HTC 7 Surround, điện thoại dành cho giải trí

vuhai6
11/10/2010 14:13Phản hồi: 68
HTC 7 Surround, điện thoại dành cho giải trí
Chắc hẳn bạn còn nhớ chiếc điện thoại HTC chạy WP7 mà khi trượt ra để lộ loa ngoài rất là "khủng" với tên mã T8788 đã được Tinh Tế giới thiệu trước đây. Hôm nay, T8788 chính thức được ra mắt với tên gọi HTC 7 Surround. Không giống như dự đoán, cơ chế trượt của Surround chỉ có 1 chiều và khi trượt thì loa ngoài hiện ra, máy không có bàn phím QWERTY. HTC 7 Surround có màn hình 3.8" độ phân giải WVGA, chip xử lý 1GHz Snapdragon, 576MB RAM,camera 5 megapixel.

Đúng như với tên gọi của mình, HTC 7 Surround sử dụng công nghệ Dolby MobileSRS Surround Sound, đây thực sự là một cỗ máy giải trí. Máy sẽ được phân phối bởi nhà mạng AT&T tại US và Telus tại Canada. Giá máy vào khoảng $199.99 kèm hợp đồng.

Cấu hình chi tiết:

• Chip xử lý: 1GHz Snapdragon
  • Bộ nhớ: Rom 512Mb / Ram 576Mb
  • Bộ nhớ trong: 8Gb. Không hỗ trợ thẻ nhớ ngoài.
  • Kích thước: 119.5 x 61.5 x 12.97 mm. Nặng: 165gr
  • Màn hình: 3.8", 480 x 800
  • Kết nối: Bluetooth 2.1 (A2DP), Wifi 802.11 b/g/n, giắc cắm tai nghe 3.5mm, cổng kết nối microUSB
  • Camera 5.0 megapixel với đèn LED flash, hỗ trợ quay film chuẩn 720p HD
  • Công nghệ Dolby Mobile, SRS Surround Sound, Audience noise

Nguồn: engadget
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tungxadieu
ĐẠI BÀNG
14 năm
trông máy đẹp quá!nhưng mình đang thắc mắc là nó chống kiểu gì với cái chân như thế kia nhỉ....:p
hắt xì hơi cái chắc chắn là đổ bác nhỉ ;))
Thiết bị giải trí âm nhạc, nhìn dàn loa là đủ hiểu rồi
Thiết kế lạ mắt quá nhưg đẹp thật.
tho nau
TÍCH CỰC
14 năm
cái này phải chăng nghe nhạc hay hơn cả ipod?
Trong làng máy nghe nhạc cá nhân thì ipod chưa phải là nhất đâu. Thiệt đó :p
Thì thiệt ai nói bạn nói xảo đâu,chỉ có mấy đứa k biết gì mới tung ho ipod thôi,vì Apple pr dữ wa với lại kiểu dáng đẹp sắc xảo và mắc tiền nên làm ng ta cứ tưởng nó là số 1 về nghe nhạc,nói đến nghe nhạc cá nhân thì hãy nhắc đến Walkman của Sony chưa kể Crative nữa
Cowon nữa chứ bro ;)
skyline2
TÍCH CỰC
14 năm
ipod trong dàn nghe nhạc đỉnh nó chưa qua được zune nữa chứ nói chi đến creative ,samusung ,sony v.v... bạn đừng lôi ra thế chứ
bạn nhìn chữ ký mình xem mình đầu tư cho em ipod mình 1 đống tiền chỉ hy vọng nghe phê như creative là vui rồi
@tho nau ko ai đánh giá ipod nge nhạc hay đâu .phải chăng bạn nge nhạc = mắt thì mới thấy ipod hay
đẹp và hoành tráng quá nhỉ?
Ước gì em có nó. Phải chi nó trượt 2 chiều nhỉ. Lên là loa, xuống là bàn phím. Chứ loa ko trượt dày lắm
trieuXIBO
ĐẠI BÀNG
14 năm
Loa lỗ lỗ nhiều wá chỉ lợi cho đất dính đầy.
brighten
ĐẠI BÀNG
14 năm
đang phiêu đọc xong mún rớt xuống đất, mà đúng thật, như khe loa nghe gọi của con MS mình giờ bụi dày đặc
199$ kèm hợp đồng đừng bảo bản 0 kèm hợp đồng là 700$ thì chán lắm đấy
Mình ko thích HTC cho lắm :-s
Có nên mua em này để đỡ phải máy nghe nhạc + vọc WP ko nhỉ
modbibi
ĐẠI BÀNG
14 năm
con này 200$,ko bik về mình bao nhiu nhể
duco2
ĐẠI BÀNG
14 năm
máy này hơi bị đẹp:p:rolleyes:
Cái này không dành cho nông dân bọn mình đâu bác ,mà lo bám đất:smoke:

---------- Post added at 10:56 PM ---------- Previous post was at 10:54 PM ----------

200usd là giá kèm theo hợp đồng với nhà mạng
đẹp quá. chờ e nó ra mắt đi xem ké thôi ;))
Chuẩn, em chỉ đợi em nó ra mắt là đi coi ké, sờ ké rồi thôi :smoke: :sleep:
trông máy đẹp quá.kết nhất quả loa to vật ra
Loạt model WP7 của HTC lần này cái nào cũng đẹp quá, biết mua cái nào bỏ cái nào đây trời? @_@
htc hôm nay độ bộ lên tinhte ròi vào toàn thấy htc thôi à
đã xà hd2 1 thời gian mà ko bao giờ dùng lại htc mặc dù rất thích tại ví pin của HTC quá cùi bắp,màn hình thì chà bá mà pin lúc nào cũng cở 1200mha,chán
Làm em pin 2500mAh là ok mà ;)
thì cái máy sẽ lại càng chà bá thêm,thậm chí nhét ko vô đc túi quần jean.Ác thật,có em nào pin tầm>1500 thì cũng đở,anh em nào nhiệt quá thì cũng sẽ chấp nhận đc cái vụ pin,riêng mình ko chịu nỗi nên bán lại
anhtuhn
TÍCH CỰC
14 năm
Binh đoàn WP7 tấn công rầm rộ quá 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019