Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HTC giới thiệu Cushnie Et Ochs - phiên bản đặc biệt của One X

Blaze1st
6/9/2012 6:22Phản hồi: 154
HTC giới thiệu Cushnie Et Ochs - phiên bản đặc biệt của One X
Screen Shot 2012-09-06 at 1.17.09 PM.png

Để quảng bá cho tuần lễ thời trang New York Fashion, HTC đã giới thiệu Cushnie Et Ochs - phiên bản đặc biệt của chiếc smartphone cao cấp HTC One X. So với phiên bản gốc, bản đặt biệt này vẫn có thiết kế nguyên khối, sử dụng nguyên vật liệu polycarbonate. Cấu hình của Cushnie Et Ochs tương tự như chiếc One X dành cho thị trường Mỹ, cụ thể như BXL lõi kép 1,5GHz, hỗ trợ mạng 4G LTE và chạy Android 4.0 - Ice Cream Sandwich. Đó là những điểm không thay đổi, điều khiến cho chiếc máy này trở nên đặc biệt đó chính là màu sắc của nó, các nhà thiết kế đã tạo ra hai mảng màu trên phiên bản giới hạn này: một nửa màu đen và một nửa màu trắng. Bên cạnh đó, chiếc máy này còn được cài sẵn giao diện riêng, khiến cho người dùng cảm tưởng máy được ghép lại từ hai phần đen và trắng riêng biệt.

Đáng tiếc là HTC không có kế hoạch bán phiên bản đặc biệt này ra thị trường, công ty chỉ tặng nó cho một số người nhất định.

Theo Engadget
154 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tuyệt đẹp nhỉ ? Và Độc nữa 😁
nhìn cũng đẹp đấy chứ...
bboyleeu
TÍCH CỰC
12 năm
tặng em HTC ơi😁
thấy độc nhỉ 😁
htcone
TÍCH CỰC
12 năm
rất phong cách
chả có gì là đáng quan tâm. nhạt
@hypous Cho bạn đó ít muối bạn ơi.
hoaiqua
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trungvuachua có cầm đc trên tay ko mà nhạt. Ngồi nhìn thì cái j cũng nhạt !
@hoaiqua thường thôi mà bạn 😃
@trungvuachua the vao coi va cm lam gi....bac dung la ranh qua...
macabi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ước gì có 1 em để xài...hjx
tuy lạ nhưng vẫn đẹp
kimanbn
TÍCH CỰC
12 năm
sao loại 4.0 thế😔, đúng là đồ tặng có khác
linkingok
TÍCH CỰC
12 năm
@kimanbn update mấy hồi đâu bác

Sent from my HTC EVO 3D X515m using Tinhte.vn
Đã đẹp nay lại còn độc nữa.Một sản phẩm chỉ để chiêm ngưỡng chứ đừng nói đến sờ vào.Bác nào tay nghề cao độ như vậy cho a e thưởng thức nào
Rất thích kiểu đen-trắng ntn,đẹp 😁
Nửa máy mà lại là mặt sau thì chỉ mất có 5.000 đ tiền đề can, cả công nữa là xong - màu đen sần hẳn hoi. Nhưng mà trông dị hợm vậy chắc chẳng ai dán làm gì.
@Canon100is Giao diện cũng nửa đen nửa trắng đó bác. Nhưng nhìn giống hắc bạch vô thường quá, sao ko chơi ba sọc trắng để bán cho bác adidas tặng khách hàng nhể?

Sent from my Optimus 2X using Tinhte.vn
@Canon100is Bác cứ nghĩ dán dễ lắm ấy. Nhưng trông dị hợm thật. 😆 Không biết ai mua nhỉ?
hungz92
TÍCH CỰC
12 năm
xấu xí 😁
Con này phải gọi là One X Ying-Yang (Thái cực) mới đúng, dành cho mấy bác mê thái cực quyền hoặc đệ tử Võ Đang 😁
Cái này phải gọi là trắng đen lẫn lộn, âm dương quái khí
@anhtuanngoc cũng như một mất một còn đó bác hê
TTX_412
TÍCH CỰC
12 năm
hèn gì bữa trước mình nhận được cái email của HTC nói là sẽ tặng mình 1 cái đt 😁.
trandaocs
ĐẠI BÀNG
12 năm
Màu quá, cái ji ra cai do!
Về sau có khi cứ làm cái kiểu này lại ăn khách, hoặc là có thể đổi cả seri vỏ đi kèm cũng hay.
tonnie
TÍCH CỰC
12 năm
Hết Samsung tặng fan Ý GS3 đọc rồi GS3 olympic
Bh đến HTC quảng bá cho NYF
Thích quá, mai mình sẽ ngồi nhà rảnh design decal tự quảng bá lun

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095