HTC chính thức giới thiệu Raider 4G với màn hình 4,5", chip hai nhân

Didu
21/9/2011 13:31Phản hồi: 229
229 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quanhp68
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cũng trăn trở mãi về cái vụ Pin thôi.còn mọi cái thì tuyệt rồi.còn tại thời điểm này đành phải "sống chung với lũ vậy thôi"
V2TV2T
TÍCH CỰC
13 năm
chip lõi kép hay lõi tứ rồi cũng thế thôi mà, chạy theo chỉ tổ mệt
màn hình càng ngày càng to vật, nhìn e này cấu hình ngon quá :p
cái lưng nhìn chất hơn các em htc tiền bối
Mat. truoc cong nhan HTC rat giong nhau ve` giao dien :skip:
cuticuti
TÍCH CỰC
13 năm
vẫn thấy DHD,HD7 đẹp hơn,nắp lưng cá nhân e thấy đúng là có phá cách nhưng xấu
CKG
ĐẠI BÀNG
13 năm
Lần đầu tiên nhìn một em HTC mà có lòng mún yêu luôn 😁
Khi nào có mẹt tại VN phải lấy vài em HTC này chơi chơi =))
vitokwok
TÍCH CỰC
13 năm
cái lưng máy đẹp!
DHD của em dùng ngày đêm sạc là em mừng rồi

Sent from my iPod touch using Tinhte.vn
Rất đáng mua cho bác nào chưa dùng OP 2X, OP 3D, EVO 3D, S2, SEN, còn đã dùng rồi thì thôi, chịu thua tý, để chờ thế hệ sau chính thức là 4 nhân, màn hình HD 4.5-4.6'' do các hãng sẽ giới thiệu vào đầu 2012.

bản HTC này cùng với một loạt các smartphone sắp ra là sự nâng cấp của chíp duo core, vào nữa chu kỳ, để đảm bảo cạnh tranh với IP 5, HI!
Khi bạn chọn được 1 con htc thì bạn sẽ chả đổi lấy con nào đâu. Hàng rất bền, nếu biết giữ. Kinh nghiệm trên HDH

Sent from my iPod touch using Tinhte.vn
cdmababy
TÍCH CỰC
13 năm
không khoái cái lưng lắm, cứ bo tròn như evo 3D là đẹp
Bác Ân nói chỉ có chuẩn

---------- Post added at 03:57 PM ---------- Previous post was at 03:51 PM ----------

Bác lên GSM ARENA mà đọc nhé. COn này về Vn thì cũng mất điện. Không dùng dc. Cái dòng chữ này nó IN ĐẬM phang ngay vào mặt người đọc như thía lày nè: "This is not a GSM device, it will not work on any GSM network worldwide". Tam Dịch ra có nghĩa là: " Đây không phải là một thiết bị GSM, nó sẽ không làm việc trên bất kỳ mạng GSM trên toàn thế giới.". Thế nó mới đau cháu. Không dùng được. Dạo này HTc tập trung cho 4g và CDMA nhiều nhỉ. Các SP mới ra hầu như cho các mạng này. MÀ mình mong chờ mãi cái chuẩn 4G phủ sóng rộng rãi tại Việt Nam. Chứ Mãi mà như thế này thì cũng buồn . Mua máy về chỉ vọc rom chơi game và nghe nhạc thì cũng chán. Công nhận con DHD dùng đến h vẫn thấy thích. Thích cái giao diện thông minh. Cấu hình. và khá bắt mắt nữa:dance:
kekenano
TÍCH CỰC
13 năm
http://vnexpress.net/gl/vi-tinh/san-pham-moi/2011/09/dien-thoai-cao-cap-nhat-raider-4g-cua-htc-trinh-lang/page_4.asp em xem ở đấy thì thấy vậy. Nên em mới bảo là hình như.
Uhm mình không có ý gì đâu
cái này là nhà mạng của Hàn Quốc bạn ah. Các nước khác bây h 4G cũng đã phổ biến khá nhiều rồi. Tốc độ truyền tải dữ liệu cũng nhanh hơn rất nhiều. Cái quan trọng là phần cứng về băng tần của các smartphone . Chứ không phải cứ unlock hay thay romcock mà chạy được 3G hay 4G tai VN. Mỗi nước sử dụng băng tần 4G cũng như 3 G khác nhau. Điển hình là con DHD và con Inppriise 4G đó bạn 3g, 4g của Mỹ băng tần sóng là 1900, còn băng tần sóng 3g của VN là :2100 . Chính vì khác băng tần nên không dùng được. Nói chung các bạn đam mê về công nghệ cao điển hình là smartphone thì nên đẻ ý. không thì ôm hận ko kip.Mình cũng bị một lần NGU rồi nên cũng muốn chia sẻ kinh nghiệm vs các bạn tren diễn đàn thui. Cùng nhau học hỏi mà. Bỏ ra 1 số tiền không nhỏ rồi lại phải bực mình bán đi:help::happy:
bỗng dưng thấy nhớ phong cách thiết kế ngày xưa của HTC quá :happy:
đẹp quá không biết bjo về vn và bnhieu tiền nữa....?
đẹp và đắt.....
máy mạnh thế, chơi game đã lắm =p~ nhìn mà thèm
nhìn phê lòi..............
Piggy_s2
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn cái nắp lưng lại thấy thèm 9900 :">

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM