Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HTC xác nhận sẽ không cập nhật phiên bản Android mới cho One X và One X+, dừng ở Android 4.2.2

Duy Luân
13/1/2014 23:6Phản hồi: 162
162 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

so về giá đã ko ăn đc em one rùi còn ra vẻ.
Haiz hơi buồn nhưng mà nó cũng là cái chung của Android thôi 😁 Các hãng khác support thêm được bao lâu mà thi nhau ném đá HTC.
Có điều là HTC k nên có cái giá quá cao như vậy :< Nếu k thì tin là HTC sẽ lấy lại được thiện cảm từ ng dùng
P/s : 😆 k qtrong vì qua Cm11 One X cũng lên được 4.4 r 😃) Mà 4.4. có j hot 🤔 Thấy cũng vầy vậy @@
HTC lại tiếp tục đem con bỏ chợ. Xin chia buồn với các bác dùng One X và One X+ !
pqthai
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đây cũng là lý do mà sau này mình chả mua đt của HTC nữa.

Đúng là Hoang Tưởng Company 😕
Cái Đinh Công Mạnh... biết ngay mà... thằng HTC này vẫn làm ăn theo thói cũ... mịa cha nó
@kelangbat Đọc lại tiêu đề mà bực mình,cập nhật thì đã không cập nhật ,thì iim mị nó đi,giờ cứ nói việc update của htc là mình càng thêm bực mình:p

Gửi từ z và bươm bướm của tôi
Quá nhọ cho đội HTC
Không muốn dùng bất kỳ 1 con HTC nào nữa, vĩnh biệt vĩnh viễn, và tôi sẽ kêu gọi người thân của mình tẩy chay HTC, luôn đẻ con ra được 2,3 tháng rồi vứt vất vưởng.
Cuối cùng bướm cũng có 4.3 rồi😁:D:D

Gửi từ Z và bươm bướm của tôi
holmes_mt
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dùng Rom cook thì mới thấy có rom của cynogenmod là rom non sense. htc ngừng update thế này thì sẽ không có Rom stock để các dev phát triển Rom cook kitkats loại sense rồi. Chán thật
Mình dùng htc one x+, từ lúc lên 4.2.2 máy ảnh mờ đi hẳn, bạn nào biét khác phục khong, huong dẫn mình cái, mình cảm ơn
mấy bác ơi, làm sao biết máy mình đã cài fastboot, Unlock Bootloader , recovery hay chưa? ai biết chỉ mình với...Cảm ơn nhiều
@dly081460 1.Fastboot là giao thức trên máy đt sẵn r.k pải cài.
2.unlock bootloader chua thì power + volum down, n sẽ về hboot.xem chữ màu đỏ trên cùng.nếu unlocked là đã unlock bootloader.còn locked là khóa.relocked là đã unlock nhưng khóa lại r.
3.vẫn ở hboot, nhìn có chữ recovery.chọn vào recovery bằng phím power, nếu vào được là có recovery.thấy dấu tam giác và chấm than là vẫn stock recovery, pải cài

Sent from my C5303 using Tapatalk

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019