Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HTC gửi thư mời sự kiện giới thiệu sản phẩm mới vào ngày 18/10, sẽ có One Max? (cập nhật)

Duy Luân
8/10/2013 12:39Phản hồi: 88
HTC gửi thư mời sự kiện giới thiệu sản phẩm mới vào ngày 18/10, sẽ có One Max? (cập nhật)
Ảnh mô phỏng không chính thức của HTC One Max

HTC mới đây đã bắt đầu gửi thư mời tham dự sự kiện ra mắt một sản phẩm mới của hãng vào ngày 18/10 tới đây ở Đài Loan, nhiều khả năng chiếc One Max màn hình 6" sẽ được trình làng tại đây. Trong thư có hai dòng chữ với ý nghĩa như sau: "Một ngón tay mở ra một tầm nhìn lớn. Bạn được mời để đắm chìm trong âm thanh cùng với chúng tôi". Câu đầu tiên dường như là để gợi ý về cảm biến vân tay và màn hình lớn của One Max mà chúng ta đã được nghe đồn khá nhiều trong thời gian qua. Dòng thứ hai có thể ám chỉ đến loa stereo BoomSound đã có mặt trên chiếc One. Tinh tế sẽ tiếp tục chuyển đến bạn những thông tin mới nhất liên quan đến thiết bị này.

Cập nhật: Trang ePrice nói sự kiện ra mắt One Max cho quốc tế sẽ diễn ra tại Trung Quốc vào ngày 15/10, tại Hong Kong ngày 16/10.

Nội dung thư mời của HTC Đài Loan

Nguồn: Engadget
88 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trước giờ vẫn xài htc 😃
@daugauhp911 Và bạn sẽ mua HTC One max???? Cmt của bạn liên quan quá 😃))

Send from my LG Optimus GK using Tapatalk 2
@phokienhuy Trích dẫn cuả bạn cũng chẳng liên quan lun
@phokienhuy Ý bạn ấy là bạn ấy là fan của HTC. Bác comment cũng chẳng liên quan =))
conan1212
TÍCH CỰC
10 năm
bàn phím tv cho Android của Htc one ko tốt, one max thì cũng vậy thôi
@conan1212 Sài android mấy năm và hơn 50 chiếc android, chưa 1 lần sài bàn phím mặt định.
mình không ấn tượng với cái Ultra pixel.zoom lên đúng là thảm họa,nhưng boomsound thì tuyệt vời
Cố gắng đẻ nhiều ,hy vọng lãi nhiều,mà không hiểu người dùng cần gì,không định hướng được,sớm muộn ôm hàng lỗ,ế,phá sản....
Dogmatix
TÍCH CỰC
10 năm
Mua về thay ipad chắc ok 😃
JaGV
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có One rồi !!! Chỉ hóng tin thôi, htc cố lên
Vừa nhận được giấy mời, lại mất tiền mua vé qua Taiwan một chuyến rồi 😁
@kenny81_hp bác nhớ tường thuật trực tiếp đấy
@kenny81_hp up hình coi
hoang tuong company à:eek:
@clickeveryday Có hiểu thế nào là đùa ko vậy? có vậy mà cũng quote để nói nhảm một cái mới chịu được ah
@kenny81_hp Vậy hôm nào đi hai đứa mình cùng đi luôn nha
@gangtaytrang Ok luôn, bạn đi ngày nào để mình sắp xếp nào 😁
HTC đang trong tình thế như BB và sẽ như Nokia
zeusato
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phamloc_ct Bạn nguy hiểm vãi. Thế này người ta gọi là "ăn khoai lang nói chuyện thế giới đấy" 😆
@zeusato quan trọng là ăn khoai lang mà vẫn biết chuyện thế giới, còn hơn khối người ăn cao lương mĩ vị mà chả biết cái quái gì, đã vậy còn có cái tính ganh gét trong từng lời ăn tiếng nói
zeusato
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phamloc_ct Xin lỗi bạn một câu vì mình nói vậy còn nhẹ. Lãnh đạo cty của họ học chắc cũng không ít, kinh nghiệm chắc cũng không lèo phèo và đầu óc chắc chắn không ngu mà để những người như bạn phải ếch ngồi đáy giếng phán lên đâu ạ 😃
@zeusato hihi, đây là trang công nghệ, mọi người đều có quyền nói lên ý kiến của mình, sao lại dùng từ phán, mình nào có phải vua chúa thần thánh gì đâu mà phán hả bạn, 1 điều nữa là bạn quote bài của mình rồi comment chả ăn nhập vào đâu cả, vấn đề mình đang nói ở đây là HTC ngoài sản xuất điện thoại ra họ không còn 1 mảng nào khác như nokia hay BB, tự nhiên bạn lại nhảy vào nói mình phán này phán nọ, còn lãnh đạo của họ thế nào, có học hay không có, đầu óc có ngu hay không thì cũng đâu có liên quan gì đến mình, cũng đâu có liên quan gì đến cái comment của mình. sao việc gì bạn lại xoắn lên rồi nặng lời thế, xem lại bản thân mình đi, mình không có quyền nói lên ý kiến của mình, thì bạn cũng chẳng có quyền gì xúc phạm tôi đâu, à mà bạn nói tôi ếch ngồi đáy giếng, thì cho tôi xin cái lý do vì sao nhé, và sẽ rất vui nếu lý do hợp lý
...Hát Tê Cê ra em bự bự không ta....?...nhưng mà phải nói là đẹp...nếu như ảnh này thật thì tuyệt...!...🆒
...cũng có theo cảm biến vân tay cho đủ bộ...?...;)

