HTC giới thiệu Desire U: màn hình 4", 1GHz, 5MP, Android 4.0

TDNC
25/1/2013 6:35Phản hồi: 128
HTC giới thiệu Desire U: màn hình 4", 1GHz, 5MP, Android 4.0
HTC vừa mới giới thiệu chiếc điện thoại Desire U dành cho người dùng phổ thông tại Trung Quốc và Đài Loan. Trong khi giá của chiếc máy này chưa được tiết lộ thì cấu hình của nó được thông tin khá đầy đủ, bao gồm có CPU đơn nhân 1GHz, màn hình 4" 800x480, 512MB RAM, bộ nhớ trong 4GB, thẻ nhớ microSD, camera 5MP, Bluetooth 4.0 và chạy trên Android 4.0. Đáng tiếc là thiết kế của Desire U không được làm mới như những chiếc One SV hay Desire SV cũng mới ra mắt gần đây.
[prebreak][/prebreak]
Phong cách thiết kế của Desire U không mới, vẫn là kiểu thiết kế khung viền kim loại bao xung quanh thân máy, mặt sau có lẽ vẫn là lớp vỏ nhựa PolyCarnobate chống trầy, được cách điệu với các vòng tròn đồng tâm bọc xung quanh cụm camera. Máy có hai màu trắng, đen, có BeatsAudio, hỗ trợ bộ mã âm thanh aptX giúp nghe nhạc hay hơn qua Bluetooth 4.0 và pin có dung lượng là 1650mAh.

Theo Engadget, HTC
128 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrle01
TÍCH CỰC
11 năm
để làm j nhỉ.cảm thấy hơi thừa
anhhung7461
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mrle01 mình cũng cảm thấy giống bạn
@mrle01 bài viết đã trả lời câu hỏi cũa bác rùi, bác đọc lại đi😁
@mrle01 me 2
@mrle01 hehehe chắc ai xem kon này xong cũng đều cảm nhận như kiểu ngày xưa nokia vác 1 đống bình mới đổ rượu cũ vào
nemoris
TÍCH CỰC
11 năm
cấu hình y chang s1
@nemoris Giật mình với cái ava của bác này. Ava chính chủ đó hả?:eek:
vanquyenktb
ĐẠI BÀNG
11 năm
4tr thì mua nhé, ko thì nghỉ, cấu hình lỗi thời quá rồi :p
@vanquyenktb xin bạn nói đàng hoàng chút nha. ae tinhte minh chi post lên để bình luận. nếu bạn chik cấu hih mạnh thì mua s3, note2...
vanquyenktb
ĐẠI BÀNG
11 năm
@jaejoong_pro thế nào là nói đàng hoàng, tôi động chạm gì đến bạn à, tôi ko nói tôi thích cấu hình mạnh mà tôi chỉ nói cái giá hợp lý với cấu hình như thế này vào thời điểm hiện tại, ko thích đọc thì thôi ko cần lằng nhằng nhé
leminhkha
TÍCH CỰC
11 năm
pin tốt so với cấu hình, thiết kế cũng tựa tựa one x, ko ấn tượng lắm
có tí beat thôi ko hơn được ah ?
chắc cho dòng cấp thấp
HTC hao hao như nhau hết, từ thiết kế bên ngoài đến theme ......
cấu hình thấp
cấu hình con này = iphone 4 ( độ pgiai thấp hơ ) kakaka
@thienbao_0949964724 Bác này so cấu hình kiểu này 😃(
HTC nhiều dòng điện thoại quá, không nhớ nổi.
htc ra nhiều quá. nhưng đung là cần những chiếc như thế này. android k chỉ có dòng cao cấp đc
woobin193
TÍCH CỰC
11 năm
@tobe2405 gì chứ htc thì sản phẩm dòng trung cấp nhưng giá cao cấp :p, sony mới đúng nghĩa
tuanbalt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giống one V
Chuối nửa đây.
bekun
ĐẠI BÀNG
11 năm
mấy con SS cấu hình cùi mía sắp ra cũng chạy dc 4.1, HTC sao k ra luôn 4.1 đi cho rồi
vandatAT
TÍCH CỰC
11 năm
Đề nghị ông HTC ghi tên sản phẩm vào góc trên của máy nhé! Nhìn mặt trước máy của ông giờ không còn phân biệt nổi nữa rồi.
fly2thesky
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhìn 1 loạt giống nhau @@
shirley19
TÍCH CỰC
11 năm
Chuối cả nải , giờ còn đi lo dòng phổ thông , trung cấp hay sơ cấp thì bao giờ mới lấy lại phong độ đỉnh cao cuối 2010 đến giữa 2011
alexalexoe
ĐẠI BÀNG
11 năm
@shirley19 phát biểu như thánh :rolleyes:
normalhn
TÍCH CỰC
11 năm
Ròi, lại đang đi theo vết xe công nông của thằng Samsung à.
Không phải chuyên nghiệp nhưng tớ ước gì Htc thay đổi thiết kế kể cả cái giao diện thì hay bít mấy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019