HTC sẽ giới thiệu ít nhất 3 điện thoại WP8 vào tuần thứ 3 của tháng 9?

Blaze1st
9/8/2012 7:26Phản hồi: 199
199 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình vẫn ưa Android hơn
hieu xdav
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn chất nhỉ
gunz_95
ĐẠI BÀNG
12 năm
nokia ra đt s4 4nhân ăn đứt sam và htc, app ngay!
khổ thân cái anh NOKIA. . .
Tôi nghĩ hàng HTC chắc ko ăn thua với việt nam rồi. Cứ thử nghĩ sem ĐÀi loan là lơi bắt nguồn ra HTC mà Đài loan Cạnh trang Hoàng sa, Trường sa với việt nam. trước đây nó thuộc Trung Quốc lữa. thử hỏi vd sau nay Đài loan thuộc Trung Quốc thì mấy thằng mua hãng HTC dùng hàng Trung Quốc à. Đang tẩy chay hàng Trung Quốc mà. bỏ đi
wp thì cần tối đa khoảng lõi kép ram 1gb là mạnh lắm rồi nhiều quá lại thừa.cảm thấy như cấu hinh của lu710 là đủ sài rồi
Mấy chú nói như kẹ ý chẳng hiểu gì lại bảo thủ nữa chứ đúng là mấy bác nông dân....
E là công nhân.
Kaka....
Thôi để HTC ra WP8 cũng có lợi vì càng nhiều sản phẩm thì sẽ càng nhiều APP chỉ lợi cho người tiêu dùng thôi,để WP phát triển mạnh mẽ nữa,vì mình thấy dòng Nokia cũng không mấy chú trọng về cấu hình máy,dù các sản phẩm của họ là rất ổn,HTC thì quá nổi về nâng cấp cấu hình máy rồi,mình cũng vừ mới nghe nói HTC cũng sẽ tung bản nâng cấp của One X nữa.
Tuyệt thật, ủng hộ htc

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
HTC: tao sẽ tung ra 1 con WP8 cấu hình 4 nhân Sờ náp đờ ra gông, RAM 1G, Camera 13 chấm...
SamSung: ăn thua gì, tao sẽ tung ra 1 con dép Lào cấu hình 6 lõi, RAM 1 ghi rưỡi, màn hình Hát đê...
Nokia: Chúng mày tưởng mỗi chúng mày mới có lõi kép, RAm to, Camera nét hả, tao sẽ @$@(%*(@%&

Pin: Anh đề nghị 3 chú trật tự ngồi im trước khi anh lên tiếng nhé o_O
Đài loan và TQ là ko chơi, cho thì lấy, chứ mua thì ..... say no 😁
trex
TÍCH CỰC
12 năm
Mình kể nhất htc và Nokia ....làm window phone Ra chắc phài xài trc ip5
Ui trời vs Nô thì ko nói trước j đc, Đùng một phát Nô ra Pure view 41 Mpx (điều chưa ai sẽ nghĩ là Nô sẽ làm) thì cũng có thể Nô sẽ ra 3 đt W8: lõi kép, tứ và ... biết đâu là 64 lõi lun.
CÒn về chụp ảnh thì HTC hay SS nên coi lại. Camera 13 chấm chỉ đọ đc (có thể hơn) vs Nô N8 thui, sao đọ đc vs Pure view
hy vọng là pin trâu 😁
Nếu mua WP8 tôi chỉ mua NOKIA 😃
dt nào cũng vậy, android hay winphone thì cái ruột cũng thế thôi, cấu hình cao để làm gì, nó phải làm tốt chức năng của 1 chiếc dt, xét cho cùng, pin mới là vấn đề cần quan tâm nhất.

hiện đại cho lắm, nhưng ko đủ pin để cày hết 1 ngày, thì ai dám mang ra đường
Dzuman
ĐẠI BÀNG
12 năm
chuẩn bị lúa chiến thui
cấu hình thì ok, nhưng ko biết hdh có hấp dẫn như ió hay android ko hay chán ngáy wp7
thấy dòng lumina mẫu mã đẹp mà chất hơn con này nhiều!
Tuy so sánh về cấu hình thì nokia ko phải đỉnh....nhưng nhìn vào là biết noki đẹp hơn nhiều!
Một số bạn chưa dùng qua WP8 mà đã nói WP8 có gì hấp dẫn chứ....thì chứng tỏ họ như ếch ngồi đáy giếng rồi......😁
HTC rất tốt, luôn có sản phẩm cho người sử dụng (giá cũng đc, cấu hình khủng). Nhưng thiết kế nghèo nàn quá, nhắc đến HTC thì chắc ai cũng nghĩ đến 1 dạng... (trên hình đó). Mong là nó có ngoại hình hot hơn.

Còn anh No thì một thời trùm (1100,....) qua smảrtphone thì chỉ kết dòng Lu, đỉnh nhất là 900. Nhưng thiết kế này cũng đã cũ rồi, cần cải tiến (đẹp hơn con 900 thì trên thị trường con đó là số 2 thì khó thằng nào xưng số 1), phần cứng và độ bền thì mình rất ưa bác No (No bền là vô đối rồi). Chỉ còn lại là cấu hình và PR cho tốt thôi. (dù thế nào đi nữa tôi vẫn thích hàng bền bỉ như No vì tôi thô bạo lắm 😁).

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019