nhưng làm theo các hướng dẫn, đến bước chọn file 8.1Kb, Click chọn Property Líst Viewer. Mình không tìm thấy file nào 8.1kb (Mình dùng mạng Viettel.)
ok tool xịn thành công mỹ mãn cám ơn bác rất nhiều
buratinod2t
ĐẠI BÀNG
9 năm
4S có fix được o bác?
thichlachoi
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có bác nào xoá đc tài khoãn icloud trên 8.4 IP 6 k? xoá đc PM 01659352718 và cho mình với nhé
0 la 0
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã test thành công trên ip6 lock dcm
Mình làm trên 6+ docomo, kiểm tra tài khoản đã đc, tuy nhiên vào phần cài đặt - điện thoại. Số của tôi hiện: không xác định. ở dưới cùng có dòng Dịch vụ và 4 chữ tiếng nhật, ấn vào trong thì nó hiện 4 dòng tiếng nhật. dòng 1 hiện: 10000. dòng 2: 10001. dòng 3: +8618918910000. dòng 4 thì nó màu xanh.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019