[HTC EVO 4G+/ HTC Rider/ X515E] Hướng dẫn Unlock, Recovery, ROOT + Tổng hợp ROM

huukhai
1/2/2012 6:43Phản hồi: 28.045
28.045 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

harypoter
TÍCH CỰC
12 năm
hạ chi cho met minh sài vân ok cả dây mà
mình cũng mê game, cơ mà 4.0 ngon quá,thanh dock đẹp, cài thêm skin Iceman nữa, quá ok . chờ game update thôi, đừng xuống làm gì
Có tin gì mới mẻ về em nó ko hả mấy bác ?
đại ca nào bik chỗ bán ốp lưng em này ở hcm không chỉ em với. Vỏ sau của em hơi bị trầy nên muốn che đi. thank kiu !!
bác nào mún mua ốp lưng thì cũng dễ mà,mình ở HCM nè,đang sài cái ốp xanh lá cây lúc mua đc tặng cũng đẹp phết,mà có điều nó cũng mau đen.đang order cái ốp này lúc trc xài cho xt800w thấy bển nên mún sài tiếp http://nl0.upanh.com/b1.s28.d2/f273db9b43c6e392ecaf3dc8b78662af_44226850.img0540.jpg
ptkie83
TÍCH CỰC
12 năm
Mình thì ko ko thích xài ốp. Để trần trông đẹp hơn
@ptkie83 sài ốp thì mặt sau sẽ ko trầy,sài ốp rớt cũng sẽ ít hư hỏng hơn,lúc trc sài moto có cài ốp rớt từ trên kệ xuống vẫn ngon lành
đang có cái tai nghe Philips SHE9000 hình đây,hàng new chưa sài nun,giá tgdd là 738.000đ.e sẽ fix giá rẻ hơn.hàng này nghe rất hay.đi chung vs htc 4g+ có beats khỏi chê,bass ầm ầm,youtube đánh giá rất nhìu.http://www.miamivendas.com.br/template/Miami2011/Anuncios/anuncios_temp_junho_2011/anuncios_mercadolivre/Philips/SHE9000/SHE9000.jpg.
@loseheart125 bác cho em xin giá vào inbox nha. Em cũng đang tìm tai nghe mà không bik theo được kon này của bác không. Bọn tgdd bán mắc thí mồ.^^
bác huukhai oi có file ruu 4.0 nào ổn nhất ko cho e xin vs.e ko bjt up wa ota hay ruu tốt hơn.chập chạp so vs ae wa
ptkie83
TÍCH CỰC
12 năm
Page 1 có mà bạn. Up cách nào cũng như nhau thôi
tại đọc mấy page kia thấy mấy bác lùm xùm ch up 4.0 nên ko bit bản nào lỗi nữa,có bác từng nói bản page 1 bị lỗi gì đó,ở page nào bác huukhai có up file ko lỗi mà quên nó ở page nào rùi
@arsenalfcvn Bản này kết hợp CM9 + Sense 3.6 + MIUI, mỗi cái vài App, nhưng mà rất mượt =))
@huukhai Nhanh cho anh em chiêm thưởng lãm đo bác ơi

Sent from my HTC_X515E using Tinhte.vn
@huukhai Sắp có rom cua bác NHK tiếp rồi ngồi hóng thôi, hehe.
hanoian
ĐẠI BÀNG
12 năm
@huukhai CM9 là thích rồi. Bác post sớm nhé, anh em đang ngóng 😃
mà bác huukhai ơi.bác có làm bản nào của MIUI V4 ko,e thấy MIUI thì ko có sense nhưng cũng đẹp,cũng ổn định.có bản nào ổn nhất thì bác tìm cho a e vs
@loseheart125 Bản RUU mình đưa ở trang đầu đều ổn cả mà.
1 mình mình làm với lại cũng ít thời gian nên làm 1 cái ổn định đã rồi mới tính sau :|
vậy là phải order họ mang bên đó về ak bác. Em không thích ốp silicon lắm, nhựa nhìn nó cứng cáp hơn
bác ơi. Cho em hỏi xíu. Em vừa lên 4.0 rom NHK_Rider V4 (ICS) thấy có lỗi 1. thỉnh thoảng không hiện được bàn phím
2. cài được appstore.vn nhưng không tải được app trên đó, tải về nó toàn force close.
không bik bác có cách khắc phục giúp em không?
@beleive cái headphone mình đang có ở nhà,bác nào ở SG mình để giá 600k thui.cô mới đem về cho nên lưỡng lự,bác mún mua thì cứ xúc.hàng sao thì cũng rõ,mình ko chém chi ae cùng topic.chất lượng thì google cũng rõ.hì
b
bác chỉ e làm vs.e cũng thjx vọc lắm
@loseheart125 Oke, lúc nào rảnh pm inbox mình sẽ chỉ cho, quan trọng là kỹ năng tìm kiếm và tư duy tốt chút là ổn 😃, à dịch đc tiếng anh nữa thì tốt hơn 😁
@huukhai ok bác.khoái zụ này nghen,mà có gì đưa bác test nhé.e sv hư máy chjt nun.hj.
ptkie83
TÍCH CỰC
12 năm
Cố lên các bạn
harypoter
TÍCH CỰC
12 năm
tình hình đang muốn sắm 1 cuc bin cảu thằng evo 3d mà k biết nó chay nổi k nua haiz
@harypoter Pin 2 em giống nhau nhé, cứ mua về sài lẫn vô tư!
harypoter
TÍCH CỰC
12 năm
tai nghe của sony hàng trung quốc nghe chuẩn giá 100k hehe
Các bác có ai bị như em k? Các contact trong people k load hình avatar mặc dù đã Syn với FB va google rồi.
Đang định up bản Senseless mà test lại thấy 1 lỗi, kết nối USB chỉ sạc đc 😁, thôi tối xem sao vậy.
Mình cũng up 4.0.3 gốc sau đó root chạy rất tốt, ổn định có sao đâu?
hanoian
ĐẠI BÀNG
12 năm
huukhai: Nếu có thể bác tích hợp Aroma vào để có tùy chọn sense/less. Bác có thể làm thêm patch để chọn camera sau khi cài rom đc kg?
@hanoian Mệt quá, up bản Beta Senseless lên bác nào sửa nốt cái lỗi kia thì sửa 😁
@huukhai HOI TRUOC MINH SAI CAY EVO3D CDMA CHUA S OFF THÌ BỊ LỔI S OFF RÙI THÌ KHONG CÒN BỊ CÁI LỔI ĐÓ NỬA HÌNH NHƯ LÀ DO KERNEL KHÔNG HỢP VỚI S ON
@letuankhung Ko phải đâu, thư viện và file ko phù hợp thôi.
=========
Bản test các bạn down về ở đây nhé
http://www.mediafire.com/?6eytj4atts1v9
hiện tại mình thấy có lỗi kết nối USB + Ko có Wimax + Cam chỉ 720p, còn đâu oke hết.
harypoter
TÍCH CỰC
12 năm
@huukhai thua k kết noi usb la thua rồi. còn lại cam thì 720 thua luôn
ptkie83
TÍCH CỰC
12 năm
@huukhai Tks, nhưng mà fix đc cái USB thì tốt. Nhưng cái còn lại ko quan trọng. Vì 720p quay cũng ổn rồi - 1080 thì tốn dung lượng the nhớ lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019