Gửi đi từ "xịt mát phôn" 5 ếch của Tèo Bánh Bèo
để xem HTC ra con one max này rồi có cứu cánh được tình hình hiện tại không, mà sao càng ngày càng nhiều hãng bắt chước cái kiểu phóng to thu nhỏ thiết kế là ra máy mới, của anh sam thế nhỉ, chả thích cái kiểu này tí nào, nhưng với one thì không sao, vì em nó quá đẹp
Thấy thương cảm cho HTC sao ấy, trong thị trường có được mấy người mua? trong số người dùng có được mấy người khen? trong diễn đàn có được mấy người quan tâm? trong những lời bình có được mấy người bênh?
2323293
ĐẠI BÀNG
10 năm
@fanyingni Thích thì dùng thôi, mình dùng cho mình, quan tâm gì đến việc thiên hạ thích hay không thích. Đọc mấy cái comment quá khích thì nhếch mép 1 cái rồi next. Sống đơn giản cho đời thanh thản bạn ạ.
@2323293 Phải quan tâm để xem nó có đc hỗ trợ ko chứ. Android ko hỗ trợ tốt, từ nhà sx đến dev thì dùng chán ốm 😁
2323293
ĐẠI BÀNG
10 năm
@CIO Bạn nên đọc cả nội dung phần tôi quote lại chứ.
@2323293 Đọc rồi chứ. Sự thờ ơ đấy nó có nguyên nhân cả đấy chứ.
xtmg1
CAO CẤP
10 năm
to..................quá.................nhất là khi so với one thường.
theo mình dự đoán thì sang năm HTC sẽ theo gót NOKIA,BB,MOTO,PALM,.........về bên kia thế giới.
thị trường di động càng ngày càng tàn bạo,biết bao lão tướng đã gục ngã.
justar1989
ĐẠI BÀNG
10 năm
Liệu có bản cập nhật cho One luôn ko nhỉ? 😁
tuanbode
TÍCH CỰC
10 năm
Mình e rằng con này không bán được mấy 😔
dù không là fan của htc nhưng cũng mong htc vượt khủng hoảng 🆒
chuong9xxx
ĐẠI BÀNG
10 năm
sắp chết rồi, tha thiết gì nữa 😁
cạnh tranh với dòng note đây , ss 1 bờ 1 cọi quá lâu rồi , có cạnh tranh mới mau phát triển được.
who love me
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ồ, lại cảm biến vân tay 😆
và sẽ có phiên bản one max màu gâu champagne😁
các đồng chí gạch đá nhẹ thôi ạ:D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095