HTC 8S phiên bản màu xanh lá xuất hiện trên trang web Windows Phone tiếng Hà Lan

Duy Luân
8/11/2012 22:5Phản hồi: 77
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iptran68
TÍCH CỰC
11 năm
Thẩm mỹ của HTC bây giờ chán quá! K được như dòng one X, S
Cái đít tút ra được, nom như đồ chơi Lego của đứa cháu, túm lại mua WP thì xài Nokia cho rồi, bữa Tinh Tế trên tay thấy camera nứt toác nom rẻ tiền quá@@
cũng đúng rồi.........wP8 nhiều màu sắc nên đt cũng nhiều màu sắc chứ...nó mang sắc thái riêng, wp8 rất đẹp đa sắc màu!!...tối ngày cứ ngồi PHÀNH mà ôm màu trắng đen ko cảm thấy nhàm à.....
hTC kiểu cũng đẹp..+ Nokia Lumia cũng đẹp kết hết...trừ cái của SS chạy Wp8 là xấu!!
học tập nokia rồi mà
QDND
TÍCH CỰC
11 năm
Mình đang cầm con android màu trắng mà thấy nó cứ nữ tính thế nào ấy đang muốn chuyển sang black cho nó Men. Vậy mà No và HTC lại còn xanh- đỏ- tím- vàng nữa mới ghê chứ.
mình thấy mặt trước có nét gì đó giống dòng xperia 12 của sony
Có manh nha 1 cuộc lật đổ từ WP chăng, thấy cả HTC, SS đã tham gia vào rồi, tiếp sau đó sẽ là LG, SONY.... và với các thương hiệu hàng đầu này liệu Nokia có cạnh tranh nổi không... chưa kể RIM cũng đã cho phép các thương hiệu khác tham gia BB
etanolk52
TÍCH CỰC
11 năm
Tin như thế này mà cũng đưa lên trang nhất sao

Sent from my SAMSUNG-SGH-I897 using Tinhte.vn
RVHT
TÍCH CỰC
11 năm
Con màu xănh lá đẹp thế.
Đẹp thì đẹp nhưng ko biết anh Microsoft còn chơi trò gì với anh em ta ko đây.Mém tí nữa cũng làm 1 em winphone 7.5 rồi,ko thì giờ cũng ngậm ngùi với winphone 7.8 thì chít.😁
chả thích kiểu màu mè này. dù đẹp cách mấy. vẫn có cảm giác nó hơi thái quá. không sang trọng. không hợp với người đứng tuổi. hoặc giới kinh doanh. đó là vì sao mà apple chỉ có 2 màu đen trắng cho các sản phẩm của mình (trừ những thiết bị mang tính trẻ trung như ipod)
Cho_Chet
TÍCH CỰC
11 năm
Hôm qua cầm bản demo e này trên Nguyễn Kim,thấy chả khác j ipod touch Gen 4 phiên bản kéo dài............😁
nguoixalaxd
ĐẠI BÀNG
11 năm
loè loẹt, mất chất.
Gia bn vay ?
htc cũng đua đòi theo nokia quá nhỉ nhưng để có thể là đối thủ của nokia thì htc vẫn chỉ là hạng con cháu
6227
ĐẠI BÀNG
11 năm
đến khi nào có mầu đen nữa là lại 1 bài báo =))
Thật lòng không kết HTC chạy window cho lắm, ngoại trừ em HD2
Nố kìa à, đẹp đó
crazyfly
ĐẠI BÀNG
11 năm
thấy một số diễn đàn nước ngoài bọn nó kết nhất màu vàng, công nhận HTC phối màu đẹp thật
Nhìn cái dáng có vẻ giống Sony nhỉ ... Xin lỗi tại mắt em chứ em ko là anti đâu ạ ==

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019