HTC sẽ giới thiệu ít nhất 3 điện thoại WP8 vào tuần thứ 3 của tháng 9?

Blaze1st
9/8/2012 7:26Phản hồi: 199
199 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

socloc20
ĐẠI BÀNG
12 năm
Window phone 1 nhân đã mượt rồi, 4 nhân tốc độ nó lên cỡ nào :">
@socloc20 Không tận dụng được hết sức mạnh phần cứng thì tốc độ sẽ không thay đổi đâu, vấn đề là ở chỗ đó
Mềnh thì mềnh kết em Lumia 900 thôi :p
Sẳn tiện các pác cho em hỏi sao lúc này em dung firefox thì không thể commend trên tinh tế vậy? giờ mỗi lần vào tt là dung IE đấy ..
Không biết giá cả các e wp8 thế nào đây 😕
thangkl87
ĐẠI BÀNG
12 năm
Htc nhìn mầy mẫu gần đây toàn la lá giông nhau có g đột phá đâu
hamyty
CAO CẤP
12 năm
Dân vn ham to cứ thấy con nào rẻ quảng cáo camera 8mpx, lỏi tứ lỏi tám, . . . . là khoái coi chừng có ngày mua trúng hàng trung quốc
@hamyty Người ta cũng phải tìm hiểu chứ, bao nhiêu tiền chứ có ít đâu 😃
@hamyty vãi bác =)) thật chứ 10 cái đt thì 9 cái từ Trung Quốc đi ra =)) chả phải dân VN ham mà cả thế giới đều dùng thế bác ạ =))
Cuối năm phải sắm 1 em thôi...
Cứ OneX mà cài WP8 thì quá đỉnh....

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
Sao không có con lào 5,7 ->6" để mình cho con note đi cưới em nó về nhỉ😃

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
dangphi95
TÍCH CỰC
12 năm
mơ đi cậu ạh =)) cậu nói 1 câu là mình thấy cậu chả bít tí gì về công nghệ rồi đó, chỉ đòi cấu hình cao thôi sao, ko xét đến khả năng của nó àh

ko đua thì nó chết àh... nó chỉ mạnh khi ở Mỹ thôi, về VN mấy ai mua nó, giờ ra đường bao nhiêu ng` xài HTC?

đơn giản Nokia ko thích chạy theo cấu hình bạn àh 😃 nó là đt nhắm đến ng` dùng tầm trung, chứ ko vào ng` dùng cao cấp như iP vs Sam, mà iP thì khỏi nó, cùi thôi rồi, cầm lên chỉ để khoe của

thế iOS 6 vs And 4.1 có gì hay ho mà các bạn chờ ghê thế...

thế HTC có mẫu nào đột phá ko? minh thấy cái nào cũng như cái nào, khó phân biệt
@dangphi95 Co anh day 😃)

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
dangphi95
TÍCH CỰC
12 năm
@daiming thế thì cho mình 1 cái nhé, đột phá mình ko thấy cái nào hết, thiết kế thì giống nhau, chỉ có khủng về cấu hình, về thiết kế ko gây đc tiếng vang 😃
socloc20
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dangphi95 No fan =], mình xài lumia 900 và Ip4 đây. Không biết Wp8 thế nào chứ 7.5 hiện nay vẫn thua ios 5 chứ đừng nói Ios 6. Đánh giá khách quan tí đi bạn
dangphi95
TÍCH CỰC
12 năm
@socloc20 mình chưa bao giờ nói WP 7.5 hơn iOS bạn ạh, nhìn kỹ tí, còn theo mình cảm nhận thì iOS xài dở tệ và mấy tên ifan cũng tệ như thế...
@dangphi95 tui đâu có chờ đâu đang hỏi moi người mà
Thích Wp, mong hđh này ngày càng phát triển!
Simple the best!
Ủng hộ Nô-Huyền thoại hồi sinh!!!

Jerry Bean-Apollo
bắt đầu nền tảng mới: lợi cho người dùng đây!
Nokia 4.5" 720p clearback chip s4 plus 1.7 ghz mỏng 8mm camera 20 mpx pureview pin 2150
Đang xài Titan cũng hài lòng về em nó rồi. chờ lên 7.8 cũng ổn mà 😁
nói chung ngon cả làng wp8😁
Chỉ mong nokia thôi,và giá cũng rẽ cở e l710 thì ok
Thiết kế mặt trước này rất đẹp, nhìn rất chất HTC
Wp8 và nô đang đc rất nhìu ng chờ đợi đón chào. Mong là k khiến n.m thất vọng^^!
Cứ chờ đó mà xem: lumia voi ptw,tuỳ biến cao(hơn các hãng khác), phần cứng khỏi bàn cải. Sẽ cho bọn cải chày cải cối chúng mày biết, lúc đó đừng có mắt chử a mồn chử ô nha.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019