HTC chính thức đưa Butterfly 2 về Việt Nam, giá 7.190.000 đồng

TDNC
10/8/2015 9:11Phản hồi: 283
HTC chính thức đưa Butterfly 2 về Việt Nam, giá 7.190.000 đồng
Butterfly 2, chiếc điện thoại ra mắt hồi năm ngoái cuối cùng đã được HTC giới thiệu chính thức tại Việt Nam cùng với giá bán 7.190.000 đồng. Cấu hình khá tốt trong tầm giá bao gồm chip Snapdragon 801, màn hình 5" Full-HD, RAM 2 GB, thông số thuộc hàng cao cấp của năm ngoái nhưng giá đã được giảm xuống cho đúng với tình hình thị thường của năm nay. Thay vì đi mua máy cũ trong tầm giá này thì bạn có thể chọn Butterfly 2, cũng là một lựa chọn khá tốt.
Cấu hình HTC Butterfly 2
  • Chip xử lý: Snapdragon 801, bốn nhân 2.5 GHz
  • Màn hình: 5" 1080p
  • RAM: 2 GB
  • 1 x nano SIM
  • Camera sau: 13 MP, F2.0, quay 1080p, có camera phụ
  • Camera trước: 5 MP, quay 1080p
  • Bộ nhớ trong: 16 GB
  • Thẻ nhớ: microSD
  • A-GPS, GLONASS
  • Wi-Fi a/b/g/n/ac, NFC, BT 4.0
  • Pin: 2700mAh, sạc nhanh Quick Charge 2.0
  • Kích thước: 145,4 x 70,2 x 9,99 mm
  • Nặng: 151 gram
HTC Butterfly 2-3.png

HTC Butterfly 2-2.jpg

HTC Butterfly 2-1.jpg
283 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thêm lựa chọn từ HTC nhưng liệu tai nghe JBL tiêu chuẩn có đi kèm?
Hoang tưởng 😁
E8 chỉ có 6tr thôi
bth8888
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tuanminhktqn Con E8 rất hay bị lỗi sóng .
anhutsg
CAO CẤP
9 năm
@tuanminhktqn Đừng có sài auto nữa , mình là con ng chứ kg phải máy móc . Nên tìm hiểu 2 con đi rồi nói
Thinhrom
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tuanminhktqn Con này hơn cái có camera phụ sau chụp ảnh xoá phông tốt hơn so với e8. Thêm lựa chọn thôi
Razor11
CAO CẤP
9 năm
@tuanminhktqn Dòng bufferly pin ngon hơn dòng one mà :D
ducmami
ĐẠI BÀNG
9 năm
mua ở đau nhỉ
thansaupdc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giá tốt có điều không thích thiết kế này nên ko mua.
Nokia Lab
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hàng ế mang về các nước kém phát triển bán đây mà. Ra mắt gần 1 năm rồi mới giới thiệu tại VN, coi thường người tiêu dùng.
meo_mup
TÍCH CỰC
9 năm
@*LT* Xem ra nên mua hàng chính hãng để biết mình chắc chắn có đóng thuế cho ngân sách. Cái kia cũng có đóng thuế, nhưng lợi nhuận ngoài thuế thì cho ta cảm giác bị xí gạt.
humadat3
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Nokia Lab sao lại nói Nước mình thế.. nâng lên "Đang phát triển" nghe có khá hơn ko 😁
toichan12
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Nokia Lab con này chỉ bán ở Nhật thôi, bây h mang về VN xả hàng, hàng tốt giá rẻ tội gì ko xài
màn 5" lại 1 sim, ko nên mua 😁
kothechiaxa
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tran anh duc Mình thấy có bạn đó vào cũng vui mà..cmt nhảm để có dịp cho mấy bạn khác quăng gạch.😁
@tran anh duc bác có vẻ không thiện cảm với anh cardmanhinh này nhỉ ? :p
anh3vn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Là hàng tồn đưa về thôi 😃
Xấu vãi
Mấy con htc chỉ được hiệu năng không biết dòng cao cấp như nào chứ con htc e8 dual của e chụp hình thấy gê (không biết do người chụp hay do máy ) bác nào cho em lời khuyên để tối về em vọc thữ .😃
cdang
TÍCH CỰC
9 năm
@thÍch khoáI lạC Camera của E8 chỉ ở mức trung bình thôi nên chất lượng ảnh hơi kém cũng bình thường thôi, màu nhợt, đụt, tương phản thấp....
tinhnd
TÍCH CỰC
9 năm
@thÍch khoáI lạC Lời khuyên cho bác là bán em nó đi và cưới một em lumia 9x, 10x, iPhone 6, S6 nếu thích chụp ảnh bằng điện thoại 😃
@ntnguyen4 Thanks bác để em tải thử 😃.
ntnguyen4
TÍCH CỰC
9 năm
@thÍch khoáI lạC Ah Youcam có 2 cái youcam thì phải, nói chung bác cứ google mò mấy cái app ngoài, nhiều khi tụi nó chụp đẹp hơn thằng stock nữa :rolleyes: cái nào tính phí thì cứ appvn hoặc hipstore mà quất 😁
kungfu9
CAO CẤP
9 năm
Vãi HTC ưu ái thị trường Việt Nam ghê...qua 1 năm kiểm tra kĩ lưỡng mới đưa đến người dùng nước ta😁
@kungfu9 :D Ưu ái thật
@kungfu9 Nghe nói hàng tồn kho htc khá nhiều chắc giờ mang qua vn xả đây.
Mavis Hoàng
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kungfu9 E cũng công nhận đẳng cấp troll của bác quá ghê ;););)
SuperIQ3000
ĐẠI BÀNG
9 năm
giá ngang sky a910s chính hãng
Giá quá yêu rồi
thanhtoan92
ĐẠI BÀNG
9 năm
HTC không chịu đầu tư thiết kế những con mới mà chỉ toàn lấy con năm trước bán lại không thế nhỉ,không có bất ngờ,mới lạ j cả,hỏi sau cứ sau ông SS,có thể những người sành công nghệ nói mấy anh SS cái nào cũng giống cái nào nhưng hãy nghĩ như những người túi tiền eo hẹp xem,kiểu dáng giống những con cao cấp nhưng rút gọn cấu nhình và giá bán hợp lý là được.Còn những anh khác toàn là cố tình thiết kế những con tầm trung,thấp xấu đi vì sợ cạnh tranh với dòng cao cấp,đó là lý do SS càng ngày chiếm mất thị phần của mấy ông này.
toichan12
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thanhtoan92 nhưng cấu hình ngon hơn vạn lần samsung tầm tiền, a5 a7 a8 xách dép con này
Hê, Bphone là 4 năm nhé. Đặt cọc xong đợi ch.t m. luôn mới nhận đc đấy.
Lại thêm1 thất bại thê thảm nữa
Hàng tồn bán ko dc mới đem về VN bán. Bổn cũ soạn lại hoài từ thời cái htc 8s lặp đi lặp lại. Từ từ rồi cũng đến lượt M9. Lúc đó mua 1 con giữ làm kỷ niệm 1cty phá sản bán mình như Nokia.
Nói chung là không mua 😁, tầm giá đấy nhiều em hàng mới ngon hơn rồi 😃
@haianhnguyen025 có con nào bác kể em với, em thấy con này giá tốt đó chứ :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019