Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

htc 8x hay zenfone 5 :)

Tín 1910
30/7/2014 5:54Phản hồi: 22
Nhu cầu chủ yếu là nghe nhạc lướt wed CHỤP HÌNH
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lumia 820 đc ko
@nguyentruong1990 820 có vẻ dày MO
zen 5 bự chà bá
hiep06_01
TÍCH CỰC
10 năm
Zenphone 5 a500
8x tuyệt vời và hoàn hảo
Đã sử dụng qua cả hai thấy như sau:
Thằng ku HTC8X hơn hẵn Zen5 về hầu như là tất cả mọi mặt chỉ trừ cái 2 sim. Chụp hình của Zen5 không đẹp hình cứ nhạt nhạt thế nào ấy nhìn không thật. Nghe nhạc thì 8X có Beat Audio nên thằng Zen không bằng.
Ý kiến cá nhân thôi nhé
Nghe Beat trên 8x thì bass có vẻ hơi nông (Audio Technica M50 dùng nhạc M4a tren chiasenhac).

Nhưng nhìn chung xài ngon, IE 11 nhanh và mượt. App thì đủ xài, game vừa chơi vừa xóa. Pin lên 8.1 dùng đc ngày rưỡi vs Wifi bật liên tục
htc 8x chụp ảnh, lướt web đều tốt
nghe nhạc lướt web thì htc, chụp hình thì zen 5, mà thôi htc đi nha
htc là sản phẩm cao cấp, chụp ảnh đẹp hơn
rõ ràng là htc 8x hơn rùi
ai cũng cho 8x hơn mà s mình thấy ng` ta toàn mua zen5 ta ??? mà cho hỏi là 8x chơi alphart 8 đc k ??? tải tốn tiền phải k ???
tải alphast 8 tốn tiền thật
[QUOT"Tín 1910, post: 42831141, member: 1877044"]ai cũng cho 8x hơn mà s mình thấy ng` ta toàn mua zen5 ta ??? mà cho hỏi là 8x chơi alphart 8 đc k ??? tải tốn tiền phải k ???[/QUOTE]
Game đo free nha bạn , h winphone hack đk 10 ứng dụng rùi nên có thể tải gần như tất cả game , chỉ khó cái chỉ giới han 10 game thôi
HACK???? s nghe nói windowphone tải al8 phải tốn tiền
không tốn nhe bác
Nên mua Zenfone 5 bạn nhé. Zenfone 5 thiết kế khá đẹp, hiệu năng cao, camera rất ổn. Mặc dù máy này có mỗi nhược điểm là pin chưa tốt lắm. Zenfone 5 được gia công tốt. HTC 8X thì dùng hệ điều hành Windows Phone nên khó dùng và ít ứng dụng, lại ra lâu rồi. Máy này chỉ cho dân công nghệ trải nghiệm thôi.
Bạn có thể tham khảo đánh giá chi tiết 2 máy này ở đây: Đánh giá Zenfone 5 & Đánh giá HTC 8X
Cho nhu cầu nghe nhạc, lướt web, chụp hình và trong tầm giá này bạn có thể tham khảo thêm mấy chiếc khác nữa như: Blackberry Z10, Samsung Galaxy S3, iPhone 4....
@ducthinh186 tks bạn tại ham thương hiệu á 😆)
Zen5 đi bác à. Chụp hình cũng khá phết đó chứ
@XTmobile.vn ồ cam trc' thì s bạn
Tốt nhất là ra tiệm cầm cả hai con dùng thử khoảng 3 tiếng rồi tự mình đánh giá và chọn mua là ok nhất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019