HTC đã giải thích thõa đáng về vụ gói khuyến mãi Viettel đi kèm HTC One X.

Peter Nguyen
22/4/2012 20:12Phản hồi: 300
Xin lỗi các Bác,vụ này HTC đã giải thích với Nam và Nam hoàn toàn đồng ý với HTC,HTC họ rất chuyên nghiệp và đạo đức nghê nghiệp rất cao nên Nam xin xóa topic này nhé...nice day all.
300 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tamtitmit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không fải danh hiệu mạng CSKH tốt nhất của Mobifone (liên tiếp 3 năm thì fải) từ trên trời rơi xuống đâu và không ai tự dưng đang dùng Viettel lại chuyển sang mạng khác đâu (đa phần là Mobifone).Cái gì cũng có lý do của nó.
ForceF5
ĐẠI BÀNG
12 năm
He he.
Mình cũng từng bị kiểu làm ăn vớ vẩn của viettel mà chuyển sang mobi rồi. Nói ra thì dài lắm,chốt lại là k0 chơi với viettel nữa,chất lượng CSKH kém lắm,khuyến mại thì mập mờ như lừa khách hàng ấy

Sent from my GT-I9003 using Tinhte.vn
PhamDung437
ĐẠI BÀNG
12 năm
haizz, mình thì cứ thấy Mobifone là good nhất, đó giờ ko thay đổi 😃 Nắm dao đằng lưỡi cũng khó, đặt cọc mua máy thì cũng khó cho mình
Nếu KM cho One X mà lại là gói MIMAX thì đúng là Viettel chơi chữ để KH hiểu lầm là KM khủng..."không giới hạn lưu lượng" nhưng lại..."giới hạn băng thông" :eek: giống như dụ trẻ con mua loại kẹo ăn suốt cả ngày rồi đưa nó cái...kẹo cao su vậy :mad: . Trước đây tôi thấy gói KM 3G cho Galaxy Tab chạy rất ổn...hay tại lúc đó MỊMAX chưa ra đời 😁 .
Còn 1 lý do nữa là có thể do Viettel cho rằng...HTC One X hoạt động tối ưu nhất ở tốc độ 256Kbps 😕
tung83le
TÍCH CỰC
12 năm
Tốt nhất ko nên kiện cáo gì họ, họ của quân đội đấy. Từ bỏ viettel dùng mạng khác đi. "Hãy nói theo cách của bạn, nhưng tính tiền và xử lí theo cách của chúng tôi". Tẩy chay vịt teo, vì cũng từng là 1 nạn nhân

Gửi từ GT-S5830 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
@tung83le Quân đội thì sao? Họ là lực lượng vũ trang của chính phủ, là bộ đội Cụ Hồ, là Quân đội nhân dân mà làm ăn không đàng hoàng như thế à? >>> Họ để niềm tin của nhân dân ở đâu?
htqonline
ĐẠI BÀNG
12 năm
vừa nhận HTC One X đọc tờ giấy khuyến mãi viettel HTC One X cũng choáng như chủ thớt nên chịu thôi T_T
@htqonline Haizz....nói thật lòng Nam xài VT lâu rồi,ok lắm,từ chất lượng sóng,băng tầng cho đến CSKH,nhưng lần này k hiểu sao??? Sáng nay VT mới thông báo là đã nhận dc khiếu nại,sẽ giải quết trong thời hạn là 7 ngày.Hi vọng mình nhận dc lời xloi và nhận đầy đủ quyền lợi.
htqonline
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Peter Nguyen Có lên bác ủng hộ bác 2 tay 2 chân 😁
tung83le
TÍCH CỰC
12 năm
@Peter Nguyen Có lẽ họ sẽ nâng băng thông lên cho bạn, và không trừ 50k hàng tháng. Bình thường thì vẫn lừa, nhưng bạn lên tiếng lột mặt nạ nên họ sẽ thôi lừa nữa. Vịt teo là tên lừa đảo 😁
@Peter Nguyen Chắc chắn là Viettel sẽ phải giải quyết vụ này thôi, vì đúng là trc giờ viettel ko đến nỗi chuối như vậy...ngay cả các ctrinh thông thường hàng tháng của viettel cũng có đến nỗi cùi bắp vậy đâu...nói gì đến ctrinh promotion cho 1 sản phẩm đỉnh như One X. Còn cái gói MIMAX thì chẳng mua gì thì ai cũng cthe đăng ký đc đến...24 năm chứ nói gì 24 tháng. Anh em tham khảo ctrinh 16/02/2012 nè ( http://viettelstore.vn/Home/Tin-tuc/Chuyen-muc,Tin-tuc/Cac-goi-cuoc-khuyen-mai-3G/ ):
anh em nào có trường hợp tương tự thì cùng Nam lên tiếng nhé.Cùng khiếu nại lên VT để cho họ giải quyết cho mình.Nó hẹn Nam nội trong tuần này sẽ giải quyết đó.
tung83le
TÍCH CỰC
12 năm
@Peter Nguyen Cú này bác vô đậm rồi, viettel sẽ o bế bác tới bến 😁
htqonline
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Peter Nguyen Bác cho xin cai email của vitteo để gửi thư khiếu nại. Chưa dùng vitteo bao giờ nên ko biết 😁
@tung83le hehehe.....I hope so....chỉ mong nhận lại đầy đủ quyền lợi của mình và kèm 1 lời xin lỗi KH thôi.
@htqonline Bác này biết đùa quá ha,chưa xài VT mà đòi khiếu nại,nó cho vô cái mõ bác đó.hohohoho 😆:D
Mình cũng có cùng suy nghĩ với bác chủ, VT chuối quá.Hôm qua mình đã rao tặng miễn phí cho bác nào có nhu cầu rồi.Nhưng sáng nay máy bị lỗi nên mang đi đổi, VTA yêu cầu nộp lại sim nên vài hôm nữa sẽ chuyển sim free cho 1 bác ở BG. Hic
Mình cũng dùng viettel lâu rồi. Nhưng làm ăn kiểu này thì chán thật. Lừa đảo khách hàng trắng trợn. Viettel đã có phần trong số tiền 16,5 triệu khi mua one x rồi sao làm ăn lừa đảo thế? Hay lãnh đạo viettel nghĩ tất cả người dân chúng tôi là bọn ngu nên nói một đằng làm một nẻo chúng nó cũng chẳng biết gì, miễn sao thu tiền là đươc. Theo tôi Viettel nên thêm vào khẩu hiệu của mình 1 câu nữa:
" Vịt teo-Hãy nói theo cách của bạn.
Còn chúng tôi làm gì thì kệ chúng tôi"

