Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HTC công bố danh sách thiết bị sẽ được lên Android 4.0 ICS

babybungbu
14/3/2012 6:56Phản hồi: 308
308 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrsike
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ôi cái thằng HTC Incredible S cùi của mình cũng sẽ lên ICS 4.0 ak ? kaka, đúng là tin vui, HTC is Greattttttttttttttt (^_^)
Nghe HDH duoc len qua da luon 😆

Sent from my HTC Desire HD A9191 using Tinhte.vn
HTC EVO design 4g có phải là HTC EVO 4G CDMA ko nhỉ 😁
Không biết khi nào nhỉ? Hồi hộp rồi đó.

Gửi từ Desire HD của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
topon23m
ĐẠI BÀNG
12 năm
hay quá thế là con raider 4g của mình cũng sắp được lên đời rồi, HTC thật là biết chăm sóc khách hàng đấy.
dcthuan2003
ĐẠI BÀNG
12 năm
😔 thật buồn! không thấy HTC Flyer trong danh sách!
Mai mốt đập bỏ con tab7ich samsung lun.... nhục quá..... con DHD còn có ICS mình thì ngậm room cúc

Sent from my iphone 4s using Tinh tế
desire Z chắc không được lên rồi @@
mấy hôm wifi rình mãi mà chưa thấy lên ICS cho em Sensation Z710E của mình.huhu chẳng lẽ giờ còn đi ăn room cook nữa.bác nào xơi rùi đánh giá thử 4.0 trên sen chạy thế nào
ôi mọi người hết quan tâm đến chủ đề này rùi sao? Đợi chờ là hạnh phúc?
DHD và DS hiện h đả có room ICS rồi đấy ae có thể qua xda mà down ,ICS 4.0 +Sense 4.0 :0,còn 1 số lỗi nhỏ nhưng đã khác phục gần hết rồi 😃
Có thì có lâu rồi, nhưng phải ra bản chính thức thì các bản cook sau đó mới chuẩn. Bây giờ toàn chắp vá hết.
Dịch: Những điện thoại khác có đủ khả năng chạy ICS là các phiên bản khác của HTC Desire Z, bao gồm T-Mobile G2, HTC EVO Shift 4G và HTC Merge. Desire Z và Desire HD ra mắt cùng một khoảng thời gian, nhưng vi xử lí của Desire Z chạy ở xung nhịp thấp hơn (800 MHz) nên cơ hội được lên Android 4.0 của Desire Z sẽ thấp hơn
[Nguồn: HTC Source.com]

"cơ hội thấp hơn" ko có nghĩa là ko có. Với lại ở một số trang tin tức, list này mới chỉ là "đợt thiết bị đầu tiên" đc lên ICS, có thể Desire Z sẽ đc lên ICS, nhưng ở một đợt nâng cấp khác. Một lí do nữa theo mình nghĩ đó là Desire Z chỉ đc trang bị 512 MB RAM, thấp hơn Desire HD (768 MB) nên cơ hội sẽ lại càng ít đi
xuanhai_vov
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con incredible s hàng virezon thì ở việt nam có cập nhật dc 4.0 ko mấy anh ơi
Htc incredible s của verizon nếu muốn up lên thì phải chạy wa usa load về hả. Chưa root up dc ko
xixixi2222
ĐẠI BÀNG
12 năm
Htc mytouch 4g không thấy thông báo gì cả, hix , cấu hình em nó củng mạnh chứ bộ. Chip 8255 gpu 205 ram 768

Gửi từ HTC Mytouch 4g
tempo88
ĐẠI BÀNG
12 năm
ôi e HD2 của mình ko nằm trong danh sách rồi 😆))
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
HTC HD2 root lại vẫn lên được 4.0 nha các bác...
Jay D
TÍCH CỰC
12 năm
hôm nọ mình cũng định cho ss i9000 ra đi để đón evo 3d về nhưng ra vọc 1 lúc đau hết cả mắt nên lại thôi.hix.hay mình nhìn quen màn amoled rồi nhỉ.cảm giác mấy màn kia cứ chói chói làm sao vậy... tương lai mấy em này sáng thật.ko như con i9k của mình.
đợi ICS lâu qá rồi =(((..............
đợi update lâu ...''''''''''''''''''''''''''''

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019