HTC khai trương trung tâm bảo hành mới tại TPHCM (63 Tú Xương, Q3)

TDNC
9/4/2015 3:40Phản hồi: 75
HTC khai trương trung tâm bảo hành mới tại TPHCM (63 Tú Xương, Q3)
Sáng nay HTC vừa khai trương thêm một trung tâm bảo hành ủy quyền nữa đặt tại địa chỉ 63 Tú Xương, Q3 TPHCM, nâng tổng số trung tâm ủy quyền lên thành 5 điểm đặt ở 5 thành phố lớn khắp cả nước (4 điểm kia là HN, Đà Nẵng, Vinh và Cần Thơ). Đây sẽ là nơi trực tiếp nhận máy bảo hành và sửa chữa tại chỗ đối với tất cả các lỗi mà người dùng có thể gặp phải. Đặc biệt nhân dịp khai trương, khách mang máy đến bảo hành sẽ được dán màn hình miễn phí và vệ sinh máy miễn phí, áp dụng từ nay đến hết ngày 29/4.

Trung tâm bảo hành mới nằm tại trung tâm thành phố nên rất dễ tìm đến, bên trong có các khu vực như hướng dẫn lấy số chờ, khu vực cafe tự phục vụ, khu vực tư vấn, bàn tiếp nhận máy và phòng kỹ thuật/sữa chữa.

Giờ làm việc:
  • T2 - T7: 8 giờ sáng đến 6 giờ chiều.
  • CN: 8 giờ sáng đến 12 giờ trưa.
  • ĐT: 1900555567
Danh sách các trung tâm bảo hành của HTC Việt Nam: http://www.htc.com/vn/support/support-and-service.html

75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuminh8
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thoải mái mua nha các bác
rumsfeld23
ĐẠI BÀNG
9 năm
nhìn thấy chuyên nghiệp hơn trước kia...
Không có đt HTC để mang ra đây bảo hành 😔
Mà phụ kiện thì bán những gì nhỉ 😁 tai nghe HTC cũng ngon phết mà :3
ndthuanx
TÍCH CỰC
9 năm
1 hình thức cạnh tranh lành mạnh.
đù. =)) mới nói thằng hic chả có store hôm nọ. giờ đã thấy nó đưa lên. kinh thật 😁
Đức sẹo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thanh Hung Vu Haha
ái hậu
ĐẠI BÀNG
9 năm
nhân tiện cho mình hỏi nếu muốn sơn lại vỏ máy thì ở đâu có nhận dịch vụ này vậy các anh chị em ?
trando
TÍCH CỰC
9 năm
Cái này là buộc anh Hồng Quang phải cho lên level mới, không cho chung chạ tùm lum nữa rồi.
umumti
CAO CẤP
9 năm
@trando Thì trung tâm này của Hồng Quang mà
trando
TÍCH CỰC
9 năm
@umumti Vâng, cảm ơn bạn đã cho mọi người biết được bạn hiểu được những gì.
Ai chả biết là của Hồng Quang, trước giờ Hồng Quang đứng ra nhận Bảo hành cho một số cty chưa có trung tâm bảo hành của riêng mình như: HTC, Motorola... và nhận sửa máy cả bên ngoài cho rất nhiều hãng, loại khác nhau.
Nhưng giờ Hồng Quang lập riêng một trung tâm bảo hành chỉ dành riêng cho HTC, không chung chạ với Hồng Quang tổng nữa như vậy có phải là đẩy Hồng Quang lên level mới không? (có HQ all, Hồng Quang HTC và sau này có có thể có những Hồng Quang con nào đó nữa chẳng hạn)
Vậy là yên tâm mấy bác Fan HTC nha. Nhìn chuyên nghiệp quá😃
Mình dùng HTC cũng lâu, giờ đang dùng 2 em này, thấy luong HTC khá ổn về nhu cầu.
Mong HTC Việt Nam sẽ có trung tâm bảo hành tại Hải Phòng trong thời gian tới.

thach273
TÍCH CỰC
9 năm
@pham minh dao tại sao không chùi camera trước khi chụp ?
@thach273 Cái kính cam m8 e bị trầy quá, mà máy e sách bên sing về đem ra đó có vệ sinh hay thay cho miễn phí ko nhỉ
thach273
TÍCH CỰC
9 năm
@alexxlee101 xách tay thì xác định là sửa dịch vụ ở đây thôi , có khi nó còn cancel luôn ý , mình đã từng mấy lần ra trung tâm samsung nên biết kể cả chấp nhận trả tiền nó vẫn sợ không dám nhận , mình đoán con cam M8 của bạn chỉ bị dính dấu vân tay thôi
bo huynh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sáng đi ngang qua thấy, chất lượng phục vụ thế nào chắc đợi anh em review thôi

ko liên quan nhưng con Thinkpad giống e kìa.
Độ khó sửa 2/10. Ko bít bảo hành xog cái máy ra sao nữa
tuanpro46
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Zil87 Khó sữa chứ không phải không sửa được nhe bạn 😆😁
@Zil87 Bạn thậm chí còn không nhận ra rằng máy mình đã bị sửa. Dòng One M7 độ khó sửa chỉ đạt 1/10 mà ra hãng thay pin, thay camera về như mới, ra hãng thì họ biết cách tháo máy của họ 😃
koa
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chúc trung tâm đắt khách :rolleyes:
vietrich09
TÍCH CỰC
9 năm
@koa Vãi cả chúc =)))))

Nói thêm về bảo hành HTC.
Có lần thằng bạn mình bị lỏng khe sim em One X (mình dự đoán thế vì cắm sim không nhận). Đưa ra HTC bảo hành nó đòi 2tr thay main. Bạn mình mới vác về, tháo bung bét, chọc chọc nhét nhét cái gì đó vào chân cắm khe sim. Giờ vẫn đang dùng phe phé.
Bài học rút ra là, máy đã hết bảo hành, đùng dại mà đưa đi hãng. Máy còn bảo hành thì phải chịu thôi.
Không biết trung tâm mới này quy trình xử lý có nhanh không, chứ mỗi lần qua 3/2 bảo hành là phải mất gần 1 tuần mới nhận lại máy.
Hy vọng là sửa với giá hợp lý. đừng hét giá quá cao sửa 1 món linh kiện trong máy bằng giá 50%-70% giá trị con máy ở thời điểm đem sửa
Không thấy bán Re Sock nhỉ :p
Máy m8 mua bên singapo có được vệ sinh miễn phí ko vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019