HTC Sensation và Sensation XE đã có cập nhật Android 4.0 ở Đức

Duy Luân
9/3/2012 7:5Phản hồi: 145
145 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhp007
ĐẠI BÀNG
12 năm
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1538032&page=10

Chờ lâu quá quất tạm bản OTA của châu âu cho đỡ thèm tuy không có tiếng Việt =))
Bác hướng dẫn cho e up bản này với đc không?!
ttoan123
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao con XE của mình hàng ở Singapore vẫn chưa thấy có động tĩnh gì hết ta chờ dài cả cổ mà không thấy đâu
-- Up theo từng khu vực mà bác. cố chờ thôi
ai cho mình hỏi xem cách phân biệt con sen xe của mình bản rom khu vực châu á hay châu âu với
Bao h DHD của mình ms lên nhỉ :-s.
ai cho mình hỏi xem cách phân biệt con sen xe của mình bản rom khu vực châu á hay châu âu với
ryangiggs92
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sen 3,6 nhẹ hơn. Chứ 3.0 đổ xuốg nặg kinh ngốn ram quá v

Gửi từ GT-I9100 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinhte.vn
thanhdnn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tính năng mới mình cảm thấy hay nhất là quản lý ứng dụng của ICS 4 tốt hơn phiên bản 2.3.3, ICS kiểm tra thường xuyên và Kill bớt các ứng dụng không dùng đến mà vẫn chạy ngầm, đây cũng có lẽ là điều giúp cho thời gian sử dụng pin trên ICS lâu hơn, trước đây tớ toàn phải cài thêm ứng dụng Task kill để Auto kill mỗi khi tắt màn hình hoặc phải Manual bằng phần mềm gốc của HTC Sen. XE khá là chuối.
tibeo1805
ĐẠI BÀNG
12 năm
Haizz lót ipad2 chờ up lên thui ....................
Cac bac dung cai nhau nua. E dung dhd roi den sen thi thay cam nhan cam nam thi dhd tot hon, nam tinh hon nhung man hinh va cau hinh thi ko nen so voi sen keo thiet than.
ko bit khi nào em XE mình mới lên ICS dc nhỉ ........
mình cũng đang dùng Sen XE, thú thật nếu DHD mà có cấu hình giống Sen thì mình sẽ chọn ngay DHD vì hình dáng nam tính và mạnh mẽ của nó, không èo uột như Sen XE của mình. TRước cũng phân vân mãi mới mua Sen XE. Dù sao với mình kiểu dáng chắc chắn nam tính của DHD là số 1! Tuy nhiên mình đã chọn Sen XE vì độ hót của nó, và giờ thì đang mong ICS 4.0 mà mãi chưa có. hic
ttoan123
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng la androi còn nhìu điều phải học hỏi iPhone quá mẹ nó kêu cho cập nhật phần mềm mà nửa tháng rùi vẫn chưa thấy đâu con iPhone vừa ra nó đã cho cập nhật mẹ ùi ức chế tụi này wa
Nếu thế bạn bán đi mua iphone dùng cho đỡ tức.
teppiway
TÍCH CỰC
12 năm
Vậy thỳ bán mà dùg ifon đi,vào đây rồi la um sùm
Chuẩn ko phải chỉnh =))
Xài Iphone nâng cấp cho đã rồi thành .....ipod touch cao cấp =))
Ipod + cục chặn giấy.. + cục chọi chóa cao cấp.... Đúng học hỏi nhu vậy mình thà ngồi đợi. Hohi
O

01649194061 Huy™
Số ko đẹp nhưng ko thể bỏ........!
ttoan123
ĐẠI BÀNG
12 năm
Iphone màn hình nhõ ... chơi game kô đã nếu màn hình to như kon Sen XE thì đã xút ùi còn phải chờ mấy người nói ah
fgc_vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mod đâu hết rồi nhỉ, chả còn tinh tế gì cả

Sent from my HTC Sensation XL with Beats Audio X315e using Tinh tế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119