HTC One (M7, 16Gb) chính hãng giảm giá còn 9.500.000 đồng

TDNC
30/6/2014 9:29Phản hồi: 222
HTC One (M7, 16Gb) chính hãng giảm giá còn 9.500.000 đồng
222 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá này không yêu được 😁
@TDNC Giá này mình nghĩ khá hợp lý với HTC M7 rồi mà bạn. Nếu kinh tế hơn thì bạn có thể chơi hàng xách tay á.
vitamina81
ĐẠI BÀNG
10 năm
cá nhân mình thấy M7 vẫn đẹp hơn M8, tuy màn hình hơi nhỏ và viền màn hình dày chưa hợp thời
dlcr
TÍCH CỰC
10 năm
Giá này thì chắc thêm tí yêu bé oppo find 7a cho rồi, ý kiến cá nhân thôi :p
carotmen
TÍCH CỰC
10 năm
@hoangtubongdem3b Nếu có làm chức vụ gì trong nhà nước thì ko nên xài hàng tàu, nó đang theo dõi chúng ta từng ngày đó

Sent from my iPhone using Tinhte.vn app
@vnvn Mua em này hồi cuối tháng 3 trước khi bọn Tàu khựa đưa giàn khoan Hải Dương 981 vào vùng đặc quyền kinh tế và thềm lục địa của nước ta cơ bạn à. Nếu sau này đã quất em Z2 rồi.
@dlcr HTC One M7 đang là dt được đánh giá là vỏ nhôm đẹp nhất hiện nay đó bạn, em này mà mua theo đường xách tay thì còn có thể giảm thêm nữa, rất đáng quan tâm hơn em dt bạn nói nhiều.
Nhìn qua ảnh thì hầu hết thấy M7 đẹp hơn. Nhưng chỉ khi cầm cùng lúc M7 và M8 thì mới thực sự thấy M8 đẹp hơn và làm tốt hơn rất nhiều
Giá này thì ế sưng mặt!
taylb91
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hic, G2 xtay giờ tầm 6tr thì em này bán cho ai nhỉ?
@taylb91 So sánh thì phải cùng so với hàng cty chứ
taylb91
ĐẠI BÀNG
10 năm
@.Mr. nhiều người vẫn chuộng hàng xtay bởi chất lượng ko kém hàng chính hãng đó bác, chênh lệch giá khá nhiều mà 2-3tr chứ ít đâu
.Mr.
TÍCH CỰC
10 năm
@taylb91 Thì mình biết vậy, nhưng ai mà đi so giá chính hãng với xách tay bao giờ đâu? 2 phạm trù khác nhau mà?
fioruna
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phuongbkhn mình cũng mới xúc ở hoàng hà đc 1 tuần, rất hài lòng, ngoại trừ việc sạc pin hơi lâu 😁
Giá 😁
M7 đẹp hơn M8 nhiều. Nhưng với giá này thì khó yêu rồi.
zippi
TÍCH CỰC
10 năm
giá HTC tựa như Sony

Tuột dốc ko phanh 😁 Như chơi trò gì cao nhất ở Đầm Sen Water Park ấy :D
@zippi 😕 Z1 vẫn chưa giảm bác ợ, xem ra htc giảm còn thảm hơn sony rồi
Mai Thơ
ĐẠI BÀNG
10 năm
@AmbitiousMan Động thái giảm giá M7 của HTC là để dọn đường cho sản phẩm chủ lực M8 ra mắt, đồng thòi giúp nguòi dùng có nhiều cơ hội tiếp cận M7 hơn thôi mà.
@Mai Thơ Có cảm giác giống xả hàng tồn kho như kiểu Sony giảm zu
@AmbitiousMan Theo mình nghĩ thì HTC giảm One M7 1 phần do ra M8, 1 phần do muốn tiếp cận nhiều đối tượng khách hàng hơn, chứ bản chất M7 là smartphone cao cấp thì không có vụ tồn kho ròi giam giá đâu bạn.
@Hà Thuận 29 😕 nhưng thấy lần trước có bài kêu tình hình kinh doanh vẫn ế ẩm dù đã ra m7 :oops: HTC làm sản phẩm ngon mà lận đận vãi
kem5213
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giá hơi chát 😁
@kem5213 Chát nhưng mà mát Bác ợ :D
Vấn đề là bản 32gb hay 16gb, nếu 16 gb thì Mai Nguyen va HTC showroom đang bán có 9,000,000vnd thôi
azuka888
ĐẠI BÀNG
10 năm
@asmilingbee 16Gb mà bạn
ace_8790
ĐẠI BÀNG
10 năm
bjo giá như z10 thi e cưới luôn e này
hugnvn87
TÍCH CỰC
10 năm
Hoàng Hà đang bán bản 32 GB RED có 7690K thôi
@hugnvn87 hoàng hà luôn bán rẻ hơn chổ khác vài củ
@hugnvn87 hàng dựng
mua về 3 tháng là liệt
@nguyenlinh88 nhưng mà k bảo hành thôi, máy chính hãng nhưng trốn bảo hành
năm ngoái mình có đặt cọc con này ở viet tell 500k nhưng ko lấy h ko bít còn lấy cọc đc về ko?
@kissbeo :v chắc h cái cọc của bác nó trôi ra biển cmnr 😁
@kissbeo Nếu bạn còn giữ phiêu đặt cọc, và từ ngày đó Viettel không có hàng để bán
thì 99,99% là lấy được tiền về.
tu2815
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kissbeo Ngờ u vậy bác tự dưng cúng cho ng khác 500k ak :p chắc nó cg quên mịa r 😁

Sent from my C6802 using Tinhte.vn mobile app
@tu2815 giấy tờ còn mà...
😁 HTC one giờ cũng rất đáng mua cho ai thích điện thoại đẹp. Nhiều chỗ bán chính hãng tầm 8.5tr thôi.
Em dính cái chụp ban đêm ám tím từ nay cạch
nokin
CAO CẤP
10 năm
@ragefighter Khả năng đến 99% bác này chưa dùng đc 1 con máy - máy gì cũng đc, miễn 4mp nhưng ra hồn, hoặc chỉ tự nghĩ ra chứ cũng chưa bao giờ vác file đi rửa, hoặc cái lab quá cùi bắp nên đã gây hoang mang trong thời gian dài.
@ragefighter Mấy bác có vẻ nhầm lẫn hơi tai hại đó, HTC One M7 có camera 4 "ultrapixel" nhé, tức là 3 lớp cảm biến, mỗi lớp 4 Mp, tương đương với 12 Mp thông thường đó. Chụp bằng HTC M7 rồi đem đi rửa ảnh bao nét.
@Raymond Thiện Ở Hà Nội thì bảo hành ở đâu bạn nhỉ
Khoảng 6 tr thì đẹp :eek:
Mai Thơ
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tú tầu Bạn này trả giá ác quá, HTC One M7 là smartphone vỏ nhôm nguyên khối đuoc dánh giá đẹp nhất hiện nay ar, thì làm gì có giá thấp vậy được bạn, hàng củ thì may ra. Thêm chút đỉnh sắm con M7 xách tay new 100% có lý hơn.
asimo7777
TÍCH CỰC
10 năm
Giá cũng được đó nhưng không thích

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019