Sent from my GT-N7000 using Tapatalk
kizloveyou
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đánh dấu đã . Tớ cũng có cái sim theo ONE X mà chưa kích hoạt , thôi cứ để đấy nghe ngóng tình hình vậy 😃
Sau khi trao đổi với Viettel và được trả lời như sau:

- Các anh đã đồng ý với việc sử dụng gói KM thì anh mới mua máy 1x
- Anh kg dùng Call,sms nội mạng là tùy anh
- Anh kg dùng iMuzik là tùy anh
- Đúng lag gói MiMax có giá trị 50.000đ/tháng và anh kg mua máy 1X anh cũng có Mimax với 50.000đ/tháng -
- Anh có nhu cầu dùng nhiều hơn 500M/tháng với tốc độ 3G thì anh phải hủy KM và đăng ký gói khác - Đa phần người dùng 1X chỉ có nhu cầu dùng đến 500M thôi và tốc độ 1x có lẽ phù hợp hơn với 256K/s

Nói chung là lừa đảo - các bạn không nên dùng và không nên mua 1x chính hãng cho mang bực vào mình
htqonline
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chuan bi chia tay vitteo. Dung la lua dao chuan that dem onex ra de lua dao

Sent from my HTC One X using Tapatalk
thế này thì VT làm ăn k dc rồi
tẩy chay vịt teo đi các bác em cũng cú nó mấy vụ chăm sóc khách hàng rồi ạ như *** ý!
Đa phần người dùng 1X chỉ có nhu cầu dùng đến 500M thôi và tốc độ 1x có lẽ phù hợp hơn với 256K/s

Sac...One X moi ve VN dc b.nhiu chiec ma viettel dam phan 1 cau...tanh lom nhu vay...nhung loi giai thik of CSKH viettel dang dc lap topic bau chon lam...cau tra loi hay nhat trong thang do...lai con dao ngay cai van of minh nua...kieu nay muon xai 3G tieu chuan of viettel chac fai ra mua...One Hundred X mat thoi 😆
(sorry ae vi post bai tren dt nen ko co dau...tai doc xong...ko nhin dc...sac sac)
Điên nhất là nó không cho mình dùng hơn 500M
kizloveyou
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mỗi người góp phần gọi 1 cuộc với 1 nội dung đi xem nào 😃
Đéo bằng gói của Galaxy note ,50k nhưng kèm mobile tivi ,...và là 3Gigabyte 1 tháng .
MImax ,vkl thế cái số tiền 3 triệu mấy km là vào cái lồ gì các bác ?dcm phải làm cho ra nhẽ .ít ra ũng phải dc như em NOte

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019