Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

]]-HOT-[[ - Tăng tốc mạng 3G di động lên Gấp nhiều lần.. - Viettel, mobi,vina...

tienvinhhx
6/11/2012 7:28Phản hồi: 1.331
1.331 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này test trên mobile không đuợc đâu vải làng nuỡc.....

Sent from my HTC Sensation XE with Beats Audio Z715e using Tinhte.vn
Mobi po chân chịu.ko xài đc.
cubo96
TÍCH CỰC
11 năm
So hot !!! 😁 tết này mua dt android em test luôn :x nhà thì có wifi r` nhưng e hay đi xa nên cần cái nỳ lém :x
😁
oanh dau
Bubads
TÍCH CỰC
11 năm
nhản nhí kinh, em tải thử dùng không thấy tang tí nào mà thấy giảm thêm . dùng cách cơ bản còn nhanh hơn . dùng máy sam dung nên cứ *#*#4636#*#*.
anhtuan1254
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bình thường em rất nghi ngờ vào những chương trình thế này. Nhưng khi cài vào dùng thử thì mới thấy là mình đã đánh giá sai. App rất chuẩn.
o_O
Túm lại là hình như chỉ có tác dụng với vịt teo (vina pó tay).
@galaxyace Nghe đồn là vịteo đang bị lỗi, có người ko xài app này cũng chạy ầm ầm. Vina và mobi có lỗi đâu mà vượt băng thông được
Ko thì chủ thớt làm 1 cái bình chọn để làm rõ vấn đề, ai xài vịteo, vina, mobi mà tăng tốc được thì cho biết 1 cái
duykhanh187
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phnha2003 Đúng là viettel đag lỗi, minh changr cài app gì cả vẫn nhah vèo vèo.
Khi nào mn thấy chậm CỨ TẮT DATA ĐI RỒI BẬT LẠI, khi nào thấy nhanh là ok. Mình tắt đi rồi bật lên thử dow 1app trên google play thấy nhah là OK, vẫn chậm thì tắt đi bật lại ko wá 5 lần là nhanh vèo vèo.
Cái app này lúc mik chạy nó cũng tắt data của mobile đi rồi bật lại nên cũng như cách trên thôi. May mắn thì 1 lần là dc, ko thì pải làm 2 or 3.
Chứ cái app này ko cí tác dụng gì hết.

Vina và mobile ko bị lỗi nên đâu có làm dc. Nếu app này làm dc thì các mạng di động đều pải nhanh nhé.

Đừng hiểu lầm nghĩ rằng app này làm cho tốc độ data speed.
chậm hơn lúc chưa cài nên đã gỡ bỏ rồi...thank....
Đã thành công, chạy dowload nhanh gấp nhìu lần lúc chưa cài luôn có lúc 4-6mb luôn, ghê thật.
@phuocxuan2004 Hãy bình chọn để mọi người biết bạn dùng gói nào và tốc độ ra sao nhé!
em sai lg optimus 2x p990 . down về cài đặt nó báo lôỗi phân tich cú phap la sao.
TTLover
TÍCH CỰC
11 năm
Bình bình cái đ*u 😁
Thiếu mục rồi chủ thớt ơi , bạn nên thêm vào :
- Bình thường , không khác biệt .
- Bị giảm tốc độ khi dùng .
@ShopVan hehe Chỉ muốn biết mạng nào dùng thấy có tác dụng thui
Còn nếu giảm Speed thì bật lại pm là OK thôi
@tienvinhhx Tại mình muốn xem tỷ lệ thành công luôn .
riêng mình đang dùng thì thấy có lúc nhanh tôí đa là gấp 3 lần hiện tại nhưng đôi khi lại ko có tác dụng !
còn không dùng thì cứ tàn tàn 30kp/s >"<
duc97ltk
ĐẠI BÀNG
11 năm
ông nào bình chọn cho vina đấy.vl nhỉ?
@duc97ltk Mình bình chọn đấy!
Bạn có ý kiến gì sao >?
ManhKeu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vớ vấn!!! Linh tinh!!! Nói thật một câu: 40nghìn/30ngày/một người download 4 tới 5 Mbit/s thì chẳng ai đi dùng internet có dây làm gì khỏi cần mua usb 3 4g luôn. mua 1 cái android 1.5t của qmobi or vịt teo, nếu mua cũ chắc 700ngàn về, rồi cài cái này vô rồi phát ra wifi or usb dùng quá ok. .... một hồi sau 3 nhà mạng sập tiệm luôn vì không đủ trả tiền dịch vụ. các bạn nên nhớ là vào web cũng phải mất tiền đó, ít trang miễn phí lắm. ok! ai đồng ý thích cái coi !!!
ManhKeu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@fullbox Rồi. Như bài trên.
@ManhKeu Nói thật là mình chẳng hiểu cách bạn nói là ntn cả, nhưng mình dùng app này và thấy tốc độ cải thiện đáng kể! Bạn giải thik sao về điều đó?
ManhKeu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@fullbox Ông này sao chậm tiêu thế nhỉ ? Nói quá rõ ràng vậy mà lại không hiểu!!!!! Bó tay!!! Thế này có giải nữa cũng bằng thừa thôi!!!!!
@ManhKeu thông cảm, IQ thấp, chỉ cần biết thấy nhanh là dùng, ông ko thik dùng thì xóa, thế thôi!
mrlion
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ngon. 😁
Ai úp cái pic chụp lại test tốc độ coi .còn MIU khi hết 400M thi nó xuống 259kb/s nhưng test đuợc 250 mà bạn.

Sent from my HTC Sensation XE with Beats Audio Z715e using Tinhte.vn
Co ai o day co link doremon youtube ep1 den ep 30 ko co nhiu hon cang tot nhu 1 playlist nhe ! Thanks !

Sent from my GT-S5360 using Tinhte.vn
ManhKeu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@fc_saprina Vào google play tải doremon app về là có ngay! Ok!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019