HP lại bán ra TouchPad 16GB 99USD, 32GB 149USD

babybungbu
8/12/2011 1:23Phản hồi: 370
370 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tất cả đã báo sold. 😔(
xem history của tụi nó thì thấy toàn mua vào 16h PST Dec-11-11 16:35:15 PST

vậy là tụi nó mua trước khi open hả?
boystreet8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tất cả đều đã bán hết. hix. Mạng VN chán thật. ko đua lại tụi Mỹ.
Sau 30 phút mình đã mua được 1 con 32gb, định mua con 16gb nhưng lag không chịu nổi, hết hàng luôn
Bạn nào mua được lên chia vui nào!
Nản kinh, mình cũng ngồi nửa tiếng mà chẳng đặt được con nào cả :banghead:
hakkinen
TÍCH CỰC
12 năm
F5 điên loạn vào 😆 Mà các bác ở VN thì hi vọng j nhỉ, ở Mỹ mà có mạng cáp quang thì may ra, chưa kể nó chỉ ship trong nc Mỹ
Không, nhà mình không có cáp quang đâu, đường truyền nhà mình có 3mb/s thôi à,bên Việt Nam tốc độ thậm chí còn cao hơn đấy chứ
It's gone.
pput
ĐẠI BÀNG
12 năm

vào đc đến bc payment r mà chỉ có card hem có paypal nên hem mua dc các các ah :">
....rồi vậy chắc em cũng ko mua dc.em vào đến
[h=1]Review your purchase[/h]mà địa chỉ nhà ben đó ko đúng.đang ngồi đợi cho địa chỉ mới đây.h chỉ còn confirm thôi....chac la ko dc roi
Còn mình vào được đến cái hình trên cả chục lần rồi, có paypal luôn, mà cứ ấn trả tiền là bị lỗi :help: thôi thì đành xin lỗi các bác đã nhờ đặt hàng vậy 😔
Hình như tổng cộng có khoảng 5000 cái ? Lúc mình mò vào thấy bản 32GB history khoảng 1700 , lát hồi ra thấy lên 2400 rồi .
Đợt này bán qua ebay có vẻ khá hơn trước ,mình dùng wifi vẫn mò vào được đến đoạn thanh toán ,không bị đơ nặng như trang hp hồi đầu.
Chúc mừng bác nào mua được nhé .
làm sao mình biết được HP bán ra bao nhiêu cái vậy nova-ck?mình cũng thích con này lắm,lần trước mua ở Canada và US điều hụt cả😢,hy vọng lần này sẽ khá hơn
yeahhhh,ngồi đúng 1 tiếng cuối cùng mình cũng mua dc con 32gb cho anh mình,sau khi vào dc cái trang payment cả chục lần.phải F5 liên tục.Nãy mém tí lượm dc con 16gb ,vào dc trang tiếp theo mà chậm 1 phát rồi hết hàng luôn,phải chuyển hướng con 32gb.
dangson
ĐẠI BÀNG
12 năm
ra được đến bước transfer paypal rồi thì lỗi 😔
Kira909
ĐẠI BÀNG
12 năm
32gb còn hàng đến bao h bác, gửi cho em cái link ebay cái
http://www.ebay.com/itm/HP-TouchPad-Wi-Fi-32GB-Refurbished-FB359UAR-ABA-/170746761866?pt=US_Tablets&hash=item27c14cd28a
tommyteen
TÍCH CỰC
12 năm
mình kẹt chỗ confirm payment nãy h 2 3 lần 😔(((((((
boystreet8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tình hình tất cả đã hết hàng rồi. ko mua được nữa. hu hu. Vào payment mà ko thể pay được. 😔
32g hình như vẫn còn mà
boystreet8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tất cả đều bán hết rồi
mình mua được 2 con, một con 16gb và một con 32gb, một cái 6t một cai 7t nha.( jindothap2011@yahoo.com)
hết rồi,bạn mình bên US add to cart từ 6pm mà vẫn không confirm được,hình như chỉ có 2.770 chiếc thôi.

---------- Post added at 09:48 AM ---------- Previous post was at 09:47 AM ----------

bác này may mắn quá,chúc mừng bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019