HTC chính thức giới thiệu Raider 4G với màn hình 4,5", chip hai nhân

Didu
21/9/2011 13:31Phản hồi: 229
229 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chỉ cần nói 2 từ thôi: "ĐẸP" và "KẾT"
LeQuang411
ĐẠI BÀNG
13 năm
bộ nhớ trong 16G.....:happy:
thì cho dù máy điện có mạnh đi đâu chăng nữa cũng dừng lại là cái tí tẹo...chứ đâu hơn đc máy tính bảng...>>>> laptop >>>>máy để bàn 😁
Con này của HTC khác biệt với những con trước đó 😃
Dạo này HTC ra nhiều mẫu có cấu hình na ná nhau quá. Mình đã rước em Sensation rồi và thấy em nó rất tuyệt.
vẫn thấy giấu tiệt cái vấn đề về bin cái gì cũng thấy tăng chỉ mỗi cái quan trọng như pin là thấy 1 là giữ nguyên 2 là giảm rất ít khi thấy tăng
cubi2308
TÍCH CỰC
13 năm
Trên mấy trang kia có đăng dung lượng pin là 1620 mAH, nói chung là dung lượng pin vẫn cùi như ngày xưa vì pin có tăng 1 chút nhưng màn hình tăng theo thì cuối cùng chỉ 1 ngày là hết pin.
NHưng tui vẫn sẽ mua em này vì trước giờ rất thích thiết kế nguyên khối của HTC.
lung the nay thi cầm chắc ko êm tay...
Snake696
TÍCH CỰC
13 năm
Có con này là ko theo kiểu "y khuôn y đúc" của htc, công nhận là đẹp. Mặt sau (đúng như hình rò rỉ) lấy thiết kế nắp pin 9900 nhưng phần dưới thừa nhiều hơn. Cấu hình thì cao thật cao, mạnh thật mạnh. Nhưng ko biết pin có kham nổi ko
con này thiết kế đẹp nè,ko biết giá cả thế nào?
kiểu dáng đẹp đấy, HTC bây giờ mới thấy có e này trông được
trông cứng cáp.thích cái vỏ kim loại của HTC
Từ đó g ít quan tâm HTC.....vì nhiều lý do, nhưng phải công nhận EM NÀY ĐẸP CHẮC TAY

😃 theo mình được biết Pin em này là 1.620mAh

Thế kỷ 21 chả có cái j Ngon Bổ mà lại Rẻ !
Lần đầu tiên Nhận thấy mặt sau HTC đẹp 😁

Sent from my 1110i using Tinh tế
Nhất bác rồi, e thử Sen rùi, nói chung là tuyệt, màu chất hơn S2 ( theo mắt e ) nhưng lưng máy thấy hơi nóng à nha 😃

Thế kỷ 21 chả có cái j Ngon Bổ mà lại Rẻ !
Nhìn thích hơn các em HTC khác , rất kết , để so sánh cái camera em nó có tốt như Arc ko rùi suy nghĩ tiếp hi hi .
con này đẹp nhất trong số những con ra gần đây của HTC
nguoixalaxd
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nhìn em này bỗng dưng nhớ về Diamond 2, đã 1 thời thèm khát vì kiểu dáng nam tính vuông vắn cứng cáp. Cũng như nhiều con khác của HTC, khi bạn cầm trực tiếp trên tay sẽ thấy đẹp hơn rất nhiều so với nhìn trên ảnh
Chung chỉ khác nhau về kiểu dáng và 1 vài nâng cấp nho nhỏ thôi, nên dùng con nào trong mấy con đó đều ngon cả, khi mà ROM cook tràn lan, không lo thiệt thòi về nâng cấp phần mềm...
danbui
ĐẠI BÀNG
13 năm
oài! con này cứng cáp, mạnh mẽ và đẹp nữa.
Chàng Còi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em này chỉ chạy CDMA hoặc 4G thì phải các bác ạ , kiểu này ở VN chắc chỉ vọc với multimedia thôi :banghead:
climax
TÍCH CỰC
13 năm
con HTC đầu tiên thấy thích thú, hồi trước cứ thấy nó giống iphone cải trang.....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019