HP giới thiệu loạt sản phẩm mới ở Việt Nam

cuhiep
20/7/2012 9:13Phản hồi: 156
156 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thdang
TÍCH CỰC
12 năm
Mới vừa cài 1 cái HP Pavilion G4, lên website HP để autodetect mà website nó báo không detect được mới kinh chứ..chán vãi.

Ẻm bên trái( đeo Beats trắng) cầm con gì thế các bác?
@sonchatkieuuc Vậy HP thuê PG quảng cáo cho ASUS à bác? :D
@bachprince Hình như HP Spectre XT bác ơi. Em quen mồm tí :p
Thích cái tai nghe beat😁
hàng đẹp nhưng không biết có tốt không
Máy HP thì được cái thiết kế đẹp 😁
@khoaoto Công nhận mấy con dòng Envy đẹp thật 😔
em chỉ thíc đôi tai nge kia thôi chứ không thíc hai me gái đấy đâu
cả bức anh thích dc mỗi cái tai nghe còn cả người và lap đều ko thích 😁
Hyper But
TÍCH CỰC
12 năm
Kết cái tai phone và em PG mặc váy xanh ;)
@Hyper But Kiếm đâu ra em mặc váy xanh bác ơi? 😔
Hyper But
TÍCH CỰC
12 năm
@sonchatkieuuc ở bức thứ 11, 12 và 18 đó 😁
yolkstar
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai biết trang chủ của hp việt nam là gì không? Mình đánh lên google tìm thấy ra nhiều trang web linh tinh lắm 😔
[/
Chết chết. Em dùng Chrome chỉ thấy mỗi hình đầu thôi tưởng chỉ có mỗi 1 hình nên nghi ngờ nhầm bác. Sr bác nhé 😔
Hyper But
TÍCH CỰC
12 năm
@sonchatkieuuc Cái đẹp nên phải chia sẻ cho anh em thôi ;)
@Hyper But Em vừa mới chuyển sang Firefox dùng và đã ngắm đc em áo xanh của bác. Chỉ 1 từ: "Chuẩn"! :oops:
Thời gian gần đây tai nghe và công nghệ Beats lên ngôi thế. Đc cả HTC lẫn HP trọng dụng 😁
quangvfx
ĐẠI BÀNG
12 năm
đúng là nhìn mặt 2 ma nơ canh vừa xấu vừa chẳng có chút IQ nào. Thế mà cũng mời quảng cáo IT. Rõ chán cái maketing của HP
shakalaka
ĐẠI BÀNG
12 năm
kết mỗi em tai nghe thôi:rolleyes:
người mẫu xấu nhưng còn được chụp hình lên trang nhất, các bác chê người ta xấu đã bác nào được chụp ảnh lên trang nhất chưa?
@hongphuc9x Công nhận! Mà các bác nhìn thế nào cứ chê xấu chứ em thấy em bên trái dễ xương mà 😁
may bac tu van ho em la em dang can 1 con tablet hoac laptop vua can de choi game vua can de viet thuyet trinh thi nen chon cai nao nhi? trong tui em max cung chj den 7cu hic hic

Sent from my GT-S5360 using Tinhte.vn
PG xấu quá, mất cả giá trị đồ Sony 😔
@nhoclovely26 Ông này đi đâu cũng thấy troll nhỉ? Hôm qua cũng thấy cãi nhau với fan của Android :eek:
@sonchatkieuuc bây giờ em hỏi bác, em đi làm về , giờ lại vào đây đàm đạo như mấy ông lão, thế thì chan lắm, cứ phải có giao lưu qua lại cơ mà thế nó mới vui. Fan android đâu phải ai cũng xấu, nhưng thôi cứ chọc , bố nào tức thì em vui =))
@nhoclovely26 Em đồng ý với bác. Em thì trung lập, tại em thấy mỗi HĐH có đều có cái ưu và nhược riêng của nó nên không thể nói HĐH nào hơn HĐH nào đc. Vì thế mà em cứ thấy ông nào fan cuồng thì em cực kì là ác cảm ý 😔
@sonchatkieuuc Thật em cũng chả cuồng kiếc gì cả, cơ mà thấy mấy tay cuồng android thì mình khoái chọc thôi =))
PG xấu
Bác nào vào đây cũng thấy để ý và nhận xét về PG chứ chả thấy chú ý gì đến mấy sản phẩm mới cả. HP thất bại trong khâu PR sản phầm rồi :😁
raptor983
TÍCH CỰC
12 năm
@sonchatkieuuc Khà khà mình cũng luận PG là chính nhưng vẫn phải chua thêm 1 câu ngắn ngủn: "máy good" cho khỏi lạc đề.

Mấy em này tính bằng $ nên mình nghĩ sv đi làm thêm ít có khả năng lắm. Có chăng là sv làm full time.
@raptor983 Anh em sinh viên như chúng ta tuy đam mê công nghệ nhưng không có nhiều hìu nên đành phải dùng máy tính cùi và ngồi bùi ngùi ngắm mấy em HP (Thực chất vẫn ngắm mấy em PG là chính) :eek: Bác nhỉ ?! 😁
buiduongba
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ko biết bh mới ra combo laptop hp + headphone beat?

Sent from my HTC One V using Tinhte.vn
mẫu mới này đẹp, nghe nhạc rất chất. mình thích mà chưa có điều kiện đổi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019