[HOT] Tạo ảnh nền đầy màn hình cho E71, E63

maiyeuem_nn
4/7/2009 16:31Phản hồi: 283
283 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác ơi, PM bị lỗi rồi bác có thể up cái khác giúp mọi người được ko?thanks
em thích chiếc Audi Q7 nhưng chưa mua được, pác nào có theme chiếc Audi này thì cho em xài với. Thanks trước
Mình rất thích Theme RUBY DARK, nhưng mình muốn thay 1 hình nền (Ảnh của mình) cho Full màn hình luôn. Có cao thủ nào giúp được mình không? Giữ nguyên Theme RUBY DARK + Hình nền mới Full
Tặng anh em theme Full nè

Theme 320x240 Icon Samsung rất đẹp, quan trọng kết hợp với phần mềm cho Full ảnh nền

TẢI VỀ GẤP :dance::dance::dance::dance::dance:
thanks bạn đã tặng AE, nếu thêm ít hình minh họa thì sẽ tốt hơn nhiều ^^
Theme nokialino mình down về giải nén ra nó hiện lên 1 bảng báo gì đó, trong thư mục giải nén ko có file theme, bạn up lại dc ko? Nghe bạn quảng cáo theme này mình tò mò quá 😁
Chủ thớt đâu rồi mãi ko thấy trả lời 😔
Link down vẫn bình thường mà bạn, mình vừa down về giải nén vẫn bình thường mà
http://www.tinhte.vn/attachment.php?attachmentid=126054&d=1248513509
pcc
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đóng góp cho ace 2 theme full cực đẹp ... kô nhớ nguồn load từ đâu về nữa😃
Các bác cứ yên tâm load về, sẽ kô phải hối tiếc đâu.
Autumn 😁
Vernal Wave :D
up link bị lỗi, mình xin phép chỉnh link lại dùm bạn nhé :D

Autumn

Vernal Wave
Cảm ơn 2 bạn đã ủng hộ, mình sẽ xem và cho lên trang đầu để AE tiện theo dõi!
Trích Được post bởi nano1010 Xem Bài viết
huhuhu, sao full icon và theme màu thì làm được còn đen thui thì hong làm được vậy huhuhuh.tết hong ai lì xì giờ còn hong có theme mới để xài nữa,anh cố giúp em với .....help help
Up lên cho mình xin với, mình nhìn icon mặc định cũng quen rồi
Cái themes này đen xì luôn đây, nhưng icon thì không dùng mặc định đâu ^^
SymbianThemes.us_Just Black 2.2_FP125_IND190.zip
trung_vd
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cho mình hỏi cài xong làm thế nào gỡ đi được vậy. Mình không thể gỡ được nó đi, hic hic.
Sao nhiều người không gỡ được đi vậy nhỉ? bạn thử vào chương trình rồi thiết lập "ngừng hoạt động" các tab trong đó rồi xóa thử xem có được không?
trung_vd
ĐẠI BÀNG
14 năm
Không được bạn ạ, cho nó ngừng hoạt động hết rồi mà vẫn không gỡ được. Nó toàn báo "Unable to delete file" 😔
Thế bạn cài vào máy hay thẻ nhớ, nếu cài vào thẻ nhớ thì cho vào máy tính, dùng sis content giải nén chương trình FSWP ra xem đường dẫn rồi xóa.
Còn cài vào bộ nhớ máy thì dùng x-plorer xóa tương tự xem có được không nhé.
Nước cuối mà ko dc nữa thì format cho xong ~_~
trung_vd
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chắc là phải dùng cái nước cuối của bạn thật. Mình giải nén ra được 6 thư mục, đã dùng x-plorer xoá tất cả những thứ như trong đường dẫn kia, kể cả trong máy và thẻ (mình cài lên thẻ), khởi động lại máy vào phần Installation\App. Manager vẫn thấy nó lù lù ở đó.

Hic, phần mềm này cũng không được nuột lắm nhỉ, gỡ chả xong. Thế mà lúc cài đặt lại yêu cầu phải gỡ bỏ phiên bản cũ, không hiểu sau mình mà có muốn dùng cái mới hơn thì gỡ kiểu gì.
có ai biết cài full cho màn hình e72 không vậy. mình có chọn hình nền cài cũng gần full nhưng có 2đường sọc của theme nhìn rất xấu.ai biết chỉ dùm.thank's
Thì chức năng của nó chỉ làm full ảnh nền trong 1 số themes ở trong topic thôi mà, cũng làm gì có phiên bản mới hơn đâu, chương trình có vài trăm kb, không dùng để trong máy cũng có ảnh hưởng gì lắm đâu ^^

---------- Post added at 11:25 PM ---------- Previous post was at 11:25 PM ----------

Bạn thử dùng 1 số themes post trong topic này xem có được không?
vẫn bị sọc thôi bạn ơi.nhìn không đẹp lắm.có ai biết chỉ dùm mình với.thank's
Sọc chẳng qua bạn chưa dùng chương trình làm full màn hình mình post ở trang đầu thôi.
Mình cài Theme va FSW lun rồi nhưng khi chọn hình thì nó báo Unable to excute file for security reasons mấy chức năng khác thì bình thường.máy mình đã hack rồi và thẻ nhớ ko khóa, trước xài N95 8G thì cài bthường nhưng chyển qua E72 thì bị thế. máy vừa format lại nên không có tương thích pm nào hết. mình có cài bản 1.0 thì chọn hình được nhưng ra ngoài wallpaper không có hình hay là bị tự out ra.
Mới format lại máy thì hack lại đi rồi cài soft cho nó thoải mái!
E72 thì mình chưa thử, mình dùng E63 thấy ảnh hiển thị full màn hình khi sử dụng kết hợp themes trong topic này và chương trình Fswp đấy!
danh dau naooooooooooo
http://www.zedge.net/
TRANG WEB DOWNLOAD THEME NE.THEME FULL MÀN HJNH NHUG KHI CÀI HÌNH NÊNKO FULL DC? THẤY MÁY BAC NOI FULL ION LA J VAY? E GA MOG CAC BRO CHJ DUM E ^____^
robo-ky
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ko có cách nào ko cài theme này mà dùng freefswp vẫn ngon lành đầy đủ pin sóng hả mọi người :eek: . đang lo cho em e63 quá . mặc mãi cái áo cũ . thay cho em í cái áo mới thì lại bị vá 2 vết trên dưới . thà trút xiêm y ra còn hơn 😔
trung_vd
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình dùng E 63, khi chạy cái này thì lúc màn hình chờ hiện ra, nếu chạm phím để về màn hình chính thì sẽ bị 1 vệt trắng ở dưới. Có ai bị thế không nhỉ?
bạn ơi mình không cài được nó báo bị lỗi mình dùng E71, mà phần mềm nay có cần hack phone khong bạn?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019