Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hot - Thư Mục JAVA Tối Ưu Rom Bold 9000 681 Final 16MB ........!

vuktbvc
26/5/2010 3:40Phản hồi: 327
327 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vothuong009
ĐẠI BÀNG
12 năm
em up xong bij pin dung lượng ảo chứ hic để mãi chả tụt % oin nào nghe nhạc mãi cũng ko tụt hic
phải em yêu khoa học mới đc
mrthanhhd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thanks for share
chủ theart cho e hỏi, e up ro, bằng vnbb, sau khi wipe, đến đoạn up rom thì bị lỗi. rom của chủ theart up bằng cách nào vậy, e up bằng vnbb các bản rom khác ko bị vấn đề như rom của bác
hơ, là do lỗi của con lap nhà e, xin lỗi các bác nha. mà bản rom này đã down face về rồi nhưng ko thấy hiện ở mục download là sao hả các bác, vậy thì làm sao mà dùng đc. kiểm tra trong option -> application thì vẫn thấy. mong các bác hướng dẫn giùm e với
Cho em hoi cai tro brickbreaker la file nao the a
@quang_khang.1234 tìm file net_rim_device_apps_games_brickbreaker.cod trong bản rom full nha; có thể tương tự vậy. Do hiện mình kg còn dùng bold 9k 😃
ducmanho08
ĐẠI BÀNG
11 năm
bac cho e chem mot chut nha,hien jo e dang sai ban rom nay,chua co bat cu mot loi j ca.pin thi ok,de bt 3 ngay van con pin,nhung moi hum wa thui e lo dai down them vai game va chuong trinh ve,ket wa ko biet bi sung dot hay j nua ma ko luu so vao danh ba dc,hix,co canh nao khac fuc ko hay la bat buoc fai up room,vi e ko biet lam cai do
thế dùng bis thì thế nào ạ 😔
cài một bản rom theo mình ít nhất phải 3,4 ngày sử dụng mới cảm thụ đưọc nhiều, và bài viết nên dựa trên ngày dùng thứ 4
hình như bản tối ưu 1079 cũng thế thì phải bác nhỉ
Sao bản này cài FB 1.6 vào sau đó update lên 1.9.0.28 khởi động lại máy lại không thấy nó hiện icon FB lên nhỉ? (Các rom khác mình vẫn dùng bt)
e dùng 9000, bis vinaphone, đfng bản này có vấn đề gì không ạ, vì bản java của a chủ thớt có ( cho anh em nào không dùng bis ạ)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019