Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HTC chính thức bán máy tính bảng Flyer ở Việt Nam, 17,8 triệu đồng

sonlazio
27/6/2011 9:10Phản hồi: 311
311 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Love[Water]
ĐẠI BÀNG
13 năm
mua ipad 2 còn hơn :skip:
ntgcmlfu
ĐẠI BÀNG
13 năm
đề nghị bác chủ làm nút like + dislike để mọi người dễ nhận biết mà k cần phải vào đọc để có thể biết được có bao nhiêu người " thích" 1 cái giá rẻ như thế này 😁
Tầm 12t là được, gía cao khó bán lắm.
supi7
CAO CẤP
13 năm
ơi giời ơi.cái giá gì thế này.1,5Ghz thì sao chứ.1,5 cũng vẫn là lõi đơn.chắc gì đã mượt mà đc như 1Ghz lõi kép bi giờ nhỉ.bác HTC lần này đội giá cao quá
koutouyo
TÍCH CỰC
13 năm
Thuế địên tử hàng vn mình cao quá muốn dân bị ngu công nghệ đây mà. 💣 Con này giá chát thật dù có tặng cây bút thì vẫn đắt
Em này ở ngoài nhỏ xíu à, tablet mà 7 inch thì thực sự là hơi nhỏ. Nhưng hàng xách tay thì thấy rẻ hơn hàng chính hãng những 3tr lận (hnammobile), chênh lệch hơi nhiều.
conmoi
TÍCH CỰC
13 năm
máy không đẹp, giá thì lại cao làm sao cạnh tranh được
Không hiểu HTC nghĩ gì mà cho dân Việt mình đi tàu bay giấy vậy, đã giàu lăm đâu mà cho cái giá......mua dc hai chiếc Table khác
bimbon1984
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mấy ông nhà phân phối muốn ăn "GIẦY + TẤT" đây mà, một mức giá quả là ngây ngất, thế này dân tình đổ sô đi mua hàng sách tay hết =)), có mà điên mới bỏ thêm 3,5tr để mua cái mác BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG, cái giá này nếu là 1 đổi 1 trong vòng 1 năm thì chắc có lẽ một số người còn cân nhắc,nếu chỉ là BH sửa chữa thì khó mà trôi
Hôm nay mới vào bestbuy xài thử, thấy vẻ ngoài cũng rất đẹp nhưng mà quá nhỏ so với em. Samsung tab 10.1 vẫn thích hơn
Bên em bán có 14.000.000 VND còn đúng 3 cây ...
màn hình 7 inch khó sài lắm.. 8.9 9.7 hay 10.1 thôi.. chuẩn nhất đó. cái này htc giới thiệu lâu quắc rồi nên nó phải ra thoai... giá ipad 3 tương lai cũng ko có cái giá nhảm đó nữa là.. htc quả nhiên ngu xuất chúng haha
Nhiều hãng vẫn có cách bán hàng và tiếp cận thị trường khác nhau

Mình MẠNH DẠNG nghĩ rằng đây là chiêu PR ( 1 tốt nhất, 2 tệ nhất ) để quảng bá thương hiệu TabLet của HTC sắp ra mắt mà thôi 😃

Sent from my iPad2 using Tinhte.vn
lachi.an
ĐẠI BÀNG
13 năm
trời ơi, đắt quá, với số tiền đó mua Ipad sướng hơn, hihi
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
13 năm
giá cao quá, nhìn thôi..
timcuaquy
TÍCH CỰC
13 năm
mua hàng xt ấy! con x tay có 14 củ mà 😃
cây bút ko phải là sự khác biệt quá lớn để đưa giá thế này
HaiYuichi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đúng vậy , giá của nó bán bên châu Âu là 150$ , vì phiên bản bên đấy không có kèm bút .
Bên HTC Vietnam nói rằng phiên bản này tặng kèm bút với số lượng có hạn thì phải ... Nếu đúng như vậy thì cái giá 17tr8 quả là hết sức phi lý .
VISY
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác nói 150$ là giá của cái bút hay của cái Flyer 16GB không 3G và không có bút bán kèm?
Nếu là giá của cái Flyer 16GB không 3G và không bút thì bác mua giúp em 1 xe tải nha. Em thấy gạch ở VN đang lên giá cao quá mà em lại đang thiếu cỡ 1000 viên.
À, em trả thêm mỗi cái 100$ cho công vận chuyển ạ.
Thân!
HaiYuichi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hãy Đọc và Suy Nghĩ kỹ ! 150$ là giá của cây bút ! Chứ tôi chưa bao giờ đề cập đến giá của Flyer ở đây cả , nên miễn đề cập thêm chuyện : phiên bản có 3G hay wifi only .
tophit
TÍCH CỰC
13 năm
Không biết HTC đã bán được em Flyer nào ở VN chưa .... ;)
toxicgender
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đa số là chê về giá. Chiếc máy này bán rất chạy ở khu vực Euro, nơi Android tung hoành mạnh nhất thế giới.
Đây là 1 chiếc tablet chạy android khác biệt, hãy thử và cảm nhận, nó ko hề giống bất kỳ chiếc tablet chạy android nào khác mà bạn đã từng thấy. Hãy đến showroom HTC để chạm thử để có cái nhận xét đúng về nó. Còn đây là demo cho những ai lười đi:

http://youtu.be/iHSPghBhm4Y

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019