HTC khai trương của hàng HTC Store ở TP.HCM

sonlazio
15/6/2011 10:58Phản hồi: 112
112 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhokryn1221
ĐẠI BÀNG
13 năm
htc tuyệt vời hy vọng htc sớm chiếm được vị trí đầu bảng smartphone với sense samsung touchwiz nhàm lắm được mỗi cái màn hình s2 ko hot sensation cơ yêu htc
khá ổn định! e thích nhất những phỏng hình đơn giản mà ngộ nghĩnh! chúc HTC Store " mua may bán đắt, vạn sự như ý........" :wavespin:
cryshop
TÍCH CỰC
13 năm
Ở Việt Nam có cái Apple Store quái nào đâu mà cứ mang ra so sánh nhỉ, còn nếu muốn so với Apple Store thì cũng nên đem so với HTC Store ở nước ngoài, VN mình nhu cầu thấp, cửa hàng nhỏ gọn thế được rồi, lại nằm ở vị trí Hồ con rùa khá đắt đỏ.
jing
CAO CẤP
13 năm
vào mấy cái hãng to to này nghịch đt demo mới sướng, vào các cửa hàng bán đt to ở vn sài demo đâu có thoải mái khi con bé nhân viên nó cứ nhìn mình, chả lẽ mình đẹp zai thế sao ?
Thấy mấy cái mái tôn bên cạnh với diện tích nhỏ quá. Sao quy mô nhỏ vậy nhỉ

---------- Post added at 08:26 AM ---------- Previous post was at 08:24 AM ----------

Nó nhìn, trong ánh mắt của nó nói lên rằng "ko mua thì...biến". Chứ đẹp zai gì pa
Có mấy hình góp vui với nè.

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
thích nhất ảnh thằng bé thích htc, hay wa, thằng này sau này lớn lên chắc là fan HTC cỡ bự cho mà coi hehe
JackyXII
ĐẠI BÀNG
13 năm
thấy kết nối HDMI đã wá, HD7 kết nối đc kô ta

---------- Post added at 10:04 AM ---------- Previous post was at 10:02 AM ----------

chưa có website chính thức hả mấy anh
hoanganhhl
ĐẠI BÀNG
13 năm
HTC dạo này phát triển ác quá, mình cũng đang cầm HTC và rất thích em nó, còn Store ở HN thì hơi heo hút do Pico mo chưa khai trương
HTC Store cạnh tranh với iStore 😃😃😃😃
ng ta khoe cái áo chút mà mấy bác cũng chém 😃
Mr.Alone
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình dính 2 hình kìa, hịi
thấy có vẻ nhỏ quá nhỉ? cuối tuần này phải lên tham quan mới được. mình đang rất thích HTC
minh cung the vai bua ranh di tham quan em no lien!
woobin193
TÍCH CỰC
13 năm
Mới đầu thấy tít TP.HC đọc nhanh qua tưởng ở Hải Phòng nên ko vô coi 2pic luôn =))
timcuaquy
TÍCH CỰC
13 năm
Hê hê tuy nhỏ nhưng mà chất, đáng tiếc sao mà htc mở showroom ở Việt Nam muộn thế?
AKMS
ĐẠI BÀNG
13 năm
anh em HTC trong nam ngon rồi . ngoài này ngồi hóng trong đó thôi
Nhìn bé và còi cọc quá, không ấn tượng tí nào cả... hơi thất vọng so với danh tiếng của HTC
Mừng cho HTC ngày càng phát triển nhưng mà... làm ơn đừng ra điện thoại vù vù như thế HTC ơi... mới xài có 3 tháng mà DHD xuống giá thấy ớn quá...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019