Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HTC lặng lẽ cập nhật phần mềm cho HTC Flyer

babybungbu
7/6/2011 3:13Phản hồi: 59
HTC lặng lẽ cập nhật phần mềm cho HTC Flyer

Đúng với phương châm "Quietly Briliant" của hãng, hãng điện tử Đài Loan HTC mới đây đã âm thầm phát hành một bản cập nhật phần mềm cho sản phẩm máy tính bảng Flyer. Mặc dù chưa phải là Honeycomb 3.0 như mong muốn của người dùng, lần cập nhật này được hứa hẹn là sẽ cải thiện hiệu năng sử dụng máy. Việc cập nhật sẽ được tiến hành qua giao thức OTA (over the air), và HTC hiện đã bắt đầu gửi thông báo đến người dùng Flyer tiến hành tải và cập nhật phần mềm thông qua kết nối WiFi hoặc 3G.

Nguồn: Electronista
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con flyer này ngon quá, nhưng nếu màn hình 10 inches thì tốt hơn vì 7 inches khá nhỏ.Trưỡc xài con Nook Color cũng 7 inches thì thấy tiện trong việc mang vác nhưng lướt web thì hơi chán 1 chút.
Chúc mừng các bác nào có Flyer nhé....!
Chóc mừng các bác dùng Flyer.Hi vọng sẽ sớm lên 3.0
Ai cũng biết rồi thì sao mà âm thầm :p
toiyeumetre
ĐẠI BÀNG
13 năm
"Âm thầm" nghĩa là không ồn ào, phô trương đó bạn. Bạn thử xài Samsung phone đi rồi biết nâng cấp "không âm thầm" là sao liền
PingMD
CAO CẤP
13 năm
Còn này nhìn đẹp quá nhưng chưa đc cầm thử bao giờ.
Lặng lẽ ; tinh tế ; mừng thầm ....

Và cây bút ...
nhìn con này đẹp thật nhưng chip lõi đơn , ko hiểu lướt web có nhanh ko
em nghĩ cấu hình của em nó ok rùi bác ,mấy con lõi kép hiện tại cũng chưa thể hiện hết khả năng vì phần mềm hiện tại chưa thể khai thác hết cấu hình của nó được bác ợ
congio
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này có nhiều clip test rồi bác ah! Web nhanh thôi rồi chạy rất là mượt, mượt lắm ý, flash ầm ầm! Nói chung là sướng lắm nếu đc chạm vào em ý!. sense 3D cực đẹp! Tóm lại là đẹp ko chịu đc. các bác coi đỡ clip này cho đỡ ghiền nha!

Nữa này web đấy! ngon ko chịu nổi....! hichic!
mấy cái màn hình 7" trở xuống dùng Honeycomb có lẽ hơi xấu, ko tận dụng hoặc trải nghiệm (đáng lo nhất là có lẽ không đc hỗ trợ) các hiệu ứng một cách tốt nhất
buidai68
ĐẠI BÀNG
13 năm
hay quá hay quá, kiểu này Flyer hót rùi, thích nhất ở cái bút
gmpucca
TÍCH CỰC
13 năm
Các bác cho hỏi Quietly Briliant tiếng Việt là gì thế,mà sao con này nhìn chẳng có thiện cảm gì nhỉ,màn hình 7icnh mua galaxy tab chắc kinh tế hơn
sự tỏa sáng thầm lặng
Tobie_arc
TÍCH CỰC
13 năm
Dịch sang tiếng Việt nó có nghĩa là "sự tỏa sáng thầm lặng" bác ạ 😃
Check update nhưng chưa thấy. Có ai update được chưa vậy?
Về dành tiền mua một con thui
VISY
ĐẠI BÀNG
13 năm
Phiên bản dành cho châu Âu đã được cập nhật cách nay khoảng 1 tuần rồi. Không có gì khác biệt về giao diện nhưng theo cảm nhận của em thì máy chạy nhanh hơn hẳn, đặc biệt là lướt web khi quay lại trang trước không phải đợi nữa.
Có thể tay em hơi yếu hay cầm Arc quen rồi nên với hơn 400g của em nó em đã thấy nặng, không biết với iPad gần 700g thì sẽ như thế nào?
Châu Á vẫn chưa thấy gì cả :-(. Mình cũng đang cầm Arc nhưng mình nghĩ Flyer ko quá nặng, cầm 1 tay vẫn ok mà
mình vẫn thích màn hình 7inch hơn.tay của người việt mình không đủ to để bao quát hết màn hình 10inch đâu.mỏi tay lắm
nhìn con này và con Galaxy Tab chán quá, vẫn thích XOOM hơn. mặc dù tất cả củng sài android thui. ko biết tại sao nữa.
HungSanity
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác cầm Xoom chưa? ngày xưa đấy cũng là mơ ước của em nhưng sau khi cầm vào thì cạch, màn hình quá xấu và hơi nặng. Được cái giá tốt nhưng em lại hơi khó tính vụ màn hình. cuối cùng lấy Flyerr 😆
Chuẩn đấy, con Flyer này đúng là đang hot, em đang đợi đủ lúa rồi xách về. Hôm nọ qua Pico mail nghịch thấy hay phết. Kết quả bút vì nhiều khi đọc cái gì hay ho ko biết làm thế nào lưu lại cho đỡ mất công. Có cái bút này khác ngay hén!
VISY
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vâng, nhưng xem hết một bộ phim khoảng 2 giờ thì cũng hơi khó chịu. Em nghĩ HTC không cần phải làm cái vỏ nó dày như vậy vì đằng nào cũng thế, rơi cái là tèo!
Bác nào trình cao mở Box cho Flyer đi!
HUNGTD2
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rời rồi nhưng ko thể tèo bạn ơi, Vỏ khỏe lắm keke
Em cũng được sài ròi :X Nói chung là thích màn hình có chấm (Phía trong màn hình) giống HD2 hình như là công nghệ lâu rồi thì phải
Bút thì chỉ dùng cho Chính nó hình như ko sài được cho các máy # ví dụ IP4.
Đằng sau nhìn giốn con Wildfire.
Hộp phụ kiện đẹp thiết kế khá giống Apple Trắng Phau
P/s: Mở ra lắp sim hơi khó bác nào mở nên dùng cái rì đó trượt theo đường rãnh của nó.
Hy Vọng nó sẽ đánh bật được Xoom+SSTab+PlayBook(doanh số) 😆 em khoái :X HTC
htc là trùm về android mà 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019