Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HTC chính thức bán máy tính bảng Flyer ở Việt Nam, 17,8 triệu đồng

sonlazio
27/6/2011 9:10Phản hồi: 311
HTC chính thức bán máy tính bảng Flyer ở Việt Nam, 17,8 triệu đồng

HTC
vừa cho biết chiếc máy tính bảng Flyer của họ ở Việt Nam với giá 17,8 triệu đồng cho một thiết bị có màn hình cảm ứng 7 inch, 3G, dung lượng nhớ flash 32GB, RAM 1GB và sử dụng chip hoạt động ở xung nhịp 1,5GHz. Với mức giá này thì bạn đã được tặng kèm 1 cây bút cảm ứng độc quyền nhằm kích hoạt hết những tính năng hữu ích của Flyer, đặc biệt là Scribe và Timemark. Theo nguồn tin nội bộ mà Tinhte.vn nghe được thì có vẻ như Flyer sẽ được HTC nâng cấp lên Android 3.1 vào mùa thu này.

311 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

meoden
TÍCH CỰC
13 năm
Mình cầm thử con này nhiều rồi, cảm nhận không khoái lắm, nó hơi nặng, mà giá cũng nặng quá nhĩ....
với cái giá ngất trời xanh này thì tiu rồi
bakery00
TÍCH CỰC
13 năm
sao giá nó đỉnh thế nhỉ,k biết doanh số bán ra đc bao nhiêu đây
giá cao quá...chắc sẽ khó bán đây!
Mac wa...sao canh tranh lai may tablet khac dc?

Sent from my Casio FX570MS
Bác này post bài từ đâu vậy ta? Thật quá "tinh tế"
hphiep
ĐẠI BÀNG
13 năm
híc! giá thế này chắc không cạnh tranh đc với samsung và apple!
leetromas
TÍCH CỰC
13 năm
Với giá này thì em đi ngủ sớm thôi.

Chời vài năm nữa, khi giá nó hạ xuống còn 1/3 ( hi hi ... em hi vọng thế) thì em mới dám xúc.

Sao hTC lại dám đưa ra cái giá khủng thế nhỉ?
.....
Sao mà đắt vậy nhờ, thích cái bút
cuongnm11
TÍCH CỰC
13 năm
😁 HTC bao giờ cũng bán ra giá khủng. Thiết kế cũng đẹp nữa. Không biết khoản pin thì thế nào.
mắc dữ vậy trời, 17,8 chắc sẽ ít chú chịu cái HTC này lắm, tầm đó đập dc 1 cái Ipad 2 32G 3G Wifi rùi, cầm vi vu lun, vừa sành điệu nữa.

màn hình 7inch như Playbook hix, sài nữa bự nữa nhỏ, rất tức và muốn trải nghiệm andoid Table OS 3.1 thì mình nghỉ SAMSUNG GALAXXY TABS mới và ASUS tranformer củng dc các bạn nghỉ tới chứ. con này hơi mắc thiệt
dbt123
CAO CẤP
13 năm
Giá này quả là chát đó nhỉ? Vậy khó có thể cạnh tranh đc tại thị trường VN. Acer, ipad hay Tranfomer là những lựa chọn tốt hơn
galamco
TÍCH CỰC
13 năm
cái giá phải gọi là siêu khủng
3 từ thôi ĐẸP, YẾU, ĐẮT....?
yếu ....? 1,5Ghz .... yếu của bạn là sao ....
cuong.pm
TÍCH CỰC
13 năm
Mình thì chỉ 2 từ thôi CHẤT! CHÁT!..
Ko phải yếu mà là quá yếu. Tablet bây giờ toàn dual core thì con này hơi lạc hậu. Overclock lên 1.5GHz thì máy chạy có nhanh hơn nhưng ngốn pin cũng hơn và tỏa nhiệt cũng nhiều đấy. So với dual core 1Ghz thì 1.5Ghz này thua xa về hiệu năng, chỉ tiêu thụ năng lượng là nhiều hơn thôi.
promano
TÍCH CỰC
13 năm
Máy đẹp... Cấu hình ngon... :x
smartphone của HTC có giá rất là cạnh tranh, điển hình là Deisisn S và Sentation em nó, nhưng sao tab lại ko cạnh tranh nhỉ, sao HTC ko rút kinh nghiệm xương máu của XOOM và Playbook ta .... hay liệu em nó sẽ làm nên kì tích? Đón xem tập tiếp theo của HTC Flyer...(hơi bị bựa _ __!)
Cái giá chua chát:hot:
Máy tính bảng chưa có đất ở VN lắm,với lại mua bây giờ là quá sớm,chịu giá hớt váng cắt cổ.
Gago204
ĐẠI BÀNG
13 năm
Máy ngon nhưng với giá đó thì sẽ có nhiều ng phân vân khi mà còn nhiều lựa chọn khác cũng k kém.
Con này phải đợi vài năm nữa thì giá nó mới hợp lí được.😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019