Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HTC HD7 Chạy Tiếng Việt Chưa Anh Em TinhTe?

chudu07
14/10/2011 10:34Phản hồi: 39
Mình có cây htc hd7 ..chạy win7 ..search trên mạng chưa thấy ai nói về giao diện tiếng việt ..nên post bài hỏi?
Nhờ các bác tư vấn!
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nmc112
ĐẠI BÀNG
12 năm
Gõ tiếng việt thì còn có thể chứ giao diện tiếng việt thì chắc còn chờ khá lâu bạn ạ 😃
Mark
TÍCH CỰC
12 năm
Cho em hoi ghe voi,the bay gio em mua hd7 hang chinh hang fpt thi co giao dien tieng viet ko ah?
Em xl vi viet tren dien thoai nen ko co tiemg viet.
Thanks moi nguoi nhieu.
dbt123
CAO CẤP
12 năm
8tr đến 8.5tr
Chưa hỗ trợ bạn ạ 😃 . Ngồi chờ thôi
Chịu khó trao dồi tiếng anh đi anh em, hii...sơ sơ là sử dụng ko gì khó.

---------- Post added at 11:03 AM ---------- Previous post was at 11:02 AM ----------

Microsoft chưa hỗ trợ tiếng việt mà, nên xài chờ mấy chục năm nữa....:banghead:
còn có những thằng vô duyên, ăn nói thiếu iốt, cũng vẫn thix nhảy vào để nghe người ta chửi. Loại này chỉ giỏi bô bô trên mạng, kiến thức thì bằng con kiến, ra đường thì chẳng bằng ai =))
giống ngu mà lì sao cứ sống mãi thế này....xài cái smartphone gì mà nguy hiểm dậy ku
thằng này ở đâu chạy vào mà ngu vậy😕😕😕
@hoangtan1325
Android của Google sắp k hỗ trợ HTC nữa. M$ thì đã bắt tay vs Nokia. Để xem mấy thằng cứ cầm con HTC mà chạy hết box này box khác chê này chê nọ có còn to mồm nữa không. Xin lỗi a e. Mình chỉ chửi cái thằng 0ngia0nline vì nó vào box Symbian ăn nói vớ va vớ vẩn.

---------- Post added at 03:04 PM ---------- Previous post was at 03:03 PM ----------

e chưa nói xong mà bác đã nóng tính rồi

---------- Post added at 03:06 PM ---------- Previous post was at 03:04 PM ----------

Tao đang dùng N8 và có đủ tiền mua Nokia 800 để chém nhau với mày.
@giangbeo789 Đào mộ thì tui nói là đào mộ chứ sao ,bài từ 2011 mà lôi lên cm ,coi lại cm coi đứa nào nói chuyện bố láo trước =)
@Phantom_knight_007 chính mày mới là thằng bố láo trc, t thấy bất mãn quá nên mới phải nói.
@giangbeo789 Đào mộ vkl rồi còn già mồm ,tao khinh ,éo thèm chấp 😁:D:D:D:D:D:D:D:D:D
@Phantom_knight_007 chó éo phải người. bắt đầu lần sau thằng nào nói tiếp là chó
thedeepain
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khổ thân, cả đời vẫn chỉ biết đến mỗi cái đt nokia

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:55 AM ----------

Mãi mới đc bố mẹ mua cho cái điện thoại, mà tính thanh niên bốc đồng, bao giờ lớn lên sẽ tự khắc hết.
tao k thích khoe khoang gì nhiều nhưng học sinh lớp 10 mà đủ tiền dùng n8 và đặt hàng n9 mà không phải tiền bố mẹ thì miễn bàn nhé. Mày chưa nghe rõ tao bảo thằng nào mà đã phán xằng.
thedeepain
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hệ điều hành windows phone 7 tiếng việt chắc là tương lai xa lắm, nhưng bàn phím tiếng việt tích hợp trong rom thì sắp rồi. Các bạn cố gắng chờ 1 thời gian.
Mà đã dùng smartphone rồi mình khuyên thật là đừng nên dùng tiếng việt, có nhiều cái vô duyên khó chịu lắm😁
các bác việt nam bác nào dùng WP7 cũng đòi jailbreak, thích làm developer:p thì còn khuya mới có hỗ trợ ngôn ngữ tiếng việt. chả kiếm được đồng nào từ bán app mà. Bác nói đúng, dùng TV nhiều khi nhảm bỏ xừ;)
chudu07
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cảm ơn AE đã trả lời.Nhưng ko nên cãi nhau trên này nhé,AE nước ngoài nhìn vào lại bảo người VN ta ko đoàn kết (điển hình TQ chẳng hạn).
Lose topic giúp SM LH ơi!
thang.upc
ĐẠI BÀNG
12 năm
WP 7 Có giao diện tiếng việt thì phải đợi bản cập nhập Tango 1 - Tango 2 - Apolo thì mới hy vọng có. Mình hy vọng nó hỗ trợ tiếng viêt để đọc khi tim kiếm, nhăn tin .... chứ mấy chức năng hay toàn phải phát âm Enlish chuẩn méo cả mồn máy mới biết
tinhte nhiều bác hổ báo nhỉ:hot:
chờ đợi thôi ông bạn, chưa có đâu,
Winphone HTC 7 không có tiếng viêt, và sẽ không bao giờ có tiếng việt. và HTC HD7 đã ngưng sàn xuất mới.
@Net0925345000 um. nhưng nghe nói bản wp 7.8 có tiếng việt đó. đang cố gắng tìm link đây 😁
kratoz
ĐẠI BÀNG
12 năm
chưa có đâu bạn ah, tình hình là còn rất lâu nữa
@kratoz có rồi. bên xda làm đc. mình cũng đang cố gắng tìm link down đây. hình như bản 7.8 thì phải
Cho a e gl ma chui nhau vay ah
tuvotongdn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giao diện tiếng anh của Windown phone 7 cũng rất đơn giản, sắp tới nó lên 7.8 thì ko biết sao nữa.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019