Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HTC 8X, 8S và Samsung ATIV bắt đầu nhập update Windows Phone GDR2, tích hợp CalDAV, CardDAV

Duy Luân
19/7/2013 11:41Phản hồi: 98
98 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao không thấy cập nhật cho lumia vay kìa......
Đến thời của Nokia 😆
Riêng Nokia vẫn bặt vô âm tín,
8S nhà mình vẫn chưa có update..😔
bao h có cho 925 đây?
😕 vâng con rơi HTC và Sam đã được up, No vẫn dài cổ chờ 😕. Nhanh dùm cái bác No ơi, mọc râu mất
Mình nói dĩ nhiên là cảm nhận của cá nhân mình, người khác nghĩ khác thì liên quan gì tới mình. Mình đang dùng s4 nên ko có vấn đề gì với lag hay force close cả. Ngay cả hồi đó dùng s2 cũng rất hiếm khi bị văng ra ngoài khi dùng app hay chơi game nên chẳng thấy có gì là vấn đề cả, còn android cùi thì ko biết. Mình chỉ nói về cá nhân mình cảm thấy thế thôi, nếu bạn nghĩ khác thì cũng được chả sao hết. Nhưng quan trọng là phần lớn người dùng nghĩ gì? Tại sao đa số họ chọn android. Cái gì cũng có lý do cả. Đâu phải ngẫu nhiên mà thị phần wp thấp lè tè. Đâu phải do họ bị vùi dập vì mấy cái cmt trên các forum công nghệ mà ko bán được hàng. Do nhu cầu thị trường cả thôi

Sent from my GT-I9500 using Tinhte.vn
mấy bác tranh cãi chuyện os nào tốt hơn chi cho mệt. Khối comment kiểu như vậy rồi nên chẳng bao giờ có hồi kết đâu... Ai thích gì dùng nó.. Nói thật ra chả có cái nào mà thú vị mãi dc đâu. Dùng tg rồi lại chán cả. Nên tốt nhất cứ dùng hết các os..
ime762
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lumia chưa có mà HTC với cả SS đã có 😔(

chỉ mong Win phone cập nhật ái " bự bự" .. riêng cái khoản không có khóa xoay màn hình và quản lý file là đã thấy MS quá sơ sài khi phát hành ra Win phone :((
namdh7
TÍCH CỰC
11 năm
Sao dùng con Lumia 1020 mà cũng ko thấy update 😔

Sent from Lumia 1020 using Galaxy S 2
namhai252
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao mấy pro không cm sang cho no và Micro nhỉ, lâu lâu bực mình mình lại gửi điểm và nguyên nhân cho nó. Nếu nhiều người cm chắc nó sẽ cập nhật thôi.
tnt_nz
TÍCH CỰC
11 năm
các bác cho em hỏi là có ai đã update cho con HTC 8x chưa?
vừa mua 8S sim chưa có money vs chưa có wifi free nên thử dùng cũng hay hơn con lg e400 trước rất nhiều mỗi cái OS nó có cái hay,nhưng mà wp vẫn thiếu nhiều app quá
anh @Duy Luân cho e hỏi tí, em cũng tìm nhiều mà không có thông tin nên mới vô đây hỏi "đại"
em xài con htc 8X lâu lâu nó nóng ghê lắm (lúc xài facebook chẳng hạn), ê cả mặt á anh, rồi có khi sạc cũng nóng như vậy. nhưng khi bị khi không (có khi xem clip, chơi game cũng không nóng, có khi sạc không nóng)
vậy có vấn đề gì với máy em không anh, cám ơn anh rất nhiều ạ!
p/s: em mua xài mới có 4 ngày à anh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019