★[ HTC One Max ]Tổng Hợp Tất Cả Hướng Dẫn Về HTC One Max ★

pinbacninh_city
16/11/2013 8:10Phản hồi: 354
354 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thế sao bác k lên 5.0 thử xem. Sao lại quay về 4.4.2. Trước mình củng làm đủ thứ đến nổi k cài dc cái rom này lun k xài vân tay dc lun.nhưng khi về rom góc rùi lên 5.0.2 xài ok lại rùi. Mà còn update dc cái khóa chỉ mở vân tay chứ k nhập code lun
ý là ko về dc nữa chứ ko phải ko mún về, hboot checking xong nó bắt ấn power để reboot chứ nó ko chạy rom, bác biết cách làm ko chỉ vs, máy e t6u
hiện giờ đang chay nussensix, cung ko con man ma vs rôot, nên ai chỉ mình về dc mình cám ơn, về 4.4.2 để ota len 5.0.2
https://drive.google.com/drive/u/0/folders/0B29DszAYgcUtMDBlY1A3WHB6SEU bạn down về bỏ chữ chuan đi chép vào thẻ nhớ vào hboot nó tự chạy.
@ttthanh1 cho mình link khác đi bạn!
https://www.fshare.vn/file/OFUOJGD7L4GQ/ bạn xem lại mấy trang trước có link đó bạn. cái link của mình bạn k down dc à
Mình dow về đổi tên 0P3PIMG.zip chạy thì check file xong nó báo lỗi ko về đc 4.4 là sao nhỉ? có bác nào HD giúp e lại từ đầu ko nhỉ
bạn có check md5 trc khi chép vào thẻ k, có thể file bạn tải về bị lỗi, mình củng từng bị như thế , cứ tưởng máy bị j k ngờ file bị hỏng.
TuoiTreThuDo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chào mọi người
Mình đang có vấn đề ban căng cần hỏi
One max của mình đang chạy 5.02 Gốc
May đang lỗi chân usb ko thể kết nối với máy tính mà chỉ xạc được ( máy báo xạc chậm )

Giờ mình muốn :
Root , unlock bl , cài recovery để up rom cook ...

Theo mọi người có làm được trực tiếp trên đt ko , nếu có thì làm như nào ... Mà có lên làm ko hay cứ để rom gốc dùng ( máy mình là t6u
@TuoiTreThuDo Ban oi ban co the backup rom stock cua ban len cho mh dc k. Mh dang dung rim cook va muon quay tro ve rom stock ma k co OS may minh la 4.13.707.700 .xin cam on ban. Neu up stock thanh cong mh se hau ta ban! Thanks all!
Tungb3o
TÍCH CỰC
9 năm
Lên 5.0 có root dc bằng cách như trang 1 hướng dẫn ko bác @nguoixalaxd
nguoixalaxd
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Tungb3o không biết :d
để nguyên dùng nên không để ý nữa
huy nguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giờ lên 5. rồi cái file để root kia còn dùng được nữa không các bác nhỉ ? nếu không dùng được bác nào có cho mình xin với nhé .
3785_5ff015168fb6f576b72ee904ac5fc3fa.jpg May minh dang bi nhu vay va minh dang rat can rom stock nhu trong hinh, mong moi nguoi giup do. Minh cam on moi nguoi.
Cần lắm một rom stock

Gửi từ HTC One max của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Help!!!

Sent from my HTC One max using Tapatalk
nhutns
TÍCH CỰC
9 năm
bạn muốn về stock thì s-off và chạy ruu.zip bản thấp sau đó nâng lên 5.0 (fw 4.x), Đà Nẵng thì gặp mình chạy cho bạn, fb.com/vannhut
Tungb3o
TÍCH CỰC
9 năm
ruu.zip là sao bác @nhutns
nhutns
TÍCH CỰC
9 năm
là một gói rom stock nguyên bản đó bạn
Tungb3o
TÍCH CỰC
9 năm
@nhutns xin link dc ko bác 😁
nhutns
TÍCH CỰC
9 năm
@Tungb3o Máy s-off chưa mà chạy bản ruu thấp hả bạn ?
Tungb3o
TÍCH CỰC
8 năm
@nhutns rồi bác ơi 😁
Lỡ nghịch dại với em Max thân yêu,giờ muốn trải nghiệm lại vân tay sao mà khó quá.
nhutns
TÍCH CỰC
9 năm
@nghia_thanh Vẫn có cách root nhưng còn vân tay nhóe
@nhutns
tomhee
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bác nào có thể backup cho em bản rom của T6U 4.14.707.110 không ạ? Em quên backup mà giờ ưa về stock không được nữa ạ. Máy em vẫn còn S- on ạ.
huy nguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
huynhtvMember
Hệ máy:
HTC ONE MIN
có bản này bên XDA http://forum.xda-developers.com/htc-one-max/development/rom-yankees-y25-0-2-sense7-sprint-t3258792 Và bản viper http://forum.xda-developers.com/htc...vipermax-4-2-2-android5-0-2-sense7-0-t3256203 .không biết đã ai thử chưa nhỉ . Bác nào thạo tiếng anh vào nghiên cứu cho ae nghịch với .
tuyenkthn
TÍCH CỰC
8 năm
@huy nguyen Bản thứ nhát y8 đang dùng ngin. Bản hứ 2 đã bị remover link, rất tiếc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019